Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Anland Complex, 62 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.1 tỷ 62 m2 33,88 triệu/m2
      Không còn nhu cầu ở muốn bán căn căn căn hộ chung cư Anland Complex (Anland 1)DTTT 55 mét vuông DT tim tường 65 mét vuông giá nhỉnh 2,1 tỉ...
      Dự án Anland Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 2 phòng ngủ, 76 m2, thỏa thuận tại Hà Đông

      Thỏa thuận 76 m2
      Do chuyển nơi ở nên gia đình tôi cần bán lại 2 căn hộ chung cư CC Hồ Gươm Plaza, Q. Hà Đông.DT 76 mét vuông. 2 phòng ngủ - 2VS. Cửa hướng ...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      - Dự án: căn hộ Seasons Avenue Đường Cổ Ngựa, Mỗ Lao- DT: 72 m - có bìa đỏ- Số PN: 2PN- Số  phòng vệ sinh: 2 phòng vệ sinh- Hướng logia:...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 37,9 tỷ tại Quận Hà Đông

      37.9 tỷ 90 m2 421,12 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ 90 mét vuông The Terra An Hưng - Hà Đônglogia hướng Đông Nam, nội thất đầy đủ đẹp3,7x tỉbìa đỏ chính chủ, nhà mới nhận...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 84 m2, hướng Tây - Bắc, giá 1,9 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1.9 tỷ 84 m2 22,62 triệu/m2
      Cần nhượng lại căn 2 phòng ngủ căn hộ BID Residence Văn Khê, Hà Đông, thành phố Hà Nội.- S 83,5 m, cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.-...
      Dự án BID Residence, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 63 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 63 m2
      Bán căn 62,6 mét vuông thiết kế hoa hậu căn hộ chung cư Mipec Kiến Hưng Hà Đông:Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia.logia phòng khách view thoáng...
      Dự án Mipec City View, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 102 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 102 m2
      Chuyển công tác về Long Biên nên tôi muốn chuyển cả gia đình sang Vinhome Green Bay Long Biên cho tiện đi làm và sinh hoạt gia đình, vì vậy nên tôi muốn bán...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 60 m2 29,67 triệu/m2
      Bán căn hộ góc diện tích thông thủy 60 mét vuông, giá chỉ 1.78 tỉ rẻ nhất khu căn hộ Mipec Kiến Hưng, Hà Đông:Thiết kế 2 phòng ngủ, 1VS...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 2,35 tỷ tại Hà Đông

      2.35 tỷ 130 m2 18,08 triệu/m2
      Gia đình đã giảm giá, cắt lỗ 200 tr, bán ngay, cực gấp căn hộ cao cấp: 3 phòng ngủ góc 130 mét vuông nhà rất rộng, full đủ đồ xịn cho khách...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư PCC1 Complex, 2 phòng ngủ, 67 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 67 m2
      chung cư gia đình em đã chốt bán cho khách mua, nhưng khách không lo đc tài chính. Nay gia đình em muốn bán lại nhanh trong tháng này để lo công việc, giảm...
      Dự án PCC1 Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Nam Xa La, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 1,97 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.97 tỷ 81 m2 24,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán CH 2 phòng ngủ tòa CT2 Nam Xa La, SĐCC, nội thất đẹp chỉ việc xách va li về ở. Thông tin căn hộ chung cư cụ thể như sau:đc chính...
      Dự án Nam Xa la, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 65 m2 18,47 triệu/m2
      Gia đình muốn sang nhượng chung cư tại khu đô thị Thanh Hà Cienco 5 thuộc Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội.Đô thị Thanh Hà Cienco 5 thuộc Q. Hà Đông,...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,73 tỷ tại Hà Đông

      1.73 tỷ 70 m2 24,72 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư 2 ngủ DT 70m cần bán tại CT4 Xa La, nhà đã có bìa đỏ chính chủ dễ dàng giao dịch, nay chuyển qua Gia Lâm cho tiện công tác nên...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 95 m2
      Bán 5 suất ngoại giao dự án Grand Sunlake. Giá trực tiếp CĐT.- TT trước 50 phần trăm nhận nhà xong 50 phần trăm còn lại mới phải TT tiếp trong...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư ICID Complex, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 85 m2 29,42 triệu/m2
      Chuyển mặt phố để tiện KD, Chính chủ muốn nhượng lại chung cư CT1 ICID Complex Lê Trọng Tấn cho nhu cầu.- chung cư 84,6m2, thiết kế 3 PN, 2  phòng ...
      Dự án ICID Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      GIÁ CỰC hot !! một căn DUY NHẤT KHÔNG CÓ CĂN THỨ Chính chủ bán chung cư 60 m2 giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại Toà tháp thiên niên kỷ - Hà Đông.DT...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 104 m2 30,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Hồ Gươm Plaza. căn hộ góc 2 PN, phòng nào cũng có sáng tự nhiên, thiết kế phòng khách rộng rãi, thoáng mát....
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Unimax Twin Tower, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 101 m2 28,22 triệu/m2
      BÁN HỘ CHỊ GÁI CĂN căn hộ chung cư 101 mét vuông 3 NGỦ 2 VỆ SINH nội thất đầy đủ GỖ HƯƠNG GIÁ 2.85 tỉ thỏa thuậncăn hộ góc - nội thất đầy...
      Dự án Unimax Twin Tower, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm