Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 92 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 92 m2 201,09 triệu/m2
      Nhà mặt phố - ôtô tránh - KD đẳng cấp - sổ đẹp nở hậu.- Vị trí trung tâm Cầu Giấy, ngay nút giao Vũ Phạm Hàm và Nguyễn Khang nhà mặt phố KD sầm uất.- Nhà...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 140 m2, mặt tiền 8m tại Phố Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 70 tỷ

      70 tỷ 140 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Dịch Vọng Hậu DT 140m2 MT 8m xây mới 8 nổi 1 hầm thiết kế thông sàn, nhà có vị trí đẹp phong thủy tốt, phố đông đúc tập trung nhiều văn...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Kim Xuyến, giá 53 tỷ

      53 tỷ 92 m2 576,09 triệu/m2
      + DT: 92 mét vuông x 6 tầng.+ Nhà nằm vị trí nhất nhì phố, khu vực rất nhiều khách, KD sầm uất.+ Hiếm hoi của cả phố là làm đc hầm, điểm cộng cực...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 68 m2 425 triệu/m2
      - DT: 68m2 x 8 tầng.- Tòa nhà có vị trí đẹp nhất phố Phạm Tuấn Tài, gần ngay ngã 3 phố Hoàng Quốc Việt, gần các trường đại học: Học viện Kỹ Thuật Quân...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Thái Tông, giá 68 tỷ

      68 tỷ 90 m2 755,56 triệu/m2
      + DT: 90 mét vuông x 8 tầng.+ Nhà nằm trên mặt phố Trần Thái Tông KD đa dạng, hiện tại chủ đang cho thuê làm nhà hàng Nhật.+ Nhà thông sàn thang máy...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 7m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 63 m2 357,15 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nghĩa Tân, Cầu Giấy DT: 63m2 MT: 7,3m x4 tầng giá 22,5 tỉ có thỏa thuận.- Giao thông thuận tiện thông.Phố Hoàng Quốc Việt, Tô Hiệu...- Vị...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 70 m2 335,72 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Quan Hoa, Cầu Giấy DT 70m2 MT 5,5m xây mới 8 tầng thang máy nhà xây mới thiết kế hiện đại thông sàn, phù hợp làm văn phòng, trung sở công...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 50 m2 460 triệu/m2
      - DT: 50m2 x 3 tầng.- Hiện trạng nhà 3 tầng cũ chủ cho bên ngoài thuê KD salon tóc.- Chủ xác định bán đất tặng nhà.- Khu vực mặt phố Nghĩa Tân, vỉa hè rộng,...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 70 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 28 tỷ

      28 tỷ 70 m2 400 triệu/m2
      - Tòa nhà Phạm Tuấn Tài, gần ngay ngã 3 phố Hoàng Quốc Việt, gần các trường đại học: Học viện Kỹ Thuật Quân Sự, Trường Học Viện Chính Trị Quốc Gia, đại ...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m , giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 60 m2 308,34 triệu/m2
      Nguyễn Đình Hoàn. 60m2 - 7 tầng - MT 5,5m - 18,5 tỉ. Vỉa hè, thang máy, thông sàn, dòng tiền 100tr/th.Tòa nhà mặt phố, 8 tầng thang máy.hợp đồng thuê...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 50 m2 470 triệu/m2
      - DT: 50m2 x 6 tầng.- Nhà thiết kế 6 tầng.+ Tầng 1 cho thuê shop quần áo.+ Tầng 2 phòng khách.+ Tầng 3,4, Tổng 3 ngủ,  nhà vệ sinh.+ Tầng 5 bếp,...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng, 68 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 68 m2 397,06 triệu/m2
      Mặt phố Phạm Tuấn Tài Hoàng Quốc Việt 68 mét vuông x 8T thang máy vỉa hè 27tỉ Cầu Giấy.Vị trí:Nhà nằm gần ngã 3 Hoàng Quốc Việt và Phạm Tuấn Tài, vị...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 86 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 30,1 tỷ

      30.1 tỷ 86 m2 350 triệu/m2
      Nhà mặt phố siêu đẹp, phù hợp KD đa dạng các mặt hàng, giao thông tấp nập ngày đêm.Thông số đẹp - thửa đất nở hậu, lô góc 2 mặt thoáng, trước nhà là mặt phố...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 70 tỷ

      70 tỷ 130 m2 538,47 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà mặt phố Trung Hòa - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội.DT 130m2 x tầng x MT 5,9m giá mở bán 70 tỉ có thỏa thuận.Vị trí đẹp nhất phố. Phố...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu shophouses 1 tầng, 250 m2, giá 25 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      25 tỷ 250 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán sàn Thuong Mại A10 nam trung yên .DT:250 m2 thông sàn . Đang cho siêu thị Aeon mall thuê dòng tiền rất ổn định .Hiện tại đang cho thuê...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 139 tỷ

      139 tỷ 0 m2
      - Vị trí tại nhà mặt phố Trần Thái Tông, cực vip, cực kỳ đắt đỏ, có thể nói là mặt phố đắt nhất nhì Q. Cầu Giấy. Đường rộng 40m, 8 làn xe 2 chiều, vỉa hè to...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 150 m2, mặt tiền 9m tại Phố Khúc Thừa Dụ, giá 68 tỷ

      68 tỷ 150 m2 453,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố khu vực Cầu Giấy, hiện tại đang KD hotel rất tốt.Chủ tự xây dựng năm 2018 rất tâm huyết tỉ mỉ, thiết kế 8 tầng nổi và 1 tầng hầm, có thể xây...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 150 m2, mặt tiền 9m tại Phố Khúc Thừa Dụ, giá 67,5 tỷ

      67.5 tỷ 150 m2 450 triệu/m2
      Hàng hiếm Cầu Giấy.Bán ngôi nhà mặt phố Khúc Thừa Dụ, DT 150m2, MT 9m, 8 tầng nổi, 1 tầng hầm hiện đang KD hotel. Có thể xây dựng thêm 2 tầng nếu muốn.Hiện...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm