Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, 190 m2, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 190 m2 62,11 triệu/m2
      Cần bán căn chuyển Discovery 32 Cầu Giấy liên hệ ngay 0989 134 ***.Gia đình đang cần bán căn hộ 32 Cầu Giấy, DT 190 mét vuông, nhà nội thất đầy ...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Bán chung cư phố Thành Thái - công viên Cầu Giấy.DT chung cư 90m2, căn 2 phòng ngủ, 2vs, nội thất đầy đủ.Giá: 3,3 tỉ có thỏa thuận.L/H: 0981 635 ***
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 48 m2, giá 8,5 tỷ tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.5 tỷ 48 m2 177,09 triệu/m2
      B.á.n căn nhà phố Trần Quốc Hoàn 48.1m2, MT 4.5m, chú Tám giảng viên bán nhanh chuyển đổi sang nhà mới. Trần Quốc Hoàn tuyến phố đẹp nhất Dịch Vọng Hậu...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Mandarin Garden, 4 phòng ngủ, 172 m2, giá 9,46 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      9.47 tỷ 172 m2 55 triệu/m2
      dân cư MANDARIN GARDEN LUÔN CÓ MỘT NIỀM TỰ HÀO KHÔNG GIẤU DIẾM ĐÓ LÀ KHU căn hộ chung cư HỌ Ở THUỘC DIỆN SANG TRỌNG BẬC NHẤT TP Hà Nội, tỉ LỆ QUAN...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 7 tầng, 70 m2, thỏa thuận tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Phiên bản Limited Giới hạn luôn là sự May mắn & Khát khao Săn đón của Giới Tinh hoa.Em Thúy Điệp 0984 254 *** Luôn nắm giữ quỹ hàng nhà mặt tiền, dòng...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 8 tầng, 69 m2, giá 25,5 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      25.5 tỷ 69 m2 369,57 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ phân lô phố Trung Kính trung tâm Cầu Giấy - thành phố Hà Nội, MT lớn KD đỉnh.+ Nhà 7T nổi 1 tầng hầm - thông sàn vị trí đắc địa.- Vị...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ căn hộ 173 Xuân Thuỷ 100m2, tặng nội thất, giá mềm 3.9 tỉ.căn hộ góc - 3 ngủ - logia ĐN.- Vị trí đắc địa...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán:- căn hộ góc 2 ngủ 60 mét vuông.- logia ĐN view hồ.- đầy đủ nội thất cao cấp làm office tel.
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 ngủ - 2 vệ sinh tại vin D'Capitale Trần Duy Hưng đối diện BigC Thăng Long.Khách mua xem nhà mọi lúc, contact 0979 407...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 26,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      26.8 tỷ 140 m2 191,43 triệu/m2
      Siêu Phẩm, Lô Góc Phố LÊ VĂN LƯƠNG, Q. CẦU GIẤY, 140m, 3 tầng, Giá 26.8 tỉ. L/H 0901 766 ***.🌹🌹🌹 BÁN NHÀ LÔ GÓC 2 MẶT ĐƯỜNG - KD - THUỘC KHU NHÀ Ở CÁN BỘ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị mới Cầu Giấy, 4 tầng, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 205 m2
      liên lạc Em Đức Giang Chuyên bán căn biệt thự Mỹ Đình, Cầu Giấy để lựa chọn ngôi nhà đẹp nhất với giá siêu mềm nhất thị trường.( Có nhận ký gửi của...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,58 tỷ tại Phố Trần Tử Bình - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.58 tỷ 35 m2 45,15 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng nhanh ngôi nhà tập thể Nghĩa Tân, số 116 Trần Tử Bình.chung cư ngay tầng 1, DT 35m2 gồm 1 phòng ngủ 1 nhà vệ ...
      Số 116, Phố Trần Tử Bình, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      15 căn hộ chung cư chính chủ cần bán rất gấp, giá cả có thể thỏa thuận đc thêm nếu quý KH sớm chốt giao dịch trong 05/2023 này:căn hộ chung cư V2...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 7 tầng, 70 m2, giá 15 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Thị Định, oto tránh, vỉa hè, KD, 70m2, 7 tầng, mt 5m, dân xây.- Cách mặt phố vài bước chân, trước nhà oto tải dừng đỗ ngày đêm, khu vực nhiều...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 30 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      căn biệt thự khu đô thị MỚI DỊCH VỌNG. VIEW CÔNG VIÊN CẦU GIẤY. PHÂN KHU ĐẲNG CẤP. NGHỈ DƯỠNG XANH. TIỆN ÍCH QUỐC TẾ.căn biệt thự nằm ở khu đô thị...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,65 tỷ tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      - Bán chung cư tập thể Nghĩa Tân, tầng 5, L/H 098479263.- DT 80m2, thiết kế 2p ngủ, 1p khách, 2 nhà vệ sinh, 1p bếp, kép kín, full nội thất.- bìa ...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Gia đình có căn hộ MHDI - 60 Hoàng Quốc Việt là căn hộ góc thoáng mát, có DT trên sổ là 117 mét vuông, có 03 PN, 02  nhà vệ sinh.full nội ...
      Dự án Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026