Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán biệt thự 6 tầng, 420 m2, giá 436 tỷ tại Đường Cao Bá Quát - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      436 tỷ 420 m2 1038,1 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 6T 420m2 Cao Bá Quát Ba Đình VÍP nhất hà thành - nội thất hoàng gia - em là số 2 không ai số 1 trung tâm Hoàn Kiếm, Ba Đình Q. - chính...
      Đường Cao Bá Quát, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 128 m2 85,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tại dự án Grandeur Palace - 138B Giảng Võ, Ba Đình, thành phố Hà Nội.DT 128 mét vuông, thiết kế 3 PN, các phòng chức...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, giá 7,2 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      7.2 tỷ 0 m2
      Do có kế hoạch đầu tư khách nên chính chủ cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ tòa M3 dự án vin Metropolis. căn hộ chung...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 5 tầng, 86 m2, giá 30 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      30 tỷ 86 m2 348,84 triệu/m2
      Bán chung cư liên kế dự án 671 Hoàng Hoa Thám. ngã 3 Bưởi - Hoàng Hoa Thám và Hoàng Quốc Việt nối dài.CĐT: Tổng công ty Viglacera.Thiết kế tổng thể:...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 6 tầng, 100 m2, giá 28 tỷ tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      28 tỷ 100 m2 280 triệu/m2
      Tôi là chính chủ muốn bán nhà vừa xây 6 tầng, thang máy, thiết kế rất hiện đại. Tôi thuê công ty chuyên thiết kế căn biệt thự Việt Hưng Long Biên, làm...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 120 m2 62,5 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ cao cấp tại dự án Lancaster Thủ đô Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.chung cư 120m2 thiết kế 2 PN master, 3 vệ...
      Lancaster Hà Nội, 20, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Ba Đình

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Platinum Residences - Số 6 Nguyễn Công Hoan với giá cực kỳ tốt:* Thiết kế căn hộ chung cư: 120 mét vuông, 3 PN, 1 phòng...
      Dự án Platinum Residences, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 52 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      3.8 tỷ 52 m2 73,08 triệu/m2
      - căn hộ chung cư rộng 52m đc thiết kế 1 ngủ.- Thiết kế đẹp view TP. Nhận nhà về ở luôn.- Dự án đc thi công bởi công ty xây dựng Delta và Hoà Bình.- Bàn...
      Dự án Discovery Central, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      5.4 tỷ 75 m2 72 triệu/m2
      Em cần bán chung cư 75m2 2 phòng ngủ tầng 9 ngay mặt đường Trần Phú Q. Ba Đình.View trực diện ra quảng trường Ba Đình.giá chỉ 5.4 tỉ bàn giao nội ...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,9 tỷ tại Ba Đình

      2.9 tỷ 45 m2 64,45 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư cung cư cao cấp tại dự án Lancaster thành phố Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.chung cư studio không...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 56 m2, giá 10,5 tỷ tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      10.5 tỷ 56 m2 187,5 triệu/m2
      + Nhà phân lô Bộ Tư Lệnh Thông Tin L/H, phân lô oto tránh, thuộc ngõ 84 Ngọc Khánh, + Nhà 3 tầng cũ chủ xác định bán đất tặng nhà, hiện đang cho thuê 20tr/...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 82 m2 85,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ rẻ nhất dự án vin Metropolis.+ DT 82 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet.+ View công viên nội khu siêu...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội.

      Bán nhà biệt thự, liền kề Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 2 tầng, giá 30 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      30 tỷ 86 m2 348,84 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố liên kế Dự án 671 Hoàng Hoa Thám. ngã 3 Bưởi - Hoàng Hoa Thám và Hoàng Quốc Việt nối dài. Chi tiết:+ DT: 86m.+ MT: 5m.+ Hướng: Cửa vào...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 93 m2 76,3 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư cao cấp B6 Giảng Võ dự án Golden Armor, vị trí siêu đẹp ngay cạnh hồ Giảng Võ, cạnh dự án Dát Vàng Dolce Hanoi Golden Lake, vị trí...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      Cần bán CHTT (tầng 3) Thành Công giá 2.65 tỉ, 70 mét vuông (sổ 40 mét vuông). Ở luôn.diện tích sử dụng thực tế 70 mét vuông.Nhà đã cải...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 90 m2, giá 69 tỷ tại Phố Hàng Bún - Ba Đình - Hà Nội

      69 tỷ 90 m2 766,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự Thời Pháp, nay đã sửa sang cải tạo thành căn biệt thự Tân Cổ Điển. Thiết kế cực kỳ sang trọng. Đẳng cấp cho người sở hữu...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 120 m2 62,5 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Tôi cần bán nhanh căn hộ cao cấp tại dự án Lancaster thành phố Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư...

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,9 tỷ tại Ba Đình

      2.9 tỷ 45 m2 64,45 triệu/m2
      Tôi đang có chung cư tại The Lancaster - 20 Núi Trúc cần bán nhanh trong tháng này:* chung cư: 45m2, studio.- Nội thất đã đc trang bị đầy đủ.- chung cư...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!