Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Trung tâm thương mại TSQ, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.7 tỷ 77 m2 35,07 triệu/m2
      Bán căn hộ tầng 10 CT01 toà T2 TSQ EuroLand 77m2 giá 2,7 tỉ- Nhà thiết kế 2 PN 2  toilet rộng rãi- View nhìn ra Hồ thoáng mát- full nội thất, chỉ...
      Dự án TTTM TSQ, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,65 tỷ tại Hà Đông

      1.65 tỷ 63 m2 26,2 triệu/m2
      Gia đình mình đón thêm thành viên mới nên chuyển sang căn 3 PN để ông bà tiện lên chăm sóc. Vì vậy muốn nhượng lại chung cư tầng trung tòa CT4 tại KĐT Xa...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,46 tỷ tại Hà Đông

      1.46 tỷ 70 m2 20,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán CH 2 phòng ngủ tòa Xa La, SĐCC giá cực mềm, nội thất cơ bản giá cực mềm, thông tin căn hộ chung cư cụ thể như sau:đc: Tòa CT6A Xa...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 PN, 2 vệ sinh giá ... tỉ (tỉ) toà HH2KLFGH, khu đô thị Mới Dương Nội, Hà Đông.Dt=80.5m2Hướng cửa ĐB, logia TN, NNội...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Chỉ 3. X tỉ sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ đồ cơ bản ngay cạnh hồ Văn Quán, DT 90m2, sổ vĩnh viễn. liên hệ 0388 822 ***- Vị trí: ngã 4 Trần Phú -...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn SDU - 143 Trần Phú, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.65 tỷ 57 m2 28,95 triệu/m2
      call ngay ngay 0982 833 ***Nhỏ tiền - Thiết kế hợp lý - căn hộ góc - Tầng trung - nhanh mới còn).----------------------------cực hiếm, siêu rẻ - chung ...
      Dự án SDU 143 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 62 m2 27,1 triệu/m2
      Do gia đình chuyển sang căn 3 ngủ bán lại căn 61.5m2 toà M1 dự án Mipec City View.- Em để lại toàn bộ nội thất.- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh 2 BC hướng mát.-...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.25 tỷ 76 m2 42,77 triệu/m2
      Đổi sang căn rộng hơn, tôi cần bán gấp căn hộ tại tòa S2 căn hộ Seasons avenue, Mỗ Lao, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.chung cư rộng 76m2Thiết kế 2 PN, 2 vệ...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Anland Complex, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.9 tỷ 82 m2 35,37 triệu/m2
      Gia đình có căn căn hộ chung cư anland 3 phòng ngủ cần bán gấp, view hồ đẹpNhà đã hoàn thiện nội thất cơ bản đồng bộ để ởXây chắc chắn kiên cố,...
      Dự án Anland Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 350 m2, giá 5,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.6 tỷ 350 m2 16 triệu/m2
      bán ngay chung cư The Pride DT 146m2 thiết kế 3 ngủ 3 vệ sinh, nhà tầng trung, hương mát. Nhà để lại toàn bộ nội thất. giá 3,2 x tỉbìa đỏ chính chủ sang...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Văn Phú Victoria, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.7 tỷ 67 m2 25,38 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển xuống nhà thổ cư gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ ở căn hộ chung cư Victoria Văn Phú, thông tin căn hộ chung cư...
      Dự án Văn Phú Victoria, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,73 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.73 tỷ 85 m2 32,12 triệu/m2
      Gia đình tôi làm ăn có lộc nên quyết định chuyển xuống ở căn biệt thự TSQ, nhượng lại căn căn hộ Fodacon Bắc Hà mặt đường Trần Phú.Tòa nhà có đầy đủ tiện...
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Nguyễn Trãi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 4 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,58 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.59 tỷ 128 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư GoldSilk Cầu Am, Vạn Phúc - Hà Đông, nội thất KTS thiết kế.- DT: 128 mét vuông - 4  phòng ngủ, 3 toilet hướng...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư HPC Landmark 105, 4 phòng ngủ, 155 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.6 tỷ 155 m2 23,23 triệu/m2
      - Dự án: HPC Landmark 105, Hà Đông- DT: 155m-  phòng ngủ: 4  phòng ngủ-  toilet: 2 toilet- Hướng logia: hướng Đông Nam- Nội thất:...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Grand Sunlake Khai trương nhà mẫu Bùng nổ ưu đãi cực shock.- Tặng gói nội thất lên đến 168 tr đồng.- Cam kết thuê lại tới 216 tr đồng.- Khai trương nhà mẫu...

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 96 m2 32,3 triệu/m2
      một căn duy nhất 3 ngủ dự án Grand Sunlake Văn Quán. Tầng 16 giá 3.1 tỉ bàn giao full đầy đủ nội thất. L/H: 0865 355 ***- Vị trí vàng dự án Grand...

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,97 tỷ tại Hà Đông

      3.97 tỷ 103 m2 38,51 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 3 ngủ 103 mét vuông căn hộ Hồ Gươm Plaza, Hà Đông.- Nhận nhà ở ngay.- Ký trực tiếp CĐT.- Sở hữu lâu dài.Bàn giao nội thất liền...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 51 m2 29,81 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm tôi cần bán chung cư HH Xuân Mai Spark Tower DT: 50,68 thông thủyHướng cửa ĐB, logia TNHướng view: nội khuThiết kế chung cư: 2 phòng ...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm