Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy

      4.6 tỷ 109 m2 42,21 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 173 Xuân Thuỷ.DT 109 mét vuông, căn Đông Nam thoáng mát.Thiết kế 3 phòng ngủ và phòng khách đều có ánh sáng tự...
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 121 m2 39,67 triệu/m2
      Mua nhà cho con định cư không về gia đình cần bán căn căn hộ chung cư tòa 17T2 Trung Hòa Nhân ChínhDTSD: 121m2 thiết kế 3 PN + 2 vệ sinhHướng cửa hướng ...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,75 tỷ tại Cầu Giấy

      4.75 tỷ 99 m2 47,98 triệu/m2
      Chính chủ gửi nhượng lại nhanh cắt lỗ chung cư Tràng An Complex số 1 Phùng Chí Kiên.DT: 99  mét vuông thông thủy.Thiết kế 3 phòng ngủ +...
      Tràng An Complex, số 1, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      thông tin căn hộ chung cư dt 97m23 phòng ngủ,2VSĐông Nam, hướng Tây Bắcnội thất đồ cơ bảnbìa đỏ sẵn giá 5 tỉchi tiết hotline 0383 122 ****xem...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu liền kề Làng Quốc Tế Thăng Long, 4 tầng, 205 m2, giá rẻ tại Đường Láng - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 205 m2
      chính chủ cần bán nhà căn biệt thự bên Làng Quốc Tế Thăng Longvì không có nhu cầu sử dụng nên muốn chuyển đổi cần nhượng lại biệt thự- DT 205m - MT 8,18m...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 145m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần trường...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị mới Dịch Vọng, 4 tầng, 185 m2, giá 29,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      29.6 tỷ 185 m2 160 triệu/m2
      liên hệ ngay Em Đức Giang Chuyên bán căn biệt thự Cầu Giấy để lựa chọn ngôi nhà đẹp nhất với giá mềm nhất thị trường.( Có nhận ký gửi của KH có nhu...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 119 m2 31,94 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán chung cư 3 PN giá mềm nhất tại Trung Hoà Nhân Chính như sau- Dự án: Toà 18T- chung cư: 3 PN 2vs- DT: 119m2- pháp lí: bìa đỏ...

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 105 m2, giá 23,2 tỷ tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      23.2 tỷ 105 m2 220,96 triệu/m2
      căn biệt thự phân lô - trung tâm Cầu Giấy - mới ở luôn 4 tầng thang máy xịn.DT: 105 m2, xây 4 tầng, MT 6.6m, giá 23.2 tỉ.Nhà nằm khu vực trung tâm của Q....
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 9,69 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      9.69 tỷ 154 m2 62,93 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ góc - căn hoa hậu tại dự án với hai mặt cực thoáng, DT 154m2, thiết kế 4  phòng ngủ vuông vức rộng + 1P kho, 3 ban...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,3 tỷ tại Cầu Giấy

      2.3 tỷ 53 m2 43,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư 53 mét vuông 2 ngủ giá mềm chủ mót bán, đầy đủ nội thất.contact xem nhà 0976 198 ***.không tiếp môi giới.
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Hà Đô Park View, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,45 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.45 tỷ 92 m2 48,37 triệu/m2
      + căn hộ chung cư sang xịn - đẳng cấp thượng lưu - môi trường sống lý tưởng - vị trí vip nhất Cầu Giấy - 2N, 2VS tặng 99 phần trăm nội thất.+ Dự án...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, giá 48 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      48 tỷ 119 m2 403,37 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô căn biệt thự Vimeco II Nguyễn Chánh - Trung Hòa - Cầu Giấy.S: 119m2, MT: 8,6m, căn hộ góc hoàn thiện 4 tầng.Hướng Tây Tứ Mệnh.bìa ...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      Chính chủ cần lại 2 chung cư Home City Trung Kính.Thông tin căn hộ chung cư như sau:1. căn hộ chung cư có DT 62m thiết kế 2 PN và 2 vệ sinh. full ...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 185 m2, giá 29,6 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      29.6 tỷ 185 m2 160 triệu/m2
      contact Em Đức Giang Chuyên bán căn biệt thự Cầu Giấy để lựa chọn ngôi nhà đẹp nhất với giá siêu mềm nhất thị trường.( Có nhận ký gửi của KH có nhu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 100 m2, giá 20 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế ngõ 86 Trung Hòa, Trung Yên 6, Cầu Giấy 100m2x5 Tầng, 20 tỉ, thang máy, cho thuê 110 tr/th- Nhà thuộc khu phân lô liên kế KĐT mới...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Cầu Giấy

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Dự án: Trung Hòa Nhân Chính.Add: Đường Trung Hòa, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.Tòa: 18T1.DT: 100m2.Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh.Hướng cửa: ĐB logia TN.pháp ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      Thực sự rất tiếc nhưng vẫn phải quyết định bán căn hộ chung cư số 05 tầng trung DTTT trong SHR 95,1  mét vuông.Do mua để ở nên gia đình tôi chọn...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm