Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 300 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Kim Xuyến - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      bán ngay căn biệt thự lô góc mặt phố Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy. DT 300 mét vuông, 5T nổi, 1 tầng hầm rộng để đc 3 oto, thang máy nhập khẩu...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 25 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 80 m2 312,5 triệu/m2
      + Siêu phẩm căn biệt thự liên kế, nhà toạ lạc tại khu vực trung tâm, đường rộng thông thoáng, khu đô thị Nam Trung Yên hưởng trọn tiện ích, cảnh quan...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 666 m2, giá 232 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      232 tỷ 666 m2 348,35 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán biệt thự đơn lập lô góc mặt phố Q. Cầu Giấy, hiện đang cho một hệ thống nhà hàng nổi tiếng ký HĐ thuê dài hạn, trị giá HĐ tầm 2.5 tỉ/...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 200 m2, giá 60 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      60 tỷ 200 m2 300 triệu/m2
      căn biệt thự phố Thành Thái Cầu Giấy ngay cạnh công viên Cầu Giấy & đại sứ quán Mỹ - dân trí cao an ninh đảm bảo.- DT 200 mét vuông.- MT 14m nở...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 300 m2, giá 70 tỷ tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      70 tỷ 300 m2 233,34 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn 300m2 vip - Lô góc 3 mặt ôtô tránh, Trung Hoà, Trung Kính.--------------* Vỉa hè rộng, ôtô tránh, dừng đỗ. Gần 300m2. MT khủng 50m....
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 160 m2, giá 44,8 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      44.8 tỷ 160 m2 280 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự Trung Kính - Trung Hoà - Cầu Giấy:DT: 160m2, MT 13m, 4 tầng, 3 mặt thoáng.Hiện đang cho người nước ngoài thuê doanh thu 150tr/tháng....
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 5 tầng, 312 m2, giá 59,5 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      59.5 tỷ 312 m2 190,71 triệu/m2
      + chính chủ anh Hưng, chị Hoa doanh nhân cần tiền mở rộng KD, cần nhượng lạ biệt thự cao cấp, căn biệt thự nằm trong quần thể khu đô thị Dịch Vọng. Khu...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,14 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.14 tỷ 86 m2 36,52 triệu/m2
      - Ưu điểm cả 2 căn là phòng nào cũng thoáng, hướng mát.- 76.6 mét vuông 2 ngủ, 2 toilet, đủ đồ.- 86.6 mét vuông 3 ngủ - 2 toilet, đồ...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư ở Trung Hoà Nhân Chính - hotline: 0949 035 ***.Dt: 80m2,3 ngủ, 2vs, căn hộ góc, tất cả các phòng đều view công viên Thanh...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.35 tỷ 96 m2 45,32 triệu/m2
      Bán căn hộ N07 Thành Thái - Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.'DT 96 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2  toilet. Các phòng đều vuông vức, phòng...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Tú Mỡ - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 92 m2 50 triệu/m2
      Bán Viện Chiến Lược Sông Đà 7, phố Tú Mỡ - 92 mét vuông 0988 579 ***.* DT 92 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh căn hộ góc logia hướng ...
      Dự án Sông Đà 7, Đường Tú Mỡ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,65 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.65 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Eurowindow Multi Complex 27 Trần Duy Hưng, Trung Hoà, Cầu Giấy cụ thể:- DT 68,5m Nhà thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh phòng khách...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán căn hộ chung cư Eurowindow - 27 Trần Duy Hưng, 101.4m, 2 PN. Giá: 5. X tỉ. L/H: 0886 693 ***- DT: 101.4m, 2 PN, 2 toilet, cửa chính hướng Tây ...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Láng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 98 m2 48,98 triệu/m2
      Bán chung cư Hancorp Plaza tòa Tháp đôi 28 tầng khu đô thị Làng Quốc Tế Thăng Long 72 Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội+ chung cư thấp tây...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,85 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.85 tỷ 97 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ Eurowindow - Vị trí đắc địa trung tâm Q. Cầu Giấy.- Hướng nhà: Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.- DT 97 mét vuông. Gồm 2 ngủ, 2...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 85m lô góc (toà Center Point Cầu Giấy).- Tòa nhà thuộc dự án nhà ở căn hộ, dịch vụ thương mại và hotel tại Mặt phố Cầu...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 76 m2 65,79 triệu/m2
      Căn đẹp - giá siêu mềm - không chốt hơi phí!Chính chủ cần bán căn 76 mét vuông tại tổ hợp dự án cao cấp The Nine Phạm Văn Đồng Q. Cầu Giấy giá nhỉnh...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 7,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.1 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ đẹp như hoa hậu tại The Nine Phạm Văn Đồng giá 7. 1 tỉ- DT 109.3m2- Thiết kế hiện tại với...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm