Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Hà Đô Park View, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 92 m2 48,92 triệu/m2
      Căn sang xịn - đẳng cấp thượng lưu - môi trường sống lý tưởng - vị trí vip nhất Cầu Giấy - tặng 99 phần trăm nội thất.+ Dự án căn hộ Hà Đô Park View...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 70 m2, giá 20 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      20 tỷ 70 m2 285,72 triệu/m2
      NHÀ LÔ GÓC - MT RỘNG - PHÂN LÔ, VỈA HÈ, oto TRÁNH - KD MỌI LOẠI HÌNH doanh - Nhà nằm vị trí đẹp trung tâm Q. Cầu Giấy, phân lô vỉa hè oto tránh. Nhà lô góc...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 5 phòng ngủ, 273 m2, giá tốt tại Cầu Giấy

      Thỏa thuận 273 m2
      Bán căn hộ chung cư 24T Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà, Cầu Giấy 273 mét vuông 5 ngủ 4  toilet thiết kế theo ý 0987,063.288.chung cư DT rộng nội...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Trung Yên, giá tốt tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      - Nhà thuộc khu phân lô khu đô thị mới Trung Yên, Trung Hoà, Cầu Giấy.- Nhà có DT 100 mét vuông x 5 tầng, MT 5m, đường trước nhà rộng hơn 20m. Nhà...
      Dự án KĐT Trung Yên, Đường Trung Yên 10, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 14,5 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      14.5 tỷ 60 m2 241,67 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Trần Quý Kiên, Cầu Giấy, 60m x 5T, MT 5m, garage oto, vỉa hè 02 bên, đường thông ô bàn cờ, oto dừng đỗ ngày đêm.Nhà xây chắc chắn 5 tầng...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 155 m2, giá 48 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      48 tỷ 155 m2 309,68 triệu/m2
      chính chủ cần tiền đầu tư bên nước ngoài cần bán biệt thự 155 mét vuông, MT 10m, sổ vuông đét.Nằm tại vị trí đắc địa, căn biệt thự đơn lập VIP ở...
      Đường Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Nam Trung Yên, 53 m2, giá 1,96 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      1.97 tỷ 53 m2 37 triệu/m2
      Hiện công ty có 35 chung cư tại dự án A14 - 30T Nam Trung Yên, với đa dạng DT để quý KH lựa chọn.DT: 43m2, 46m2, 53m2, 58m2, 59m2, 75m2.call ngay 24/24:...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng nhanh ngôi nhà tập thể Nghĩa Tân, Hoàng Quốc Việt.DT bìa đỏ 35m2 gồm 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.Nhà sạch sẽ.Vị trí...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 200 m2, giá 40 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      ĐẲNG CẤP căn biệt thự - an sinh xã hội ĐỈNH CAO - KHÔNG GIAN SỐNG BẬC NHẤT TP Hà Nội - CHỦ CẦN bán ngay HẠ CHÀO 10 tỉ RẺ NHẤT KHU VỰC Khu căn biệt...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 98 m2 40,82 triệu/m2
      Bán chung cư Chelsea Park Trung Kính 98m Giá 4 tỉnội thất đầy đủ. 2 ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 logia phòng khách, 1 logia bếp. bìa đỏ chính chủ....
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 75 m2, giá 24 tỷ tại Đường Nguyễn Chánh - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      24 tỷ 75 m2 320 triệu/m2
      DT 75 mét vuông xây dựng 5 tầngMT rộng 6mđường hè rộng, tiện KD, cho thuê văn phòngvị trí trung tâm, gần Nguyễn Chánh, Dương Đình Nghệ, Trung Kính,...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 66 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      26.5 tỷ 66 m2 401,52 triệu/m2
      + Nhà nằm mặt ngõ 30 phố Nguyễn Thị Định + Lô góc ôtô tránh vỉa hè KD vip Chủ đang cho thuê tháng 40 tr + Nhà chủ thiết kế 4 Tầng khung cột + Tầng 1 KD cà ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      G
      Công Ty Cổ Phần Mlh Group Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá rẻ tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Cần bán chung cư cao cấp The Nine Số 9 Phạm Văn Đồng.- chung cư DT 106m thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.+ Nhà thiết kế mặt kính 3 lớp cách âm tốt.+ nội thất ...
      The Nine, Số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, giá 47 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      47 tỷ 140 m2 335,72 triệu/m2
      + khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính.140 m2 5 tầng 9m MT, 47 tỉ Cầu Giấy.Mô tả:Nhà thiết kế 1 hầm, 4 tầng nổi.+ Tầng hầm và tầng 1, 2: Hiện đang cho thuê KD...

      Chuyển nhượng căn biệt thự 6 tầng, 65 m2, giá 15,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      15.7 tỷ 65 m2 241,54 triệu/m2
      - Khu liên kế Hoàng Ngân - Nguyễn Thị Định nổi tiếng đắt đỏ bậc nhất Cầu Giấy, xung quanh MT toàn dưới 4m giá giao dịch từ 300tr/ mét vuông. -...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 145 m2 35,18 triệu/m2
      Bán 34T, Trung Hòa Nhân Chính 145m2, tầng trung, đẹp, 3 phòng ngủ, 3 toilet, Giá 5.1 tỉ. 0975 118 ***- DT 145m2, 3  phòng ngủ,...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, hướng Đông - Nam, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 107 m2 56,08 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư Cầu Giấy dự án The Park Home 3  phòng ngủ +1 phòng đa năng, 107.74 mét vuông, cửa vào bắc, tôi đã làm đầy đủ nội ...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.35 tỷ 59 m2 56,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp - 59 mét vuông - tầng 20 - tòa V4 - 2 PN 2  phòng vệ sinh - nội thất đầy đủ - ở ngay - trung tâm Cầu Giấy - ngập...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm