Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ bên Tràng An Complex - số 1 Phùng Chí Kiên, P. Nghĩa Đô, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội:* DT 100m2, thiết kế 3 PN + 1 phòng khách và...
      Tràng An Complex, 1, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 121 m2 35,54 triệu/m2
      Chính chủ, bán căn hộ chung cư 24T Trung Hoà Nhân Chính Hoàng Đạo Thuýcăn hộ chung cư 121m2, thiết kế nguyên bản 2ngủ 2 vệ sinhTầng trung, logia hướng...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 92 m2 57,61 triệu/m2
      Em Nam chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Sky Park Residences - số 03 Tôn Thất Thuyết, cần bán nhanh, giá mềm.Loại 2 PN:71.5m2 - 80m2, 2 ngủ, 2...
      Sky Park Residence, số 03, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 105 m2 49,53 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ bên Tràng An Complex - số 1 Phùng Chí Kiên, P. Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội trong tháng.* chung cư: 105m2, 3 PN, 1 phòng...
      Tràng An Complex, số 1, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 72 m2 59,73 triệu/m2
      Chính chủ bố mẹ tôi cần bán căn hộ tại dự án Sky Park, do mua cho em trai tôi nhưng hiên tại em tôi đã định cư nước ngoài nên không còn nhu cầu sử dụng,...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 81 m2 49,39 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 133 m2 60,16 triệu/m2
      Hiện bên em đang bán nhiều căn hộ chung cư tại dự án Sky Park - số 03 Tôn Thất Thuyết, giá cực tốt, cần bán nhanh.Loại 02 PN:DT 71.5 - 80m2, 2 ngủ, 2...
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 95 m2 50,53 triệu/m2
      - Gia đình tôi cần bán ngay chung cư này, để kịp chuyển công tác vào TP.HCM.- DT 95m2 căn hộ A10 Nam Trung Yên.- Có 3 PN và 2 WC.- Cửa hướng ĐB, logia TN...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ Tràng An Complex - Phùng Chí Kiên:* căn hộ chung cư: 100 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, phòng...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 60 m2 216,5 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt, Trần Cung P. Nghĩa Tân, Q. Cầu Giấy. DT 60m2 xây 6 tầng thang máy ô tô 7 chỗ vào nhà, 2 mặt thoáng trước sau.Tầng 1. garage ô tô...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 20 tỷ

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, ngõ oto tránh, nhà để xe oto - View thoáng vĩnh viễn, Khu vực dân trí cao, toàn tướng tá An ninh, Quân đội sinh sống.hotline xem nhà Mr....
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Bằng - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 65 m2 230,77 triệu/m2
      + DT: 65 mét vuông x 5 tầng.+ Gia chủ là cán bộ về hưu, muốn chuyển lên căn hộ sinh hoạt cho tiện tuổi già, cần bán ngôi nhà tự tay thiết kế và xây...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thủy, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 32 m2 159,38 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Thủy, Cầu Giấy. 32 mét vuông, 5 tầng, MT 4Mm, giá nhỉnh 5 tỉ. Gần oto tránh.Mô tả.- Nhà 5 tầng đầy đủ thiết kế xây dựng, bản vẽ kỹ thuật,...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 9 tầng, 88 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 32,8 tỷ

      32.8 tỷ 88 m2 372,73 triệu/m2
      Nhà đẹp lung linh, gia đình tự xây tâm huyết, nội thất thang máy nhập khẩu chất lượng. Phù hợp vừa ở vừa cho thuê KD văn phòng, Spa, chung cư cao cấp...-...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa nhà mặt tiền ngõ thông tứ tung, giao thông kết nối tuyến phố Trần Thái Tông, Trần Quốc Vượng, Xuân thủy, Cầu Giấy...+ Khu vực trung tâm...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 45 m2
      Gia đình định cư sang Úc - cần bán ngay nhà - lô góc 2 MT - ngõ thông KD.- Diện tich 45m2 5 tầng lô góc 2 MT, ngõ thông KD.- Thiết kế hiện đại, vuông vức,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 13,17 tỷ

      13.17 tỷ 80 m2 164,63 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhà Ngõ 79 Cầu Giấy (Cách mặt đường Cầu Giấy 40m), ngõ thông ra ngõ 445 Nguyễn Khang, Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy.- Vị trí đẹp, trung...
      Ngõ 79, Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm