Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 61 m2 216,4 triệu/m2
      * Do công việc thay đổi nên gia chủ cần bán nhanh căn nhà vừa xây đc gần hai năm để chuyển về nơi ở mới cho tiện đường đi lại. Nhà cần bán có vị trí vô...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 67 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 67 m2 149,26 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phân lô oto vỉa hè KD phố Phạm Tuấn Tài- Đặng Thùy Trâm 67 mét vuông 10 tỉ.Cần bán nhà mặt tiền Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy. Nhà phân...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 66 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 66 m2 189,4 triệu/m2
      Bán nhà Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy - Nhà phân lô - KD văn phòng, 66m2 x 5T giá chỉ 12 tỉ 5.- Vị trí đẹp: Ngay ngã 4 phố Doãn Kế Thiện, Mai Dịch gần đường Trần...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 117 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 29 tỷ

      29 tỷ 117 m2 247,87 triệu/m2
      Bán tòa văn phòng 117 mét vuông xây 6 tầng.đc: Lô 11 Trung Yên.Khu phân lô, ở và KD VP, vỉa hè to rộng, gần công viên, 15 ra mặt phố Vũ Phạm Hàn.bìa ...
      Đường Trung Yên 11, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      - DT: 100m2 x 4 tầng.- Nhà mình bán còn rất mới, nằm trước mặt 2 tòa nhà căn hộ Thành Thái cực kỳ sầm uất, sung quanh nhiều nhà hàng cao cấp, quán ăn, cà ...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 70 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 70 m2 175,72 triệu/m2
      Bán nhà phân lô oto phố Đặng Thùy Trâm thông Phạm Tuấn Tài, Trần Quốc Hoàn, 70 mét vuông giá 12,3 tỉ.Cần bán căn nhà phố Đặng Thùy Trâm, Cầu Giấy....
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 10 tầng, 117 m2, mặt tiền 9m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 49 tỷ

      49 tỷ 117 m2 418,81 triệu/m2
      - DT: 117m2 x 10 tầng.- Vị trí cực đẹp, đường rộng ôtô tránh, vỉa hè đá bóng. Khu vực chuyên văn phòng và hotel, coffee, nhà hàng...- Thiết kế thông sàn,...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trung Kính, giá 13 tỷ

      13 tỷ 43 m2 302,33 triệu/m2
      Bán nhà trong phố Trung Kính đường mới - phân lô - 2 thoáng - vỉa hè - ngõ ôtô tránh - KD - cho thuê.- Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ, vuông vức trước sau...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Cầu Giấy, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      * Với mong muốn dịch chuyển chỗ ở về gần với con, gia chủ hiện đang cần bán ngôi nhà có vị trí rất đẹp tại ngõ 52 phố Quan Nhân, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy,...
      Ngõ 52, Phố Quan Nhân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 55 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 55 m2 214,55 triệu/m2
      bán gấp nhà 4 tầng tại khu X4 Mai Dịch, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT thực 55 mét vuông, trên sổ 45 mét vuông.bìa đỏ chính chủ, pháp lí rõ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 35 m2 220 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng phố Dương Quảng Hàm - nhà đẹp - mặt ngõ KD - oto - ngõ thông các ngả - sổ đẹp.+ Vị trí đẹp, mặt ngõ Dương Quảng Hàm, ngõ thông thoáng sáng....
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 7 tầng, 73 m2 tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 73 m2 212,33 triệu/m2
      Tòa dòng tiền tại Cầu Giấy.Doanh thu 100 tr/tháng.DT 73m2 xây 7 tầng thang máy. Tổng đc 18 phòng khép kín và đầy đủ trang thiết bị nội thất mới...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 43 m2 153,49 triệu/m2
      - Nhà nằm ở vị trí đắc địa, ngõ thông các ngả sang Thành Thái, Hoa Bằng, Đường Láng oto đỗ chỉ 20m đi đâu cũng thuận lợi.- Xung quanh tập trung nhiều toà...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 7 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      - DT: 160m2 x 7 tầng.- Xây 7 tầng - MT 6M - 35 Phòng Full Đồ.- Toà nhà nằm mặt ngõ oto tải đỗ cửa cách mặt phố 40m - Trung tâm Cầu Giấy, giáp Đống Đa - Tây...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính, giá 27,8 tỷ

      27.8 tỷ 75 m2 370,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ 5 TẦNG PHỐ TRUNG KÍNH - NHÀ ĐẸP - PHÂN LÔ khu đô thị YÊN HÒA - VỈA HÈ oto TRÁNH - Ô CHỜ THANG MÁY - VIEW THOÁNG VƯỜN HOA, QUÁN CAFÉ .+ Vị trí đẹp,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 41 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 41 m2
      Nhà nằm trung tâm Cầu Giấy, khu vực Mai Dịch phân lô dân trí cao. Tiện ích vô cùng.Gần đường sắt trên cao.- Vị trí nhà lô góc, thoáng vĩnh viễn 2 mặt, đường...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 10,25 tỷ

      10.25 tỷ 52 m2 197,12 triệu/m2
      Thông tin mô tả (Ảnh Thật).Nhà đẹp mới tinh Nguyễn Khánh Toàn, Quan Hoa, Cầu Giấy 52 mét vuông x7T thang máy.Vị trí nhà mặt ngõ thông KD, oto nhỏ vào...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 49 m2 tại Đường Nguyễn Đình Hoàn - Cầu Giấy, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 49 m2 108,17 triệu/m2
      - Nhà dân xây khung cột bê tông chắc chắn.- 3 bước ra oto dừng đỗ ngày đêm.- Ngõ thông sang Phùng Chí Kiên.- 4 ngủ, ở ngay.Danh sách nhà chọn lọc cực đẹp...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm