Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 107 m2
      Gia đình ra nước ngoài định cư nên tôi muốn nhượng lại căn hộ chung cư 3 ngủ căn hộ The Nine Số 9 Phạm Văn Đồng.căn hộ chung cư có DT 107 mét ...
      The Nine, Số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 103 m2 38,84 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ Paragon Cầu Giấy, thiết kế 3 phòng ngủ 2VS DT 103 mét vuông, tầng 20 đẹp, nThủ đô Hà Nội thất cơ bản ở đc ngay. chung cư...
      Dự án Hà Nội Paragon, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.75 tỷ 65 m2 42,31 triệu/m2
      Bán chung cư tòa nhà 17T10 Nguyễn Thị Định.DT 65 mét vuông có 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh, nhà đẹp full đồ, logia hướng mát.KH quan tâm...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,88 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.88 tỷ 98 m2 60 triệu/m2
      CHính chủ cần nhờ bán căn hộ Chelsea Residences 48 Trần Kim Xuyến - P. Yên Hòa - Q. Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.- DT 98m, 3 phòng ngủ...
      Dự án Chelsea Residences, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán chung cư Yên Hòa Sunshine Vũ Phạm Hàm 113.8m2- DT 113.8m2. Gồm 2 Ngủ (có thể sửa đc 3 ngủ), 2  toilet, phòng khách, nhà bếp riêng, 1 logia, 1...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá rẻ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán căn hộ chung cư N2D - Trung Hòa Nhân Chính, 80 mét vuông, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, nhỉnh 3 tỉ. hotline: 0379 455 ***- DT: 80 mét ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,95 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 80 m2 61,88 triệu/m2
      Gia đình không ở tới cần bán căn 2 ngủ 80m2 dự án The Park Home Cầu Giấy, nội thất cơ bản, SĐCC,KH call ngay xem nhà: 0972 081 *** zalo.
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,25 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.25 tỷ 91 m2 46,71 triệu/m2
      Hàng hiếm! 91 mét vuông căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 4.25 tỉ đầy đủ nội thất tại Richland Southern.Vị trí trung tâm Cầu Giấy Mỹ...
      Dự án Richland Southern, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 137 Nguyễn Ngọc Vũ - 80 mét vuông 0988 579 ***.* DT 80 mét vuông, thiết kế 2 ngủ, 2 toilet, căn hộ chung cư...
      137, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,98 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.98 tỷ 117 m2 51,12 triệu/m2
      Nhà đẹp đang cho khách Hàn thuê nên cực giữ nhà.- DT: 117 mét vuông 3 phòng ngủ 2VS có 2 lô gia phòng khách và  phòng ngủ.- logia TB ôm hồ...
      Dự án Thăng Long Number One, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 115 m2 51,31 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Yên Hòa Sunshine- Vũ Phạm Hàm, 115m2, 2 PN, Giá: 5.9 tỉ. call ngay: 0379 455 ***- DT: 115m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, cửa chính...
      Dự án Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,85 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.85 tỷ 117 m2 50 triệu/m2
      Nhà chủ làm rất giữ gìn sạch đẹp.DT: 117 mét vuông 3 phòng ngủ 2VS.logia ĐN mát mẻ quanh năm, view cv hồ Thanh Xuân.-  phòng ngủ Master...

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,4 tỷ tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 95 m2 56,85 triệu/m2
      bán nhanh chung cư cao cấp Tràng An Complex, giá siêu mềm, bìa đỏ cầm tay, rất thiện chí bán nên mong muốn gặp khách có nhu cầu thực.liên lạc xem nhà:...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      Bán chung cư Center Field - 219 Trung Kính:- DT 68 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, PN nào cũng đón gió và ánh sáng.- logia hướng Tây Bắc, cửa...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 4 phòng ngủ, 266 m2, hướng Đông - Bắc, giá 18,62 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      18.62 tỷ 266 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 căn hộ duplex thông tầng Mandarin Hòa Phát - gọi ngay/Zalo&Viber: 0974 681 *** Mr Tài Andienland.- Căn 01 tháp D1, S:...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 140 m2 51,43 triệu/m2
      Gia đình bán chung cư đang ở tại căn hộ chung cư Yên Hòa Sunshine Vũ Phạm Hàm:- DT 140 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- Hướng cửa hướng Tây ...
      Dự án Yên Hòa, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      3. X tỉ Sở hữu chung cư 3 PN 2 vệ sinh.Nằm ở vị trí đắc địa giao giữa ngã 4 Lê Văn Lương và Hoàng Minh Giám.chung cư nằm ở tầng trung view hồ công viên...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ toà Yên Hoà Sunshine113.8m22 phòng ngủ, 2WCCửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc.Giá 5.9 tỉ (bao toàn bộ thuế phí)LH xem nhà:...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!