Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu phân lô đường Nguyễn Văn Huyên P. Nghĩa Đô, Q. Cầu Giấy - vị trí đẹp đắc địa gần mặt phố - KD - văn phòng, kho vận - đường trước nhà rộng 5m...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      - Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, thoáng sáng, 4 tầng, DT 40 mét vuông.- Nhà mặt ngõ oto đỗ trước cửa, vài bước chân ra phố Nguyễn Đình Hoàn và bãi gửi...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 35 m2 147,15 triệu/m2
      - Nhà 5 tầng như mới, DT 35m2, thiết kế hiện đại.- Đường trước nhà xe máy tránh, 10m ra ngõ 260 oto quay đầu.- Giá 5,15 tỉ có thỏa thuận.- SĐCC, quy hoạch...
      Ngõ 260, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      - Nhà xây dựng 2018 gần như mới. Nội thất sáng bóng. Thuộc khu phân lô thẳng tăm tắp, nhà để xe rộng rãi để đc 2 ô tô.- Thiết kế:Tầng 1: nhà để xe,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 48 m2 260,42 triệu/m2
      Phân lô oto tránh, KD phố Nghĩa Đô, Cầu Giấy, 48 mét vuông, 5 tầng, MT 4m, nhỉnh 12 tỉ.Cách 01 nhà là ra mặt phố Xuân Tảo - view căn hộ chung cư...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 116 m2 tại Đường Hoa Bằng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 116 m2 189,66 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà mặt phố lớn trung tâm Q. cầu giấy giá đầu tư Mặt phố lớn vỉa hè rộng 2 bên cây xanh mát, phố nhộn nhịp KD sầm uất.Vị trí nhà đẹp...
      Đường Hoa Bằng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 75 m2 tại Đường Phạm Hùng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 75 m2 346,67 triệu/m2
      "VIP NHẤT CẦU GIẤY - 75m² MT 6M - SIỂU PHẨM NAM TRUNG YÊN - PHỐ RỘNG VỈA HÈ - KD CỰC ĐỈNH Mô tả:- Siêu phẩm phân lô, quá chất, nhà toạ lạc tại khu vực trung...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 8 tầng, 82 m2, mặt tiền 17m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 82 m2 351,22 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng phố Trung Kính to, lô góc 2 mặt ngõ oto tránh, vỉa hè. Nhà cực kỳ hiện đại mới và đẹp.+ Vị trí cách mặt phố Trung Kính đôi chỉ hơn 70m,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 98 m2 127,56 triệu/m2
      Nhà bán P. Yên Hòa, gần ngay công viên Lão thành Cách mạng, ngõ thông oto vào nhà, nơi an cư lí tưởng.- Nhà mình bán nằm ngay khu đc nhiều người lựa chọn để...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 35 tỷ

      35 tỷ 104 m2 336,54 triệu/m2
      Bán nhà phố Võ Chí Công gần Lạc Long Quân - Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy.DT 104 mét vuông 8 tầng MT 4.72m.Tòa nhà căn hộ dịch vụ phố Võ Chí Công rất...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà riêng xây mới ngõ phố Trần Cung, Hoàng Quốc Việt, P. Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. DT 40 mét vuông thiết kế 5 tầng xây...
      Ngõ 123, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 9m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Đẹp nhất Cầu Giấy, lô góc, ô tô vào nhà, thang máy, KD đỉnh, nhà mới đẹp,+ DT: 50m2 x 6 tầng, MT 9m.Vị trí: Lô góc cực đẹp, trung tâm Cầu Giấy tiện ích bạt...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Nhà đẹp, đường trước nhà 4m phố Trần quốc Hoàn, Cầu Giấy. Nhà cách 30m ra mặt đường, oto trong nhà.DT 60 m2, 5 tầng, MT 4m. Giá 12 tỉ.Vị trí cực đẹp, trước...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 52 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 52 m2 221,16 triệu/m2
      cực hiếm - PHÂN LÔ VIP TRUNG KÍNH - oto TRÁNH - VỈA HÈ - KD - 52 mét vuông - CHỈ 11.5 tỉ- Vị trí giao thông thuận lợi, khu phân lô Cán bộ cấp cao,...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 103 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 23,89 tỷ

      23.89 tỷ 103 m2 231,95 triệu/m2
      Mặt phố dương quảng hàm cầu giấy vỉa hè KD bất chấp 105 giá 23tỷ89 MẶT PHỐ - KD SIÊU ĐỈNH - 2 MẶT THOÁNG -TRUNG TÂM Q. CẦU GIẤY.-Vị trí xung quanh các...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đỗ Quang - Cầu Giấy, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 55 m2 318,19 triệu/m2
      Chính chủ Anh Quân cần bán ngôi nhà phố Đỗ Quang Cầu Giấy Thủ đô Hà Nội*DT 55 mét vuông xây 5 tầng,MT 4.2m giá chào 17.5 tỉ* Vị trí đẹp nhất phố,...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 54 m2 305,56 triệu/m2
      - DT: 54m2 x 3 tầng.- Vị trí rất đẹp, gần ngã 4 Lê Đức Thọ - Hồ Tùng Mậu Trần Vỹ; giáp ranh giữa Q. Cầu Giấy và Nam, Bắc Từ Liêm.- Nhà mặt phố MT và vỉa hè...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m , giá 18 tỷ

      18 tỷ 62 m2 290,33 triệu/m2
      Mặt phố nguyễn đình hoàn hoàng quốc việt 62m2 MT 5.5 giá 18 tỉ Cầu GiấyMẶT PHỐ - 6 TẦNG THANG MÁY - KD ĐỈNH - VỈA HÈ RỘNG - MT ĐẸP - NGAY ĐẦU NÚT GIAO HOÀNG...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm