Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.977 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,34 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.34 tỷ 89 m2 60 triệu/m2
      chung cư hạng sang dành cho KH cao cấp nhất dự án vin Smart city .căn 3 phòng ngủ DT TT 89 mét vuông phân khu cao cấp chỉ còn 60tr/ mét ...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vinhomes Gardenia , giá 45 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      45 tỷ 152 m2 296,06 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự liên kế vin Gardenia, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm dãy B11, B12A, B12B.1. DT 108 mét vuông.MT 6m.Nhà xây 5 tầng.Hoàn thiện...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Smart City, 32 m2, thỏa thuận tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 32 m2
      Chính chủ hoàn thiện căn Studio cho thuê nhưng cần tiền bán gấp giá hợp lý.- DT 32 mét vuông thông thuỷ.- bìa đỏ cất két.- Tầng thông thoáng view...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà biệt thự 6 tầng, 180 m2, giá 47 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      47 tỷ 180 m2 261,12 triệu/m2
      căn biệt thự Cao Cấp Vừa Ở Vừa Văn phòng KD . Vỉa Hè lớn oto dừng đỗ ngày đêmPhố Lê Đức Thọ - Đẹp Độc Và Đáng Đầu Tư Nhất 180m2 x6T MT 10m . Xây dựng...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 30 m2, giá 1,45 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.45 tỷ 30 m2 48,34 triệu/m2
      Quỹ căn giá mềm các phân khu S1,S2,S3,S4,Inpheria ,The Miami ,The Sakura Căn...
      Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 67 m2 40,3 triệu/m2
      Review block SA5 phân khu The Sakura vin Smart City- 30 căn / sàn gồm 10 thang máy. Tòa có 38 tầng, tầng 1 là shop chân đế- Các chung cư logia hướng Đông ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Căn 3 ngủ giá cực rẻ phân khu- Tầng cao thoáng.- Về ở ngay- miễn phí 5 năm dịch vụ- Quà tân gia 400tr- Bể bơi bốn mùa miễn phí cả đời.Giá: Nhỉnh 3 tỉ in...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 76 m2, giá 14,3 tỷ tại Đường Mễ Trì Thượng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      14.3 tỷ 76 m2 188,16 triệu/m2
      Siêu hiếm! Mễ Trì Thượng, phân lô oto vào nhà, ở sướng.+ Bán nhà phân lô Mễ Trì Thượng (Nam Từ Liêm), 76m2, 4 tầng, nhỉnh 14 tỉ có TL.+ Nhà phân lô, oto...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi xuống căn biệt thự cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Ecolife Capitol, 58 Tố Hữu do không có nhu cầu sử dụng nữa.căn ...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 19,8 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      19.8 tỷ 135 m2 146,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Foresa Xuân Phương - Nam Từ Liêm - 135 mét vuông - MT 9m - 3 tầng đẳng cấp - 19. X tỉ.căn biệt thự trung tâm khu nhà ở sinh thái...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 100 m2, giá 25 tỷ tại Đường Lưu Hữu Phước - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Mỹ Đình I - Lưu Hữu Phước. DT 100m2 x 7 tầng thang máy, có hầm để xe, MT 7m vuông vức, đang cho thuê 70tr/tháng.Đường thông, vỉa hè...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 103 m2 41,75 triệu/m2
      Bán cần bán nhanh căn hộ góc tại căn hộ Roman Plaza Tố Hữu.- DT 103 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- đầy đủ nội ...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 88 m2 53,41 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, DT 88m2. Giá 4.8 tỉ (có thỏa thuận).- Vị trí: Mặt đường Lê Quang Đạo, gần ngã 4 giao với Mễ Trì.- Gần BV...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 170 m2, giá 47,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      47.9 tỷ 170 m2 281,77 triệu/m2
      170m2, 6 tầng nổi 1 tầng hầm giá 47,9 tỉ.- Em Quang giao bán giúp anh chị biệt thự Mỹ Đình 170m siêu đẹp.+ Nhà mới, thiết kế hiện đại, nội thất nhập khẩu,...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      K có nhu cầu ở nữa nên bán căn hộ chung cư ở S2 vin skylake.Thiết kế 70 mét vuông 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh.Nội thất để lại toàn...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 75 m2, thỏa thuận tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần bán căn hộ CT1A - DN2 Hàm Nghi - Mỹ Đình, 74m, 2 phòng ngủ, nội thất xịn, giá 3,05 tỉ.Chuyển lên căn to, gia đình cần bán chung cư mới đc sửa...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 108 m2 30,56 triệu/m2
      Làm ăn có lộc đổi căn biệt thự, chuyển nhượng căn hộ chung cư tâm huyết của gia đình.Chính chủ bán nhà căn hộ góc, tầng 11 CC 789 tại tòa A, Mỹ Đình...
      Dự án 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,92 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.92 tỷ 79 m2 49,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư Hoàng Thành Pearl - tổ ấm với chuẩn mực sống xanh, nơi khẳng định giá trị sống với chuẩn mực hiện đại và tiện nghi đẳng cấp. L/H phòng ...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm