Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội năm 2026

      Có 17.138 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 6 tầng, 200 m2, giá 79 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      79 tỷ 200 m2 395 triệu/m2
      Thuộc khu Yên Hoà, Trần Kim Xuyến. Khu lõi của Q. Cầu Giấy, kết nối nhiều khu vực trọng điểm: Hạ Yên Quyết, Vũ Phạm Hàm, Trung HoàBãi đỗ xe thông minh, công...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 105 m2, giá 19,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      19.5 tỷ 105 m2 185,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà phân lô ở Phố Trung Kính to, nhà có tầng hầm để xe, có mặt bằng KD, nội thất đẳng cấp sang trọng.+ Cách mặt phố Trung Kính chỉ...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 58 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 58 m2 244,83 triệu/m2
      + chính chủ Chuyển công tác cần bán ngôi nhà riêng mặt phố Doãn Kế Thiện Mai Dịch Cầu Giấy+ DT 58mx5T đường rộng thông thoáng KD sầm uất+ MẶT PHỐ ĐƯỜNG oto...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 110 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Phân lô Trung Kính: 110m thồng sàn 7.5 tầng 6m MT nhỉnh 3 chục tỉTòa nhà siêu thông, 2 bước ra công viên, 10 bước ra Trung Yên, Trung Kính, Vũ Phạm HàmNhà...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 190 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 80 tỷ

      80 tỷ 190 m2 421,06 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT 190 mét vuông.Xây 8 tầng.MT 6.2m.Nhà Xây kiên cố chắc chắn vị trí KD sầm...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Ngân, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 66 m2 246,97 triệu/m2
      Chủ nhiều nhà bán bớt ngôi nhà tại khu phân lô ô bàn cờ phố Hoàng Ngân, Nguyễn Ngọc Vũ, gần chợ, sân chơi của khu, hồ Nguyễn thị Định, đường trước nhà oto...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 14 tầng, 310 m2, mặt tiền 10m , giá 305 tỷ

      305 tỷ 310 m2 983,88 triệu/m2
      Bán tòa hotel đẳng cấp 4* nội thất đầy đủ mặt phố Vip Q. Cầu Giấy.- DT: 310m2 x 14 tầng, 1 hầm - MT: 10m.- Tòa hotel đạt chuẩn 4* vô cùng đẹp 86 phòng....
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà phố 9 tầng, 300 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 168 tỷ

      168 tỷ 300 m2 560 triệu/m2
      Bán tòa Building đẳng cấp Mặt phố Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy.- DT: 300m x 9 tầng, MT: 8m. 2 mặt thoáng.- Vỉa hè rộng thênh thang.- Thiết kế hiện đại, sang...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 9 tầng, 68 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 26 tỷ

      26 tỷ 68 m2 382,36 triệu/m2
      Nhà 9 tầng thang máy nhập khẩu xịn sò, vỉa hè 2 bên để xe, KD văn phòng đỉnh cao.Phân lô 2 MT, khu vực dân trí văn minh.DT 68 m2.bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 5,25 tỷ tại Cầu Giấy

      5.25 tỷ 147 m2 35,72 triệu/m2
      Mặt phố Hoàng Đạo Thúy, tiện ích cực nhiều, khu phố toàn dân quan chức, nhiều trung tâm thương mại lớn.- Hướng cửa hướng Đông Bắc, logia Nam và hướng ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      chung cư 98m2, 2 ngủ,2 vs, đầy đủ nội thất đẹp, khách vào ở luôn, giá chỉ 4.1 tỉ98m2, 2 ngủ, 2 vs, logia Hướng mát, giá chỉ 4.3 tỉ128m2, 3 ngủ, 2vs, nội...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      DT 120 mét vuông, căn hộ góc, 3 ngủ, 2vs, nhà mới sửa, nội thất tân cổ điển, cực đẹpKhách đến mang va li đến là ở đc ngayVị trí đẹp, ngay mặt đường...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ Chung cư Star Tower (Tòa tháp Ngôi Sao), 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 144 m2 35,77 triệu/m2
      - Bán chung cư tầng trung căn hộ tòa căn hộ cao cấp Star Tower Dương Đình Nghệ.- giá: 5,15 tỉ.- DT: 144 mét vuông.- Thiết kế chung cư gồm:+ 3 PN,...
      Dự án Star Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 300 m2, giá 85 tỷ tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      85 tỷ 300 m2 283,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Cao Cấp khu đô thị Mới Nghĩa Đô.+ Dt 300m2 4T 14MT 85tỉ SIÊU PHẨM căn biệt thự SÂN VƯỜN VIP - THANG MÁY - TẶNG đầy đủ nội thất...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư cao cấp full đồ tại vin Trần Duy Hưng, DT 100m., view bể bơi và công viên, là căn hộ góc Đông Nam đẹp nhất dự án, tầng...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 5,02 tỷ tại Cầu Giấy

      5.02 tỷ 111 m2 45,23 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Thăng Long Number One tòa A tầng cao.- DT: 110,7  mét vuông.- Thiết kế 3 PN, 2 WC.- đầy đủ nội thất nhập khẩu cao cấp.- Sẵn...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 99 m2 63,64 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia, giá chỉ 6.3 tỉ.Nội thất nguyên bản CĐT, nhà để mới nguyên chưa từng sử dụng.Người mua dễ dàng thiết kế thi công hoàn...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 10 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      */ Discovery Complex - Khu chung cư đẳng cấp với vị trí đắc địa tại số 302 Cầu Giấy!Giá từ 50 tr/m2, Discovery Complex là dự án chung cư rẻ nhất khu...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cầu Giấy Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Cầu Giấy, Hà Nội 2026

      Xem thêm