Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 91 m2 43,96 triệu/m2
      Bán chung cư căn hộ chung cư 195 Đội Cấn, Ba Đình - 4 tỉ - DT 91 mét vuông, có 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp- Căn góc, view đẹp, 3 PN đều...
      Dự án Chung cư 195 Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 105 m2, giá 22 tỷ tại Đường Văn Cao - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 105 m2 209,53 triệu/m2
      căn biệt thự lô góc - Văn Cao - Ba Đình - 2 mặt đường oto tránh, vỉa hè - 22 tỉ.liên kế, 6 tầng thang máy, lô góc, vỉa hè oto tránh.+ căn hộ góc 6 tầng...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 11 tỷ tại Ba Đình

      11 tỷ 92 m2 119,57 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ giá chỉ 11 tỉ căn hộ chung cư vin Metropolis Liễu Giai, Ba Đình:- Vị trí gần ga tàu điện ngầm Liễu Giai.- DT...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 339 m2, giá 65 tỷ tại Phố Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 339 m2 191,75 triệu/m2
      căn biệt thự có 102 - siêu hiếm - an sinh xã hội đỉnh - tại phố vàng Kim Mã - đập đi xây lại vừa ở vừa làm tòa văn phòng thì hết nước chấm. Phố VIP...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,15 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      4.16 tỷ 95 m2 43,69 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa 195 Đội Cấn.DT 95 mét vuông có 3 phòng ngủ 2 toilet, tầng trung logia hướng Đông Nam đẹp nhất tòa nhà.bìa đỏ chính chủ,...
      195, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 750 tr tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      750 triệu 55 m2 13,64 triệu/m2
      căn hộ chung cư Hoàng Hoa Thám - Đội Cấn 36 - 60m2-Tách Sổ- tặng 1 cây vàng SJC* Gần các trường đại học lớn, gần các TTTM lớn.* Vị trí căn hộ chung ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 25 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      + Vị trí nằm trong khu căn biệt thự biệt lập, giữa trung tâm Q. Ba Đình, xung quanh là các cơ quan ban nghành TW, sân vận động Quần Ngựa, Hồ Tây, trung ...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 170 m2, giá 49,2 tỷ tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình - Hà Nội

      49.2 tỷ 170 m2 289,42 triệu/m2
      Siêu phẩm Ba Đình - cách Hồ Tây 500m - khu vực toàn VIP và lãnh đạo cấp cao - thiết kế hiện đại - cách phố 15m.Cần bán ngay căn biệt thự phố Cửa Bắc, Ba...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 610 triệu tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      610 triệu 35 m2 17,43 triệu/m2
      * căn hộ chung cư Đội Cấn - Ba Đình - TP Hà Nội:- giá: 610 tr - 850 tr - hơn 1tỉ.- DT: 28 m - 35m - 48m - 50m - 60m2.- CK ưu đãi 50tr/căn, free 1 năm...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      + Vị trí đẹp nằm tại trung tâm Q. Ba Đình, gần ngã 4 sở, gần chợ, BV, trường học, cực kỳ tiện lợi sinh hoạt.+ Thiết kế.2 PN, 1 phòng khách, 2  phòng ...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Newtatco, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Newtaco, khu 7,2ha Vĩnh Phúc, Ba Đình, HN.DT: 69,3m thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Nhà nội thất đầy đủ mới về ở đc ngay.- giá: 3 tỉ có...
      Dự án Chung cư Newtatco, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 51 m2 78,44 triệu/m2
      Discovery Central 67 Trần Phú là dự án sở hữu vị trí vô cùng độc đáo khi sở hữu tầm view trọn vẹn quảng trường Ba Đình, toà nhà quốc hội, bộ tư pháp, sân...
      Discovery Central, 67, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      - Nằm trung Ba Đình - Tập thể Thành Công - Giảng võ - nối láng Hạ - nhà đẹp thoáng mát - đi 50m ta hồ thành công - gần cấp 1 - cấp 2 và chợ thành công kề...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 12 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      12 tỷ 123 m2 97,57 triệu/m2
      Chính thức ra hàng dự án BRG Diamond Park Plaza 16 Láng Hạ, Ba Đình. Dự án đã bàn giao chung cư. Vị trí trung tâm TP View trọn hồ Thành Công 6.4ha.- căn ...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 311 m2, giá 64 tỷ tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      64 tỷ 311 m2 205,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự Ba Đình. Sát mặt phố Kim Mã. 311 mét vuông 4 tầng MT 11m. vuông vức. oto dừng đỗ ngày đêm quanh nhà. Giá chỉ...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7,62 tỷ

      7.62 tỷ 112 m2 68 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán căn hộ chung cư Lancaster NÚi Trúc.Đây là căn hộ chung cư view hồ Tây ngồi từ phòng khách có thể nhìn hồ Tây luôn. Ngoài ra view...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 80 m2, giá 22,5 tỷ tại Phố Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      22.5 tỷ 80 m2 281,25 triệu/m2
      Bán Biệt thự Kim Mã, quận Ba Đình, phân lô ô tô tránh, bảo vệ 24/7. 80 mét vuông, mt 6m. 22 tỷ.+ Vị trí đắc địa, ngay cạnh bến xe Kim...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 144 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ dự án Discovery Central.- đc: 67 Trần Phú, Ba Đình.- căn hộ chung cư số: 01 và 08.- DT: 117 m2 - 144...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!