Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình - Hà Nội

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tập thể A5 Vạn Phúc, P. Liễu Giai, Bà Đình TP Hà Nội.DT 60m2 trong sổ 44,5 m2 tầng 4.Đối diện ĐSQ Nhật Bản, gần Lotte, Hồ Tây, sân...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 128 m2 85,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tại dự án Grandeur Palace - 138B Giảng Võ, Ba Đình, TP Hà Nội.DT 128m, thiết kế 3 PN, các phòng chức năng, đồ nội thất gắn...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 6 tầng, 100 m2, giá 22 tỷ tại Đường Văn Cao - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Văn Cao, Ba Đình, thành phố Hà Nội.- Nhà thuộc phố Văn Cao là tuyến phố trung tâm Ba Đình, thông ra Hồ Tây, kết nối các phố Hoàng Hoa...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 3 phòng ngủ, 202 m2, giá 14 tỷ tại Ba Đình

      14 tỷ 202 m2 69,31 triệu/m2
      Tôi có căn duplex thông tầng tại căn hộ chung cư cao cấp Lancaster - 20 Núi Trúc:- căn hộ chung cư: 101m2/ sàn, thiết kế 3 PN, 3  nhà vệ ...
      Lancaster Hà Nội, 20, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 311 m2, giá 64 tỷ tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      64 tỷ 311 m2 205,79 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn phố Kim Mã - Ba Đình - đẳng cấp thượng lưu siêu hiếm.DT 311m2, MT: 11m, thiết kế 4 tầng kiên cố.giá: 64 tỉ (Có thỏa thuận).bìa...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Ba Đình

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư toà B căn hộ cao cấp 671 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư:- Có DT: 95m,...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 10,64 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      10.64 tỷ 125 m2 85,11 triệu/m2
      BRG Diamond Park Plaza - Nhận nhà ở ngay - không cần quan tâm đến tiến độ thi công hay chất lượng công trình.Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là Diamond...
      Diamond Park Plaza , số 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Chung cư Số 6 Đội Nhân, 5 tầng, giá 16 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      SUẤT NGOẠI GIAO HOT NHẤT Q. BA ĐÌNH! CK NGAY 20 phần trămTên dự án: KHU liên kế VÀ VĂN PHÒNG BA ĐÌNH , thành phố Hà NộiGiá chỉ từ 200 tr/m2, có...
      Dự án Chung cư số 6 Đội Nhân, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Lancaster Núi Trúc, 3 phòng ngủ, 169 m2, thỏa thuận tại Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 169 m2
      Chính chủ cần bán chung cư 169 mét vuông, thiết kế 3 PN.Đây là chung cư rất đẹp, logia có thể view hồ Tây và Lăng Bắc.Là một trong những hướng logia...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá rẻ tại Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 84 m2
      Chị mình gửi bán chung cư 2 phòng ngủ tòa M3 tầng thấp view nội khu cây xanh.- DT tim tường 84 mét vuông - Thông thủy 74 mét vuông.-...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 600 triệu tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      600 triệu 35 m2 17,15 triệu/m2
      căn hộ chung cư mini Đội Cấn Giang Văn Minh cạnh B52 giá rẻ, ở ngay, oto đỗ cửaDự án tọa lạc tại khu phố trung tâm phố Đội Cấn, Ba Đình, Thủ đô Hà ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 127 m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư.CHxx03.Tầng: Tầng cao từ 13 - 17 (tầng đẹp).DT tim tường: 126.77 mét vuông.DTTT: 119.49 mét vuông.Hướng...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 452 m2, giá 190 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      190 tỷ 452 m2 420,36 triệu/m2
      căn biệt thự 452m2 mặt phố Đội Cấn. Vỉa hè 15m. bìa đỏ chính chủ.contact: 0785 565 ***
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 16,5 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      - Bán nhà mặt tiền Vạn Phúc, Ba Đình, thành phố Hà Nội.- Nhà nằm vị trí trung tâm Ba Đình, bán kính 500m gồm: Lotte, Vinhome metropolis, Đại sứ quán...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Artex Building , 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 145 m2 42,42 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 152 mét vuông căn hộ chung cư Artex Building 172 Ngọc khánh, Ba Đình, thành phố Hà Nội.DT 145 mét vuông...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 152 m2 40,14 triệu/m2
      Do không sử dụng đến nên bán lại căn hộ chung cư cao cấp Artex số 172 Ngọc Khánh tầng 14.DT 152 mét vuông.Hướng cửa chính hướng Đông Bắc.logia...

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 452 m2, giá 203,4 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      203.4 tỷ 452 m2 450 triệu/m2
      Suất đặc biệt dành cho khách VIP mua nhà mặt phố Đội Cấn Ba Đình:- Gia đình có biệt thự rộng 452m2.- MT: 14,5m (chia 3 lô thoải mái).- Nhà đc xây dưới dạng...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 60 m2, giá 4 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư 60 mét vuông view SVĐ hàng dẫy dự án Discovery Central Trần Phú, Điện Biên, Ba Đình, view sân vận động Hàng Đẫy, Nguyễn Thái Học.-...
      Dự án Discovery Central, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!