Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 0 m2
      Mô tả:+ Mặt phố Trần Phú một trong những trục chính huyết mạnh của Q. Hà Đông nằm vị trí kết nối khu vực rất thuận lợi như Thanh Xuân, ngã 4 Sở, KĐT Văn...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 85 m2 188,24 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Khuyến - khu đô thị Văn Quán, P. Văn Quán Hà Đông.Đường mặt phố KD sầm uất.Đường rộng 15M. Vỉa hè rộng. Tuyến phố chính, xe bus...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 140 m2 tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông, giá 46 tỷ

      46 tỷ 140 m2 328,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà tại khu vực ngã 3 Xa La - Yên Xá đường xe oto tránh nhau khu vực dừng đỗ oto thoải mái nhà xây chắc chắn có hệ thống PCCC thang máy...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 85 m2 254,12 triệu/m2
      Bán nhà đường Chiến Thắng, Văn Quán, Hà Đông.Nhà mặt phố Chiến Thắng - 2 mặt đường trước sau, thuận tiện nhiều loại hình KD, cho thuê, và ở.- DT 85 mét...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 99 m2 267,68 triệu/m2
      99 mét vuông x MT 6m mặt phố Trần Phú Hà Đông, vị trí độc tôn KD đắc địa.- Vị trí cực đẹp, lô góc 2 thoáng, mặt phố đường siêu rộng, vỉa hè 10m KD đắc...
      Đường Trần Phú, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông, giá 15 tỷ

      15 tỷ 64 m2 234,38 triệu/m2
      Vị Trí: siêu hiếm đối diện trường học viện Mật Mã, gần KĐT Văn Quán, rất phù hợp vừa để ở vừa để KD. Hiện nhà đang cho thuê làm quán karaoke, chủ mới có...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 26 tỷ

      26 tỷ 99 m2 262,63 triệu/m2
      Chủ doanh nhân thành đạt nhiều nhà gửi bán siêu phẩm mặt phố lô góc KD đắc địa bậc nhất, Trần Phú, Hà Đông, vỉa hè đá bóng, 99m2 4 tầng, MT6M.- Vị trí cực...
      Đường Trần Phú, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tố Hữu - Hà Đông, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 60 m2 176,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mặt phố Tố hữu, DT 60  mét vuông, 5 tầng, MT 5m, phân lô vỉa hè, KD sầm uất, vỉa hè cực rộng, ô chờ thang máy, giá cực rẻ khu...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 139 m2 33 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay chung cư 3 ngủ DT;139m2, tầng trung tháp A tòa nhà hỗn hợp Hồ Gươm Plaza mặt phố Trần Phú - trung tâm Q. Hà Đông. Chủ tỉ mỉ,...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 1 phòng ngủ

      2.35 tỷ 55 m2 42,73 triệu/m2
      - Dự án: Thiên Niên Kỷ, Hà Đông- DT: 55m-  phòng ngủ: 1+1  phòng ngủ-  toilet: 1 toilet- Hướng logia: hướng Đông Bắc- Nội thất: đầy ...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ - Hatay Millennium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 2,79 tỷ tại Hà Đông

      2.79 tỷ 101 m2 27,63 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 3 phòng ngủ - một trong 2 trục duy nhất của căn hộ CT2 Xa La vừa là căn 3 phòng ngủ DT lớn nhất trong tòa nhà.Nhà...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 47 m2 146,81 triệu/m2
      Tòa nhà cho thuê với DT 47m2 2 mặt thoáng đc thiết kế 6 tầng với 9 phòng cho thuê rất thoáng và sáng đang đc cho thuê kín khách đem lại dòng tiền gần...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 77 m2 305,2 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Q. Hà Đông mặt Đường Tô Hiệu, khu vực cực kỳ hiếm ít nhà bán, MT cực khủng, gần Mê Linh, chợ Hà Đông...DT: 77m2.MT: 5,5m.Nhà: 3 tầng.Vỉa...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 40 m2 195 triệu/m2
      Rẻ nhất trung tâm Q. Hà Đông, gần chợ Hà Đông nhà mặt phố.- DT: 40 mét vuông.- Nhà xây 4 tầng.- Giá: 7 tỉ hơn.- Đường 2 oto tránh.gọi ngay: 0976 504 ***
      Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại An - Văn Quán - Hà Đông, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 40 m2 205 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, sát phố Trần Phú, giao thông thuận tiện tới Quang Trung, Lê Trọng Tấn, Nguyễn Trãi.- Nhà chủ tự xây chắc chắn.- Vừa ở vừa kết hợp KD đa...
      Đường Đại An, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 50 m2 tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      bán ngay 5 Tầng mặt phố ngã 4 Tố Hữu Vạn Phúc KD hot 0389 638 ***- Phố Tố Hữu thuộc địa phận các P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm; P. Vạn Phúc, P. La Khê, Q....
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 42 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Quang Trung - Hà Đông, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 42 m2 219,05 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Ngô Thì Nhậm hiếm nhà bán KD sầm giá nhỉnh 9 tỉ.+ Nhà ngay đầu phố đối diện toà nhà vừa xây view thoáng đẹp long lanh.+ Đường rộng thênh...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Dương Nội.Gần Aeon Mall, gân nhà phố thương mại An Phú.Gần trường học quốc tế các cấp.Nhà nằm trong khu dân trí cao.Đầy đủ công...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm