Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,8 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Cần tiền, gia đình cần bán gấp căn hộ chung cư 1 PN vin Metropolis Liễu Giai.giá 5.8 tỉ.Có slot ô tô.Nội thất đẹp, view thoáng.contact xem nhà: 0982...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Newtatco, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,05 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      3.05 tỷ 69 m2 44,21 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 ngủ tầng thấp đường Bưởi, P. Vĩnh Phúc, Ba Đình, thành phố Hà Nội.Xem nhà gọi ngay: Mr Khánh 0987 297 ***.1. DTSD 69,3m2.2....
      Dự án Newtatco Vĩnh Phúc, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,64 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      3.64 tỷ 52 m2 70 triệu/m2
      Siêu phẩm quỹ chung cư mặt đường Trần Phú, Q. Ba Đình - Discovery Central.- View trực diện ra quảng trường Lăng Bác và view Hồ Tây tr đô.- Nhận nhà ở ngay...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 160 m2, giá 38 tỷ tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      38 tỷ 160 m2 237,5 triệu/m2
      Mua nhà cho con định cư nước ngoài nên cần bán biệt thự siêu đẹp tại Kim Mã Ba Đình.- Vị trí siêu hiếm, toạ lạc ngay trung tâm Q. Ba Đình.- Xung quanh...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 15 tỷ

      15 tỷ 180 m2 83,34 triệu/m2
      Tôi đang có chung cư thuộc căn hộ chung cư The Golden Armor - B6 Giảng Võ cần bán nhanh với giá cực kỳ ưu đãi:* Thiết kế: 180m2, 3 PN, phòng khách,...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 7 tầng, giá rẻ tại Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 144 m2
      Bán suất ngoại giao biệt thự liên kế, dự án Grandeur Palace Giảng Võ - dự án siêu vip của TP Hà Nội, đc 138B, phố Giảng Võ, P. Kim Mã, Ba Đình, TP Hà ...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,23 tỷ tại Phố Thành Công - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.23 tỷ 70 m2 31,86 triệu/m2
      Bán chung cư tập thể DT 70m2 tầng 4 nhà sửa đẹp đủ nội thất khách chỉ việc xách va li đến ở khu tập thể Bắc Thành Công gần hồ Thành Công, chợ Thành Công...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Ba Đình

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      O971,O85383 Chính chủ không có nhu cầu ở cần bán ngay căn hộ chung cư 3 ngủ căn hộ Hòa Bình Green Apartment, DT 90 mét vuông, cửa nam, logia bắc,...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 4 tầng, giá 30 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      30 tỷ 165 m2 181,82 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư liên kế dự án 671 Hoàng Hoa Thám. ngã 3 Bưởi - Hoàng Hoa Thám và Hoàng Quốc Việt nối dài. CĐT: Tổng công ty Viglacera.Thiết kế...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,05 tỷ tại Phường Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.05 tỷ 69 m2 29,72 triệu/m2
      + căn hộ chung cư bán thuộc ngõ 9 Nguyên Hồng tòa D3 khu tập thể Thành Công, lô góc 2 thoáng, đối diện là trường cấp 1 Thành Công A, rất thoáng mát,...
      Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,04 tỷ tại Ba Đình

      5.04 tỷ 112 m2 45 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư toà B căn hộ cao cấp 671 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư:- Có...
      Dự án 671 Hoàng Hoa Thám, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Bán chung cư tập thể Thành Công, ở tầng, 1 DTSD 60 m, DT sổ 36 m2, đã cải tạo đẹp, có 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 tum, nhà đẹp, mới sưa lại sạch sẽ,...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 315 m2, giá 63 tỷ tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      63 tỷ 315 m2 200 triệu/m2
      ❤️BÁN căn biệt thự ĐẸP siêu hiếm - DUY NHẤT TẠI TRUNG TÂM Q. BA ĐÌNH ❤️DT315M,oto TRÁNH, VÀO NHÀ,ĐƯỜNG THÔNG ,oto CHẠY VÒNG QUANH.❤️HÀNG XÓM hotel...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư D2 Giảng Võ, 5 phòng ngủ, 308 m2, giá tốt tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 308 m2
      + căn hộ chung cư 308 mét vuông D2 Giảng Võ, tầng 20, view hồ Giảng Võ, mỗi tầng có 3 căn hộ chung cư, cực VIP.+ Vị trí: Nằm ngay mặt phố Giảng...
      D2 Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn Vinhomes Metropolis, 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 18,9 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      18.9 tỷ 134 m2 141,05 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ cao cấp vin Metropolis - Liễu Giai - Ba Đình.- căn hộ góc 135m2, 4 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh...

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 320 m2, giá 65 tỷ tại Phố Kim Mã - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      65 tỷ 320 m2 203,13 triệu/m2
      Vip căn biệt thự trung tâm phố Kim Mã - cạnh Daewoo, Lotte - DT rộng, MT đẹp, sổ đẹp, giá ngọt.Mô tả:Vị trí siêu đẹp, cách mặt phố đúng 5m, oto qua lại,...
      Phố Kim Mã, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,48 tỷ tại Phố Thành Công Bắc - Ba Đình - Hà Nội

      2.48 tỷ 90 m2 27,56 triệu/m2
      Bán chung cư tập thể DT 90m2 tầng 2 nhà sửa đẹp, có sân rộng phía trước vô cùng thoáng có thể đặt bàn trà, tiệc nướng, cà phê.. Đủ nội thất khách chỉ việc...
      Phố Thành Công Bắc, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 45 m2 64,45 triệu/m2
      Tôi đang có căn hộ tại The Lancaster - 20 Núi Trúc cần bán nhanh trong tháng này:* căn hộ chung cư: 45 mét vuông, studio.- Nội thất đã đc trang...
      Lancaster Hà Nội, 20, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!