Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 96 m2, hướng Đông - Nam, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 96 m2 31,25 triệu/m2
      Cần bán căn 3 ngủ 96m tầng 16 căn hộ Grand Sunlake Văn Quán giá chỉ hơn 3 tỉ 1 chútcontact: 0865 355 ***- Vị trí vàng dự án Grand Sunlake nằm ngay nút giao...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.6 tỷ 120 m2 21,67 triệu/m2
      - E còn vài suất ngoại giao 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ có săn sổ giao dịch, có hỗ trợ vay NH nếu khách thiếu tiền.- DT 2 phòng ngủ có từ 73m...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 2,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 109 m2 21,11 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 109m2 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nhà đã sửa đẹp chi tiết. KĐT Văn Khê, đường Tố Hữu, Hà Đông.Tiện ích đầy đủ: Siêu...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 137 m2
      chính chủ gửi e bán căn 137 m toà B, C, D. Trục 07, 3 ngủ đẹp nhất thoáng nhất ở Mulberry Lane.Nhà thiết kế vuông vắn tối ưu DTSD.DT: 137m2.PN: 3.Vệ sinh:...
      Dự án Mulberry Lane, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,49 tỷ tại Hà Đông

      1.49 tỷ 67 m2 22,24 triệu/m2
      Do cần tài chính gấp nên cần bán ngay căn hộ chung cư 67m2, 2 PN, 2 vệ sinh toà CT6A khu đô thị Xa La. Hà Đông. Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 90 m2 42,78 triệu/m2
      đầy đủ nội thất, logia hướng Đông Nam, tầng đẹp, thuộc căn hộ chung cư cao cấp, giá bao phí.DT 90 mét vuông.
      Dự án The Terra An Hưng, Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ

      Thỏa thuận 54 m2
      Do chuyển công tác nên tôi cần bán căn hộ chung cư CC Mipec Kiến Hưng - Q. Hà đông, DT 54.1m2 2 phòng ngủ 1vs nhà nội thất đầy đủ chỉ việc xách...
      Dự án Mipec City View, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 63 m2 27,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán: Nhà tại tòa CT2B, KĐT xa La. DT 63m2, 2 PN, 2 vệ sinh.Hướng logia hướng Đông Nam.Ful nội thất, không trung gian.Giá 1,75 tỉ có thỏa ...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Phúc La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,73 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      1.73 tỷ 66 m2 26,22 triệu/m2
      Nhà đông con vợ chồng em chuyển qua căn 3 ngủ cùng toà hiện căn 2 ngủ em để không cần bán ngay dồn tiền vào nhà mới, Ưu tiên khách mua nhanh và thiện chí...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư New Skyline , 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,52 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.52 tỷ 98 m2 35,92 triệu/m2
      Dự án New Skyline, P. Văn Quán, Hà Đông.Do gia đình cần chuyển công tác nên cần bán ngay căn hộ New Skyline KĐT Văn Quán, Hà Đông.- DT: 98m thiết kế...
      Dự án New Skyline, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Phong Biệt Thự, Liền Kề Văn Quán Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 78 m2 33,34 triệu/m2
      Chuyển lên 3ngủ nên gd cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 78m2 Goldsilk Vạn Phúc - Hà đông- cửa Tây Bắc , bc ĐN , tầng cao thoáng mátNhà full đồ chỉ việc...
      GoldSilk Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 1,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.8 tỷ 94 m2 19,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay CH 3 phòng ngủ, 94m2 tòa CT6 Xala, SĐCC nội thất cơ bản, giá đảm bảo rẻ nhất thị trường. Thông tin chung cư cụ thể như sau:đc...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 66 m2 26,52 triệu/m2
      Vợ chồng em đang có ý định chuyển xuống mặt đất nên cần chuyển nhượng nhanh căn 2  phòng ngủ, 2VS tòa nhà Xuân Mai Complex . Ưu tiên cho khách nào...
      Dự án Xuân Mai Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,8 tỷ tại Hà Đông

      3.8 tỷ 110 m2 34,55 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh căn hộ chung cư Hồ Gươm Plaza.Hướng ĐB, logia TN.DT: 110m2 Nội thất CĐT. Nhà như ảnh đính kèm.giá 3tỷ8...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2 tỷ tại Đường Thanh Bình - Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 86 m2 23,26 triệu/m2
      Bán căn hộ CT8B Dương Nội, hà đông. căn hộ góc 86  mét vuông, tầng trung, đối diện ĐH phenikaVỊ TRÍ : - Khu căn hộ nằm ngay phía bên này cầu, Đối...
      Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.3 tỷ 121 m2 43,81 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gửi bán căn Seasons Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông, thông tim cụ thể như sau:DT 121m tim tường, 117m thông2 thuỷ. Thiết kế 3N - 2 phòng vệ...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông

      1.75 tỷ 72 m2 24,31 triệu/m2
      Do gia đình tôi đang có nhu cầu chuyển đổi sang khu vực Cầu Giấy, nên tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ bên toà HH2DE cho anh/chị nào có nhu...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.46 tỷ 85 m2 28,83 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi muốn bán chung cư tầng 5, CT2, căn hộ chung cư Fodacon Bắc Hà,Trần Phú, Hà Đông. DT 85 mét vuông logia Đông ...
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Nguyễn Trãi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm