Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.2 tỷ 116 m2 53,45 triệu/m2
      Gia đình em có chung cư tại 265 Cầu Giấy (FlC) cần sang nhượng lại, để thuận tiện cho việc di chuyển đi học của con ạ.+ căn hộ chung cư nhà em có DT...
      Bamboo Airways Tower, 265, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 106 m2 49,06 triệu/m2
      Bán chung cư Eurowindow 27 Trần Duy Hưng vị trí đắc địa trung tâm Q. Cầu Giấy.- DT 106 mét vuông. Gồm 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh.- bìa đỏ cất...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 2,98 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      2.98 tỷ 110 m2 27,1 triệu/m2
      Hồ Lý P Hoàng Phát.Mô tả:Vị trí cực đẹp gần phố Trần Đăng Ninh, Nguyễn Phong sắc, gần nhiều trường mẫu giáo, cấp1 23, ĐH Sư phạm, Báo Chí, chợ dân sinh,...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Bán căn hộ 80 m2, 3  phòng ngủ KĐT Trung Hòa Nhân Chính. DT tim tường: 80 m2, DT thông thủy: 78.3m2, gồm 3  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, hướng Nam, giá 4,25 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.25 tỷ 109 m2 39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 173 Xuân Thủy, 109m, 3 ngủ, 4.25 tỉ- 0967 858 **** DT 109m, 3 ngủ, 2 vs, logia hướng Đông Bắc* bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao...
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, thỏa thuận tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Hiếm! Bán chung cư centerpoint 110 cầu giấy.- DT : 52,4m - 1n1vs - nội thất liền tường - bìa đỏ.bán gấp chủ rất thiện chí*** Ngoài ra bên em còn có các...
      Cầu Giấy Center Point, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,49 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.49 tỷ 117 m2 38,38 triệu/m2
      Nhà mình bán căn hộ chung cư tại dự án Thăng Long Number One.- DT 117 mét vuông, thiết kế gồm 3 PN và 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh sáng tự...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,4 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 110 m2 40 triệu/m2
      Mình chuyển nhà nên cần bán căn hộ chung cư 17T8 Hoàng Đạo Thúy.Vị trí ngay mặt đường hợp đồngT.Tiện ích xung quanh đầy đủ.cư dân văn minh lịch sự.Mình...

      Chuyển nhượng căn hộ 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 6,3 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 143 m2 44,06 triệu/m2
      BQL: Quỹ chung cư đẹp, DT đa dạng, giá mềm đc chính chủ tin tưởng gửi bán.Em Toản: 0988 310 *** - Tư vấn nhiệt tình - Am hiểu dự án.Thông tin:- Căn...

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 71 m2 60,57 triệu/m2
      - GĐ đón thêm thành viên gia đình mới cần nhượng lại chung cư sky park Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT 71 m2.- Khu vực trung tâm di chuyển thuận tiện, quy...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 160 m2 40,63 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư giá siêu mềm nhất thị trường Thăng Long Number One.- DT 160 mét vuông, thiết kế 4 PN và 3 vệ sinh.- Nhà full nội ...

      Bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 220 m2, thỏa thuận tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 220 m2
      Chính chủ cần bán ngay duplex + sân vườn 30 mét vuông tại tòa 24T3 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, 220 mét vuông tầng trung, đẹp nhất,...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 96 m2 61,46 triệu/m2
      Mình cần bán ngay chung cư The Park Home - Thành Thái + Trần Thái Tông.Nhà vẫn còn mới nguyên.Ngay sát công viên Cầu Giấy.Tiện ích nội khu ngoại khu đầy...

      Cần bán căn 4 phòng ngủ, 227 m2, giá 9,7 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      9.7 tỷ 227 m2 42,74 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 căn hộ chung cư đập thông tại căn hộ chung cư Chelsea Park mặt đường Trung Kính, Cầu Giấy.Tổng DT 2 căn là 227 mét vuông, gồm có...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 0 m2
      Bên em hiện đang đc chính chủ gửi ~ 20 căn hộ chung cư tại dự án Golden Park - Dương Đình Nghệ, cần bán ngay, giá mềm.Loại 02 PN:82 - 88 mét ...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,28 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.29 tỷ 73 m2 45 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cần bán các căn hộ chung cư dự án Thăng Long Number One, loại căn hộ chung cư từ 2 phòng ngủ- 4 phòng ngủ - căn hộ ...

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 317 m2, giá 16 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      16 tỷ 317 m2 50,48 triệu/m2
      chính chủ có kế hoạch định cư nước ngoài nên muốn bán căn hộ chung cư tại Watermark Lạc Long Quân.* Thông tin căn hộ chung cư:- Là 2 căn hộ chung ...
      Dự án Watermark Tây Hồ, Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá rẻ tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ bên Tràng An Complex - số 1 Phùng Chí Kiên, P. Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội trong tháng.* chung cư: 100 mét vuông,...