Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,28 tỷ tại Cầu Giấy

      2.28 tỷ 65 m2 35,08 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Nam Trung Yên, Cầu Giấy 65m2, hơn 2 tỉ, vị trí đắc địa, view đẹp.Vị trí đắc địa nhất nhất KĐT Nam Trung Yên, khu văn phòng, đi lại...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 200 m2, giá rẻ tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      + chính chủ cần bán nhanh biệt thự đơn lập tại khu đô thị Cầu Giấy - DT: 200m - 4 tầng - MT 13,5m - giá chào 56,7 tỉ.+ Nội thất toàn bằng thiết bị thông...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Park View City Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      Mình chuyển xuống liên kế ở nên cần bán gấp chung cư 2  phòng ngủ căn hộ chung cư E4 Yên Hoà Park View, Cầu Giấy.căn hộ góc các phòng đều đầy...
      Dự án Park View City, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 152 m2 39,48 triệu/m2
      Cần bán chung cư toà nhà 17T2 - Hoàng Đạo Thuý, Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT: 152m2.- TK: 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 82 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 82 m2 54,88 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi bán chung cưDT 82m²- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinhCăn góc- trục 02- cửa chính hướng Đông NamCòn 5 phần trăm cuối chính chủ sẽ...
      Dự án The Park Home , Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 150 m2, giá 35 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      35 tỷ 150 m2 233,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Vimeco II Nguyễn Chánh. dt 150m2.xây 3.5 tầng. nhà hoàn thiện rồi. 2 cổng đi. nhìn vào căn hộ. KD cho thuê đều đc. Tây Nam. giá 35...
      Phố Nguyễn Như Uyên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,8 tỷ tại Cầu Giấy

      2.8 tỷ 58 m2 48,28 triệu/m2
      * chính chủ tin tưởng gửi bên em quỹ chung cư bao gồm.* Những căn 2 phòng ngủ, 2 toilet DT: 58m, 61m, 69m, 70,9m.* Giá giao động từ: 2 tỉ 8 đến...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 130 m2 37,31 triệu/m2
      Tôi mua căn biệt thự nên cần bán ngay lại căn hộ ở Làng Quốc Tế Thang Long, Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT 130 mét vuông thiết kế 3 PN,...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 160 m2, giá rẻ tại Đường Cầu Giấy - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
      - Chủ chuyển về Ciputra ở cùng con trai nên cần bán biệt thự trung tâm Cầu Giấy.- Căn BT siêu đẹp nằm trong khu phân lô siêu thoáng, vỉa hè cực rộng. Lô...
      Đường Cầu Giấy, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      bán ngay giá tốt! Dự án đc quản lý và vận hành bởi vin.- Giá chỉ 4 tỉ có bao thuế phí cho bên mua.Đây là mức giá rẻ hàng đầu dự án.chung cư 2 ngủ 2VS đã...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Liền kề B4 Nam Trung Yên - Belleville Hà Nội, giá 70 tỷ

      70 tỷ 240 m2 291,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh hai căn LK khu đô thị khu đô thị mới Nam Trung Yên - Belleville Thủ đô Hà Nội.+ Vị trí trung tâm Cầu Giấy. Nhà nằm trong khu đô thị...
      Dự án Belleville Hà Nội, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 98 m2 47,96 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Indochina Plaza, 241 Xuân Thuỷ, Cầu Giấy. Thủ đô Hà Nội.- DT 98 mét vuông thiết kế 2 ngủ 1 khách và 2  nhà ...
      Indochina Plaza, 241, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      2.3 tỷ 51 m2 45,1 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán gấp chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng. DT 51m2, thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ sinh.nội thất đầy đủ như trong...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long, 4 tầng, thỏa thuận tại Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán căn biệt thự Làng Quốc Tế Thăng Long, Cầu Giấy.- DT 200 mét vuông x 4t, mặt 8m, đường rộng 3 oto tránh, vỉa hè thênh thang.- Khu dân trí cao,...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 173 Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT tim tường 110m2.- Thiết kế 3 PN 2  phòng vệ sinh, các phòng đều...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 5 tầng, giá 47 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      47 tỷ 140 m2 335,72 triệu/m2
      căn biệt thự NHÀ VƯỜN khu đô thị TRUNG HÒA - NHÂN CHÍNH, THANG MÁY KD ĐỈNHDT140m2 giá 47 tỉ. liên hệ gấp 0945 273 ***Do không có nhu cầu sử dụng, cần...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Trung Yên, 7 tầng, giá 39 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      39 tỷ 99 m2 393,94 triệu/m2
      -Nhà bán DT 99 mét vuông, 7 tầng, MT 7.3m rộng rãi.-Vị trí nhà ngay đầu Vũ Phạm Hàm, thuộc KĐT nên đường ô tô tránh thoải mái. -chính chủ thiết kế...
      Dự án KĐT Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị mới Dịch Vọng, 4 tầng, 290 m2, giá 76 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      76 tỷ 290 m2 262,07 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn, KĐT Dịch Vọng đẳng cấp nhất Cầu Giấy, tặng toàn bộ nội thất nhập khẩu đức giá trị 20 tỉ cho khách mua.+ Vị trí nhà cực đẹp, ngay...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm