Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Cầu Giấy

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại Yên Hòa Condominium do gia đình cần chuyển công tác nên không có nhu cầu sử dụng căn hộ chung cư, mong muốn bán cho ai...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 72 m2, giá 23,9 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      23.9 tỷ 72 m2 331,95 triệu/m2
      Siêu Đẹp-cực hiếm Bán nhà Trung Yên, khu đô thị Trung Yên, Cầu GiấyDT: 72m2x 6 Tầng, MT 5.5m chỉ 23.9 tỉ (thỏa thuận) - Phân Khúc Không Có Nhà Bán....
      Đường Trung Yên 6, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Trần Dũng Nhà Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Yên Hòa Condominium, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 104 m2 34,14 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần bán nhanh chung cư Yên Hòa Condominium - N01 Yên Hòa, Cầu Giấy, TP Hà Nội+ chung cư góc tầng trung DT 103,6m...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,8 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 121 m2 39,67 triệu/m2
      Gia đình không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán gấp chung cư tại 17T2 Hoàng Đạo Thúy .Thiết kế: 3 PN, 2 vs.Full đồ nội thất luxury mới tinh.DT 121m2.Giá...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,4 tỷ tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.4 tỷ 55 m2 25,44 triệu/m2
      - Sở hữu hộ khẩu Nghĩa Tân, Cầu Giấy cho các con đi học trường điểm, trường công Nghĩa Tân cấp 1 cấp 2 đầy đủ công năng sử dụng.Tập thể tầng 1 thuộc P....
      Ngõ 81, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 99 m2 63,64 triệu/m2
      căn hộ D'Capitale số 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy cần bán nhanh giá cực rẻ trục căn đẹp này, không nhà nào rẻ bằng.* DT 99m2.* Nhà có...
      Vinhomes D'Capitale, số 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 117 m2
      căn hộ chung cư bán tầng cao, view thoáng, Đông Nam, phòng khách rộng, chính chủ đang ở giờ chuyển xuống mặt đất nên có nhu cầu chuyển nhượng.DT 117m2,...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Trung Yên I, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 90 tòa 137 Nguyễn Ngọc Vũ, Trung hòa, giá: 3.1 tỉ, nhà đẹp. contact0944 956 ***DT: 90 mét vuông gồm 03 PN, 02 nhà ...
      Dự án Trung Yên I, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 195 m2, giá 30 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 195 m2 153,85 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, cách phố 20m, thuận tiện di chuyển qua các tuyến phố Cầu Giấy, Xuân Thủy, Nguyễn Khánh Toàn, Hoàng Quốc Việt, + Khu phân lô vỉa hè, 3 oto...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 117 m2 34 triệu/m2
      Bán 17T1, 2, 3, Hoàng Đạo Thúy, 117 mét vuông, giá 3.9x tỉ. 0975 118 ***- DT 117 mét vuông, 2 phòng ngủ (có thể sửa 3 phòng ngủ),...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Cầu Giấy Center Point, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6,99 tỷ tại Cầu Giấy

      6.99 tỷ 127 m2 55,04 triệu/m2
      - Gia đình chuyển về quê sinh sống, cần bán sang nhượng căn hộ chung cư, căn hộ góc thoáng mát nhất dự án Center Point - Cầu Giấy.- giá: 6,99 tỉ.- DT:...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.8 tỷ 93 m2 62,37 triệu/m2
      Đã trang bị full đồ nội thất, ảnh chụp thật, giá bán ngay 5.8 tỉ (có bao thuế phí cho bên mua).Tại căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 7 tầng, 105 m2, giá 41 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      41 tỷ 105 m2 390,48 triệu/m2
      -Trung tâm giữa lòng thành phố Hà Nội tập trung nhiều cơ quan hành chính cấp cao, tiếp giáp với nhiều tuyến phố lớn Trần Duy Hưng, Vũ Phạm Hàm, Nguyễn...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 117 m2 41,89 triệu/m2
      (giá mềm nhất) bán chung cư 3 phòng ngủ hướng ĐN mát rượi 117m2 dự án Thăng Long Number One giá 4.9 tỉ.- DT: 117m2.- Thiết kế: 3  phòng ngủ, 2...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 270 m2, giá 80 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      80 tỷ 270 m2 296,3 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự khu đô thị trung hòa nhân chính đường nguyễn thị định P. trung hòa Q. cầu giấy Hà NộiDT: 270 mét vuông , 5 tầng , Mt...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Vinata Tower, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.6 tỷ 87 m2 41,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ 3 phòng ngủ DT 87m2 tầng trung mát mẻ view thoáng tại căn hộ Vinata Tower - 289A Khuất Duy Tiến, bìa đỏ cất két sẵn...
      Vinata Tower, 289A, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Tổng hợp căn đẹp giá mềm - Nhà thật giá thật.căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội (nằm ngay đối diện...

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 120 m2 40,5 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư 120 mét vuông tại căn hộ chung cư 17T Hoàng Đạo Thuý, Lê Văn Lương.Thông tin chung cư như sau:- DT 120 mét ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm