Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 44 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 44 m2 102,28 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí đẹp cư dân qua lại đông đúc tiện ở và KD.Trước nhà rộng thoáng xung quanh có nhiều hàng quán ở và kd tốt.Nhà về ở và KD luôn gần khu nhà...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 50 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 50 m2 192 triệu/m2
      Bán nhà lk Ngô Thì Nhậm 50m2, 6 tầng, thang máy, oto, KD. Chỉ 9 tỉ 6.chính chủ cần bán nhanh nhà đẹp LK Ngô Thì Nhậm 50m2, 6 tầng, thang máy, xe tải chạy...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 92 m2 202,18 triệu/m2
      Nhà trục chính KD - vip nhất Văn Phú - Hà Đông 92 mét vuông, Mt 4.5m.Trục chính kết nối từ đại lộ Thăng Long, Tố Hữu, Thiên Đường Bảo Sơn, Quang...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      Nhà bán thuộc khu đô thị Làng Việt Kiểu Châu Âu - Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - TP Hà Nội khu vực Hiếm nhà bán. Con đường huyết mạch kết nối trục giao...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá tốt tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 66 m2
      Cần bán 2 ngủ 66m2 full full nội thất chi tiết như sau:Căn thuộc khu 3 toà ngoài mặt đường, B1.3 khu đô thị Thanh Hà thành phố Hà Nội Đầy đủ công...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 45 m2 tại Đường Đại An - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      Nhà 5 tầng mặt phố Đại An, Văn Quán Hà Đông. DT 45m, MT 3.6m, 2 mặt thoáng trước sau,Vị trí đắc địa, cách trục đường Trần Phú Hà Đông chỉ 150m, gần trường ...
      Đường Đại An, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Giảm 300 tr, Bán nhà ngay Bưu Điện Hà Đông lô góc ô tô vào 45 mét vuông nhà 5 tầng 6 tỉ 5+ ngôi nhà này anh trai muốn bán trước tết để lấy tiền đầu...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      bán ngay nhà Vạn Phúc Hà Đông , oto đỗ cửa, nhà thoáng sạch đẹp, 50m, 5t, mt 4,5m giá nhỉnh 5 tỉ.Vị trí vô cùng thuận lợi đi đâu cũng tiệnNhà nằm ở vị trí...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 72 m2
      @@@ ĐƯA CẢ THIÊN NHIÊN ĐẾN căn nhà CỦA BẠN với căn hộ chung cư 2 ngủ, 2 toilet, DT72m2 Full đồ nội thất, mới đẹp.* VỊ TRÍ: căn hộ chung cư tầng...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 50 m2 276 triệu/m2
      7 TẦNG THANG MÁY- KD TỐT - VỈA HÈ RỘNG - MT TO+ Nhà nằm ngay trong KĐT Văn Phú, Ngay cạnh căn hộ chung cư Victoria, gần chợ, KD sầm uất.+ Nhà phù hợp cho...
      Dự án Văn Phú Victoria, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 110 m2 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      PHÂN LÔ, LÔ GÓC, VỈA HÈ, oto TRÁNH, VIEW VƯỜN HOA, KD, VĂN PHÒNG, THANG MÁY, Vị trí: Sát căn hộ Roman, khu phố thương mại nhà phố thương mại shophouse...
      Dự án TSQ Galaxy, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá rẻ tại Hà Đông

      Thỏa thuận 101 m2
      Gia đình tôi làm ăn có lộc chuyển công tác và chuyển nhà xuống mặt đất cần bán lại căn hộ chung cư CT2A Xala , gia đình em cẩn thận chăm chút nhà cửa nên...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư GoldSilk Complex, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.95 tỷ 78 m2 37,83 triệu/m2
      bán ngay CH Cao Cấp Tại GOLDSILK COMPLEX, hà đông ,Thủ đô Hà Nội DT 78M thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh căn hộ chung cư tầng trung rất thoáng, view đẹp,...
      Dự án GoldSilk Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, hướng Tây - Bắc, thỏa thuận tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 95 m2
      Dự án căn hộ chung cư hot nhất gọi tên : The Charm An Hưng - Tố Hữu !💐💐Chính thức nhận đặt ( đặt chỗ ) dự án The Charm An Hưng vị trí sầm uất nhất Hà...
      The Charm An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 38 m2 128,95 triệu/m2
      Siêu phẩm Văn Quán - nhà mới kính coong - đẹp - nở hậu đường Trần Phú ~ 100m - ngõ thông khắp ngả - dt 38m2 - 5t - mt 3,8m - nhỉnh 4 tỉ.* Nhà cách mặt đường...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Khuyến - Văn Quán - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      ✅ NHÀ MỚI Ở LUÔN_ ô tô VÀO NHÀ_ KHU VỰC PHÁT TRIỂN_ DÂN TRÍ CAO_ an ninh đảm bảo------------------------Vị trí: Nhà cách Đường NGUYỄN KHUYẾN chưa tới...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Sails Tower, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá tốt tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 90 m2
      - chính chủ cực thiện trí gửi bán , giá cả có thỏa thuận thêm , chung cư thuộc Tòa A Sông Nhuệ- chung cư DT: 90 m²- Hướng cửa: hướng Đông Nam, 2...
      Dự án Chung cư Sails Tower, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 14 tỷ

      14 tỷ 85 m2 164,71 triệu/m2
      Vị trí: Mặt phố KD ngày đêm, Nhà tự xây thiết kế hiện đại chủ cần bán giá siêu mềm nhất đô thị.* DT 85 mét vuông xây 5 tầng full đất, có thoáng...
      Đường Nguyễn Sơn Hà, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm