Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Lạc Long Quân 3 tầng x 34
Chuyên: Mua + bán + ký gửi + đầu tư
Thông tin chi tiết,
Mr. Lợi 0967 027 ***
Giá: 11 Tỷ
Diện tích: 34 m2
Giá/m2: 323,53 Triệu/m2
980774
Mua bán
Bán nhà mặt phố Lạc Long Quân 3 tầng x 34
Chuyên: Mua + bán + ký gửi + đầu tư
Thông tin chi tiết,
Mr. Lợi 0967 027 ***
Nguyễn Lợi
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2