Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 9 tầng, 145 m2, mặt tiền 11m tại Đường Trần Thái Tông, giá 57 tỷ

      57 tỷ 145 m2 393,11 triệu/m2
      Vị trí siêu đắc địa giữa Trần Thái Tông, Khúc Thừa Dụ - Trương Công Giai, Cầu Giấy. căn hộ góc nên 2 MT 2 vỉa hè. Thiết kế hiện đại 8 tầng nổi 1 tầng hầm....
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 41 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Cầu Giấy - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 41 m2 192,69 triệu/m2
      DT 41m2x 6tầng - MT 4.4m - 8.3 tỉ - HỒ TÙNG MẬU-0362766138/p>SIÊU PHẨM CẦU GIẤY - LÝ THUYẾT ô tô ĐỖ CỬA - KD - 6 TẦNG - THANG MÁY XỊN - 40M RA MẶT PHỐ....
      Đường Cầu Giấy, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 38 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 38 m2 184,22 triệu/m2
      Tầm tiền hiếm có nhà dòng tiền tốt như căn này.- Lô góc 2 mặt ngõ thoáng, gõ rộng, cách ô tô đỗ 50m.- Dòng tiền 36 tr/ tháng.- Thiết kế hiện đại: 5 tầng; 9...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      Vị trí ngôi nhà ngõ 139 Phạm Văn Đồng nằm trung tâm Q. Cầu giấy nơi tập trung rất nhiều trường đại học như Thương Mại, Quốc Gia, Sư Phạm thành phố Hà ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 59 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,18 tỷ

      18.18 tỷ 59 m2 308,14 triệu/m2
      PHÂN LÔ VÕ CHÍ CÔNG- Q. TÂY HỒ - 7TẦNG THANG MÁY  - oto TRÁNH – DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - NGÕ THÔNG - KD VP - CHỦ TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT.Vị trí: Nhà nằm ở vị...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 40 m2 205 triệu/m2
      Nhà tôi ngõ 79, Quan Hoa, Cầu Giấy xây chắc chắn, MT 4m to nhất, trung tâm Cầu Giấy, ngõ Cầu Giấy thông tứ phía, gần hồ, thông ngõ 155 Cầu Giấy, gần nhiều...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 35 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      Cần bán nhà trong ngõ 92 Nguyễn Khánh Toàn, cách 100m ra đường lớn, ngõ thông, có thể KD.+ Vị trí gần nhiều khu vực như Công viên Nghĩa Đô, Bảo tàng Dân tộc...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 0,031 triệu tại Cầu Giấy - Hà Nội

      0.04 triệu 65 m2 0,01 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Đô Thị Trung Hoà Nhân Chính 65m 2 ngủ 2  toilet 3.1 tỉ -sổ Lâu dài- thiện chí giao dịch nhanh. Gia đình chuyển công tác nên...
      Đường Hoàng Đạo Thuý, Trung Hòa

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      11.5 tỷ 60 m2 191,67 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phân lô Trung Kính DT 60 mét vuông xây 4 tầng chắc chắn vị trí đẹp, đang cho thuê làm văn phòng 20 tr/tháng, ngõ oto tránh thông tứ...
      Dự án KĐT Trung Yên, Đường Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 112 m2, giá 35 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      35 tỷ 112 m2 312,5 triệu/m2
      cực hiếm 112 mét vuông. 4 tầng. MT 6m. Nơi ở của quan chức, các doanh nhân nổi tiếng.Vị trí đắc địa: Nằm trong khu đô thịM Dịch Vọng. Nơi sinh sống...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 320 m2, giá 62 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      62 tỷ 320 m2 193,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự - khu đô thị mới Dịch Vọng - phố Thành Thái - cạnh công viên Cầu Giấy - ở cực sướng - giá đầu tư.DT: 320 mét vuông.MT: 15m.Số...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 72 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      72 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự siêu đẹp tại khu đô thị Dịch Vọng, Cầu Giấy. Chi tiết như sau:- DT: 268.3m2.- Thiết kế đầy đủ công năng sử dụng (PN, khu bếp,...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 21,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      21.9 tỷ 100 m2 219 triệu/m2
      + Nhà cần bán nằm tại khu liên kế siêu đẹp tại ngõ 234 Hoàng Quốc Việt, ngay cạnh đại học Điện Lực, HV Kỹ thuật Quân sự,... Ngõ thông từ Hoàng Quốc Việt...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 275 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 275 m2
      Chủ cần tiền gấp giảm sốc bán gấp biệt thự Trung Hòa Nhân Chính Q. Cầu Giấy, Vị trí đẹp lô góc,view vườn hoa thoáng vĩnh viễn - DT 275 mét vuông xây...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 190 m2, giá 48 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      48 tỷ 190 m2 252,64 triệu/m2
      Chủ định cư nước ngoài muốn bán ngay căn lô góc sát Dịch Vọng - Thọ Tháp gần công viên Cầu Giấy.Siêu căn biệt thự vip nhất Cầu Giấy - ở đẳng cấp - một...
      Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 464 m2, giá 138 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      138 tỷ 464 m2 297,42 triệu/m2
      căn biệt thự khu đô thị mới Dịch Vọng - tiện ích công viên cây xanh Cầu Giấy rộng lớn - an sinh xã hội trong lành - sát cạnh đại sứ quán mỹ - dân trí...

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 85 m2, giá 19,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy - Hà Nội

      19.5 tỷ 85 m2 229,42 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế nhà vườn khu phân lô đường Nguyễn Văn Huyên, ngõ oto tránh, oto dừng đỗ vào nhà thoải mái.- Nhà nằm ở ngay đầu đường Nguyễn Văn Huyên...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 90 m2, giá 22,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      22.8 tỷ 90 m2 253,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự cực víp nguyễn văn huyên vỉa hè oto quay đầu 82m2 MT 5.6m 22tỷ8 BÁN căn biệt thự liên kế NGUYỄN VĂN HUYÊN KHU PHÂN LÔ GIỚI NHÀ GIÀU.-...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm