Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Kho hàng chính chủ gửi bán trong tháng 12 cần bán nhanh.Lựa chọn các loại căn đa dạng giá chỉ 42tr/m2.hotline để đc tư vấn chuẩn 0946 285...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 850 tr tại Đường Hà Trì 1 - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      850 triệu 54 m2 15,75 triệu/m2
      - Do chuyển công tác mình cần pass lại căn căn hộ mini 54m2 2 ngủ cực thoáng, 3 thoáng view TP, cực thích, có thang máy, thang bộ cực rộng.- Vị trí trung...
      Đường Hà Trì 1, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,55 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.55 tỷ 0 m2
      Mình ở tòa SDU này cũng đã lâu, nay do một số thay đổi mình cần chuyển sang khu khác chu thuận tiện có chung cư ở tầng cao muốn nhượng lại. Khu này mình ở...
      Dự án SDU - 143 Trần Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.35 tỷ 65 m2 36,16 triệu/m2
      Mình có căn ở tòa SDU Trần Phú, nhà đẹp cần bán ngay. Mình ở căn này thấy vô cùng tiện lợi, cách ga Văn Quán chỉ 1 ph đi bộ. Do có nhu cầu chuyển đổi sang...
      Dự án SDU - 143 Trần Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ tại Đường Thanh Bình - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.05 tỷ 0 m2
      Không có nhu cầu sử dụng gia đình cần bán căn căn hộ.DT: 81.2 m2. Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia: hướng Tây Bắc.Thiết kế căn hộ chung cư: 3 PN, 2...
      Dự án Xuân Mai Riverside, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,33 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.33 tỷ 76 m2 43,82 triệu/m2
      Gia đình đang có nhu cầu bán căn 2 ngủ, 1vs. DT 76 mét vuông, logia hướng Đông Bắc, view nhìn thẳng ra hồ Trung Văn, căn biệt thự Hoàng Thành....
      Dự án TTTM TSQ, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, thỏa thuận tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 74 m2
      Chuyển công tác nên gia đình muốn nhượng lại căn hộ chung cư KĐT Xa La cho hộ gia đình nào có nhu cầu. Chi tiết căn hộ chung cư như sau:- DT: 74m.-...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 49 m2, mặt tiền 5m tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 49 m2 77,56 triệu/m2
      Vị trí thửa đất ở Chiến Thắng, Hà Đông.DT 48,8 m2 MT 4,9 m. Hiện trọng đang là nhà 2 tầng cũ. Đường trước nhà hơn 2m, cách 10m ra oto đỗ.Khu vực sầm uất,...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Nguyễn Xuân Lăng Chuyên Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, thỏa thuận tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 64 m2
      Chuyển công tác nên gia đình muốn nhượng lại căn hộ góc ở tòa TTTM KĐT Xa La cho hộ gia đình nào có nhu cầu. Chi tiết căn hộ chung cư như sau:- DT: 64...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,26 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      2.26 tỷ 80 m2 28,25 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 80m tại tòa Hemisco KĐT Xa La, Hà Đông, thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư thiết kế như sau: căn hộ chung ...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 46 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 46 m2 120,66 triệu/m2
      bán ngay miếng đất dịch vụ phân lô khu A Yên Nghĩa, Hà Đông.DT 50 mét vuông. MT 4.6m Đông Bắc.miếng đất nằm ở khu đất phân lô dịch vụ khu A Yên...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay mảnh đất 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 48 m2 45 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán mảnh đất ngõ thông, oto vào đất tại Đường Phúc Thành, Biên Giang. DT : 48m2MT : 3,7mHướng : NamĐường trước đất...
      Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 52 m2 tại Phường Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 52 m2 24,81 triệu/m2
      Bác mình cần tiền bán mảnh đất của nhà 52m đất trong đê P. Đồng Mai , Hà Đông - DT 52m, số sẵn ở nhà ạ- Đường oto tải đỗ cửa - cách 1 nhà ra mặt ĐÊ -giá...
      Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Chủ cần bán sàn văn phòng 234 - 1500m2/sàn tòa nhà Sông Đà Urban Trần Phú Hà Đông sẵn sổ đỏ giá rẻ

      8.13 tỷ 325 m2 25 triệu/m2
      Chủ cần bán sàn văn phòng 234 - 1500 mét vuông/sàn tòa nhà Sông Đà Urban Trần Phú Hà Đông sẵn bìa đỏ giá rẻ.Vị trí: Tòa nhà Sông Đà Urban số 131 Trần...
      Sông Đà Hà Đông Tower, số 131, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      ngôi nhà thiết kế đẳng cấp KD , văn phòng tuyệt vời cạnh đường Tố Hữu , đối diện Him Lam , tiện ích công năng đủ giao thông thuận tiện
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 65 m2 116,93 triệu/m2
      Hiếm nhỉnh 7 tỉ Văn Phú oto vào nhà KD.Văn Phú Hà Đông 65 mét vuông, 3 tầng, MT 4.2m.7.6 tỉ.Chính chủ giảm chào 600 tr để bán ngay đất (tặng nhà 3...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 22 m2 tại Đường Ngô Quyền - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 22 m2 163,64 triệu/m2
      Vị trí trung tâm của Q. Hà Đông, giao thông cực kỳ thuận tiện, kết nối với phố Ngô Quyền, Vạn phúc, Tố Hữu, Lê Văn Lương, Quang Trung, khu đô thị Văn Khê,...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      Vị trí rất rất đẹp giao thông nhộn nhịp, KD rất tốt, cho thuê đều tốt.Giao thông Chiến Thắng, Văn Quán, đường 19/5, Nguyễn Trãi, Nguyễn Xiển, Khuất Duy...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm