Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư PCC1 Complex, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,27 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.28 tỷ 50 m2 25,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay CH 2 phòng ngủ tòa PCC1 Complex, SĐCC đầy đủ nội thất, thông tin căn hộ chung cư cụ thể như sau:đc chính xác: CT4...
      Dự án PCC1 Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,49 tỷ tại Hà Đông

      2.5 tỷ 90 m2 27,67 triệu/m2
      Làm ăn chút lộc lá nên giờ gia đình quyết định chuyển lên gần Thanh Xuân nên muốn bán căn 3 phỏng ngủ, 2 nhà vệ sinh - Nhà làm đẹp ở Hemsico - KDT Xa...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.4 tỷ 62 m2 22,59 triệu/m2
      Cần bán CH 2 phòng ngủ tòa CT6 Xa La, SĐCC sang tên dễ dàng, nhà có nội thất cơ bản, tầng trung đẹp. Thông tin chung cư như sau:đc chính xác: Ct6a Xa...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 56 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      Do thay đổi nơi công tác, để tiện việc đưa đón con gia đình tôi cần bán lại căn căn hộ chung cư Mipec Kiến Hưng Hà Đông cho gia đình nào có nhu cầu.chung...
      Dự án Mipec City View, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.95 tỷ 95 m2 31,06 triệu/m2
      Hai vợ chồng làm ăn có chút lộc nên muốn chuyển sang căn hộ chung cư 3 PN ở Cầu Giấy . Gia đình cần bán gấp. căn hộ chung cư tầng đẹp tòa The Pride...
      Dự án The Pride, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 3 phòng ngủ, giá 4,44 tỷ

      4.45 tỷ 116 m2 38,32 triệu/m2
      VỢ CHỒNG CẦN bán nhanh căn hộ góc 116 m² Tòa : Tháp Thiên Niên Kỷ - Số 4 Quang Trung, Hà Đông - ĐỐI DIỆN BƯU ĐIỆN HÀ ĐÔNGchung cư thiết kế 3 ngủ 2 vệ...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ - Hatay Millennium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.25 tỷ 85 m2 26,48 triệu/m2
      Chuyển công tác sang Hàn, Chính chủ tôi muốn nhượng lại căn hộ góc tầng Trung tòa HH2F Dương Nội, Hà Đông cho khách có nhu cầu. - DT 85 mét vuông -...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Anland Complex, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      chung cư cần bán có những thông số sau - DT tim tường 85m.- DT thông thuỷ 75m- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia thoáng rộng.- Nội thất cơ bản CĐT: Sàn gỗ,...
      Dự án Anland Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,68 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.68 tỷ 68 m2 24,71 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển về quê nên muốn nhượng lại căn hộ góc thoáng mát tòa Ct4, ngôi nhà mình không gần nhà rác nên đc xem là căn hoa hậu của tòa. Với...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,51 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.51 tỷ 117 m2 30 triệu/m2
      Khu nhà có vị trí thuận lợi, căn hộ góc Tây Nam và hướng Tây Bắc dưới tầng 1 có gần chợ và nhiều trường tiêu học và cấp 2.
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,68 tỷ tại Hà Đông

      1.68 tỷ 68 m2 24,71 triệu/m2
      Gia đình làm ăn có lộc chuyển sang căn 3 ngủ rộng hơn cần bán nhanh căn 2 ngủ 68 mét vuông tòa CT4B Xa La, Hà Đông,HNDT : 67.8m2Hướng cửa : hướng ...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,05 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.05 tỷ 73 m2 28,09 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển đổi sang căn 3 ngủ nên tôi chính chủ bán CC The Pride. Thông tin chung cư nhà tôi như sau:DT: 73 mét vuông.Hướng cửa: hướng ...
      Dự án HP Landmark Tower, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 56 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 56 m2
      Không có nhu cầu sử dụng, chính chủ tôi muốn bán lại chung cư 56 mét vuông 2 PN, 2 WC ở tòa E Xuân Mai Complex Cửa hướng Tây Nam, 2 logia hướng ...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Sở hữu những ưu thế độc nhất về vị trí đắt giá tựa kim cương, Grand SunLake chính là định nghĩa cho tâm điểm kết nối phía Tây TP Hà Nội dành cho dân cư...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá tốt tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 76 m2
      Tôi chính chủ chuyển công tác HCM nên cần bán ngay chung cư 76 mét vuông bên căn hộ chung cư cao cấp Season Avenue, Mộ Lao, Hà Đông (cạnh...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư New Skyline , 3 phòng ngủ, 98 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 98 m2
      - vị trí căn đẹp nhất Toà New Skyline Văn Quán Hà đông- lô góc 3 thoáng, 98m2, hoàn thiện đẹp, full đồ- logia hướng Đông Bắc- tầng trung- toà New Skyline...
      Dự án New Skyline, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Phong Biệt Thự, Liền Kề Văn Quán Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Văn Phú Victoria, 116 m2, giá 3,13 tỷ tại Hà Đông

      3.14 tỷ 116 m2 27 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc 3 ngủ căn hộ victorya văn phú. Dt:116 m nhà đầy đủ nội thất.chủ chỉ màng đồ điên tử đi. logia hướng Đông Nam. Giá chỉ 3,1...
      Dự án Văn Phú Victoria, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,48 tỷ tại Hà Đông

      1.48 tỷ 64 m2 23,13 triệu/m2
      Do vợ mình chuyển công tác sang Cầu Giấy đi lại bất tiện, gia đình mình quyết định chuyển sang Cầu Giấy cho vợ tiện đi làm nên cần nhượng lại cho khách căn ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm