Thông tin mô tả
E cần bán
Dt:225
Nhận nhà ngay. Sổ lâu dài
Giá: 12 Tỷ
Diện tích: 225 m2
Giá/m2: 53,33 Triệu/m2
520341
Mua bán
E cần bán
Dt:225
Nhận nhà ngay. Sổ lâu dài
chính chủ
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2