Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,03 tỷ tại Hà Đông

      2.03 tỷ 86 m2 23,61 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán nhanh chung cư đang ở tại căn hộ chung cư CT8 The Spark Dương Nội, Hà Đông.- DT: 86 mét vuông....
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 84 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 84 m2
      Gia đình tôi chuyển nhà lên Cầu Giấy tiện cho công việc 2 vợ chồng nên cần bán lại chung cư đang ở tại tòa CT8D The Spark Dương Nội, Hà Đông.- DT:...
      Dự án The Sparks, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      DT đa dạng.Chính sách hấp dẫn:- Giá chỉ từ 35 tr/m2 (Đã bao gồm thuế giá trị gia tăng).- Bàn giao nội thất hoàn thiện cơ bản.- CK linh hoạt lên đến...
      Grand Sunlake, 135, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 80 m2 33,5 triệu/m2
      Tôi có chung cư cần bán tòa The Terra an hưngcăn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2vs, DT 80m2 tim tường nhà hướng logia hướng Đông Nam rất mát, tầng...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 4 phòng ngủ, 128 m2, giá tốt tại Hà Đông

      Thỏa thuận 128 m2
      anh/chị chính chủ gửi bán ngay chung cư 4 ngủ tại GoldSilk Complex, Vạn Phúc, Hà Đông.- DT: 128 mét vuông.- Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia phòng...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Mulberry Lane, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 46 m2
      chính chủ gửi e bán căn 46m2 toà A. Trục 01, 1 phòng ngủ đẹp nhất thoáng nhất ở Mulberry lane, Mỗ Lao, Hà Đông.Nhà thiết kế vuông vắn tối ưu DTSD.DT:...
      Dự án Mulberry Lane, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,52 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.52 tỷ 55 m2 27,64 triệu/m2
      GÓC BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ, bìa đỏ ĐÃ CÓ TẠI TÒA HH2 XUÂN MAI DƯƠNG NỘI HÀ ĐÔNG - 0962 177 *** -S55 mét vuông/ 2 ngủ 1wccăn hộ góc 3 mặt thoáng, các...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,48 tỷ tại Hà Đông

      1.48 tỷ 64 m2 23,13 triệu/m2
      bán gấp chung cư tòa CT6A Xa La, Phúc La, Hà Đông, HN.DTTT: 64 m2.Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia: hướng Đông Bắc.Hướng view: Đường 70.Thiết kế chung ...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,05 tỷ tại Hà Đông

      2.05 tỷ 73 m2 28,09 triệu/m2
      Gia đình mình có thêm thành viên mới, sang tháng đón bà nội ở quê lên trông cháu cho 2 vợ chồng mình đi làm, nên cần bán nhanh chung cư đang ở này để...
      Dự án HP Landmark Tower, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,48 tỷ tại Hà Đông

      1.48 tỷ 64 m2 23,13 triệu/m2
      Tôi chuyển nhà về gần cơ quan làm việc cho tiện nên cần bán ngay nhà đã đầy đủ đồ chỉ việc về ở CT6 - KĐT mới Xa La, Hà Đông. Cần bán ngay nên nhà để giá ...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Số 7 Trần Phú (HTT Tower), 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 3,7 tỷ tại Hà Đông

      3.7 tỷ 132 m2 28,04 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn 3 phòng ngủ 132m2 , HTT 197 Trần Phú ,Nhà đã làm lại toàn bộ nội thất sịn sò mới đẹp - 3 phòng ngủ 2Vs 2 logia , căn hộ ...
      Dự án Tòa nhà 197 Trần Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ SDU - 143 Trần Phú, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông

      1.55 tỷ 53 m2 29,25 triệu/m2
      Muốn đón ông bà lên ở cùng nên tôi đổi qua căn 3 ngủ. Nay có nhu cầu nhượng gấp căn hộ cao cấp 53m2 đc thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh rất hợp lý tại tòa SDU,...
      Dự án SDU 143 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Em có vài căn 2 - 3 ngủ chính chủ có đc suất ngoại giao ở căn hộ cao cấp Grand Sunlake Văn Quán không dùng đến nên gửi bán DT từ 70 - 112 mét vuông.-...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      Đã mua nhưng không có nhu cầu ở đến vợ chồng em bán ngay căn 2 ngủ tại căn hộ Xuân Mai Complex dồn tiền vốn đầu tư làm ăn em bán ngay trong tuần ưu tiên...
      Dự án Xuân Mai Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 98 m2 35,72 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư Grand SunLake Văn Quán Hesco Văn Quán cao 45 50 tầng nằm ở vị trí trung tâm của Q. Hà Đông. Cập nhật bảng hàng và CSBH mới nhất...
      Dự án Grand Sunlake, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, 188 m2, giá 5,7 tỷ tại Hà Đông

      5.7 tỷ 188 m2 30,32 triệu/m2
      Gia chủ thiện chí bán chung cư tại dự án TSQ - là dự án có DT chung cư lớn nhất Hà Đông. Xung quanh đầy đủ tiện ích, cây xanh, công viên, hồ điều hòa,...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.5 tỷ 74 m2 20,28 triệu/m2
      Do chuyển công tác lên muốn nhượng lại căn hộ chung cư 74m ở rất có lộc. Vì công việc lên bán lại cho ai có nhu cầu sử dụng DT 74m 2 phòng ngủ,...
      KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 3,4 tỷ tại Hà Đông

      3.4 tỷ 135 m2 25,19 triệu/m2
      căn hộ HPC Landmark 105 Tố Hữu, Toà K50.DT: 135,3 mét vuông, Có bìa đỏ.Chi tiết căn hộ chung cư gồm: Thiết kế 3 PN và 3 vệ sinh.Tây Bắc, logia...
      Dự án HPC Landmark 105, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm