Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      - DT: 52m2 x 5 tầng x MT: 4m.- bìa đỏ chính chủ (pháp lí rõ ràng).- Giá chảo nhỉnh 6tỉ (có thỏa thuận).Mô tả:+ Tầng 1: Phòng khách, bếp, vệ sinh.+ Tầng...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 50 m2 244 triệu/m2
      Mô Tả:+ Nhà nằm trong khu phân lô vip Trần Quốc Hoàn, ngõ ngách thông các ngả, oto ra vào thoải mái, đi hướng nào cũng vào đc nhà.- Giao các tuyến Nguyễn...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      Bán nhà hiếm đẹp Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Trung Hòa, Cầu Giấy, oto, KD, nhà mới, đẹp, ở ngay.- DT 60m2x5T.- MT 5m.- Nhà thiết kế 5 tầng mới đẹp, hiện đại, T1:...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 68 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 68 m2 139,71 triệu/m2
      Mặt ngõ oto tránh - 15m ra mặt phố Phạm Văn Đồng và Hồ Tùng Mậu - 2 mặt ngõ thoáng sáng - nhà dân xây chắc chắn.- Vị trí nhà cực gần phố mặt ngõ oto 4 chỗ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      (Nhà thật giá thật).Hạ chào 500 tr anh chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy.Thông tin ngôi nhà:- Nhà thuộc khu vực ngã 4 Hoàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 55 m2 240 triệu/m2
      - Hoàng Quốc Việt là tuyến phố KD sầm uất, Hạ tầng cơ sở tốt, trung tâm của 3 Q. Tây Hồ, Cầu Giấy , Bắc Từ Liêm giao thông vô cùng thuận lợi- chính chủ là...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 101 m2 tại Phố Khúc Thừa Dụ - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 43 tỷ

      43 tỷ 101 m2 425,75 triệu/m2
      - Nhà mình bán ở Khúc Thừa Dụ (sát công viên Cầu Giấy), ngõ thông tứ tung, vỉa hè rộng để xe thoải mái, làm văn phòng cực đẹp.- Nhà đc thiết kế 7 tầng có...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 50 m2 226 triệu/m2
      - Chuyển công tác vào Hồ Chí Minh làm việc, định cư. Tôi cần bán ngay nhà Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, TP Hà Nội. Khu phân lô CB Quân Đội, Đại học Quốc ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 14,28 tỷ

      14.28 tỷ 54 m2 264,45 triệu/m2
      * Bán nhà Cầu Giấy. 1 căn cực đẹp, thiết kế thang máy, oto vào nhà, vị trí trung tâm phù hợp mọi loại hình KD, văn phòng kết hợp gia đình ở phố Nguyễn...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      + DT: 50 mét vuông x 7 tầng.+ Vị trí trung tâm Cầu Giấy.+ Phù hợp KD văn phòng, spa, thẩm mỹ viện, làm đẹp, chăm sóc sức khỏe...+ Thiết kế:- Tầng 1,2...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Hạ chào 1 tỉ anh chính chủ cần bán ngay ngôi nhà thuộc khu phân lô Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy.Thông tin ngôi nhà:- Nhà thuộc khu phân lô ô bàn cờ, oto vào...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 50 m2 196 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy.DT: 50m2x6 tầng, thang máy.Vị trí đẹp, khu phân lô bàn cờ, vài bước ra mặt phố lớn.Gần khu Star lake,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 7 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 50 m2 280 triệu/m2
      Vị trí vàng độc tôn vừa ở và KD mọi loại hình.Thông tin ngôi nhà:- Nhà nằm trên vị trí vàng trung tâm Q. Cầu Giấy, cách ĐSQ Mỹ 900m, công viên Cầu Giấy...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trung Hòa, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 47 m2 265,96 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố Trung Hòa, Trung Kính, đẹp, hiếm, KD.Nhà khu vực đẳng cấp Cầu Giấy, nhà hàng, hotel, KD ngày đêm.DT 47m2 xây 4 tầng, thoáng, 1 mặt phố,...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Ngõ thông phân lô - KD - oto vào nhà.Mô tả: Nhà có vị trí cực kỳ đẹp ngõ thông phân lô vuông đét oto chạy vòng quanh, nhà mới sạch sẽ dọn vào là ở luôn.-...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 50 m2 244 triệu/m2
      bán nhanh nhà Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy.Nhà đẹp phân lô, thiết kế hợp lý.ngõ tương đối rộng văn minh, oto vào nhà thoải mái.Vị trí ngay đầu phố Trần Quốc...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 70 m2 112,86 triệu/m2
      bán ngay nhà Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Cầu Giấy.oto tránh vỉa hè 2 bên.Cửa ngõ nội đô đi sân bay Nội Bài.Vị trí ngày đầu Hoàng Quốc Việt giao cắt các...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      Bán nhà phân lô ngõ 80 phố Trung Kính, Yên Hoà Cầu Giấy DT 121,3m2, xây dựng 4 tầng.MT 5,7m, bìa đỏ vuông vức đẹp sẵn sàng giao dịch.Đường to, oto tải...
      Ngõ 80, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm