Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 105 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Nhân - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      + Khu căn biệt thự nhà vườn 6 Đội Nhân vị trí đắc địa nằm ở trung tâm Q. Ba Đình, xung quanh là các cơ quan ban nghành TW, gần các BV 354, viện Phổi TW,...
      Đường Đội Nhân, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,15 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      6.15 tỷ 82 m2 75 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT chào bán quỹ chung cư ngoại giao.* Tên dự án: Discovey central.* Vị trí: 67 Trần Phú (đc cũ 8B Lê Trực).* Quy mô: 17 tầng nổi và 04 tầng...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 110 m2, giá 24,8 tỷ tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      24.8 tỷ 110 m2 225,46 triệu/m2
      Nhà bán nằm trong khu BT nhà vườn thuộc trung tâm Q. Ba Đình, vị trí ngay gần ngã 4 Văn Cao - Đội Cấn * Dt 110m xây 4 tầng - T1 : sân để xe, khách, bếp ...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Lancaster Núi Trúc, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 120 m2 68,34 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư cao cấp tại dự án Lancaster thành phố Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội:- chung cư 120 mét vuông...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Phố Thành Công - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Bán nhà tầng 2 khu tập thể Thành Công, 1 bước ra chợ, gần trường học cấp 1 cấp 2 Thành Công, gần trung tâm mua sắm Vincom, Lotte.DT 90m2, nhà sửa như mới,...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 10 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      10 tỷ 118 m2 84,75 triệu/m2
      CĐT chào bán quỹ căn hộ chung cư ngoại giao cuối cùng = Nhận đặt ưu tiên 1.* Tên dự án: Discovey central.* Vị trí: 67 Trần Phú (đc cũ 8B Lê Trực).* Quy...
      Discovery Central, 67, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3 tỷ tại Ba Đình

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư cung cư cao cấp tại dự án Lancaster Thủ đô Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 105 m2, giá 24,9 tỷ tại Phố Đốc Ngữ - Ba Đình - Hà Nội

      24.9 tỷ 105 m2 237,15 triệu/m2
      căn biệt thự VÍP - LÔ GÓC, 3 THOÁNG - ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU - NỘI THẤT XỊN.+ DT 105M MT 7.6M GIÁ 24.9 tỉ. CÓ thỏa thuận.+ Khu căn biệt thự nhà vườn...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 7 tầng, 80 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      DT 80m xây 7 tầng - MT 7m - Giá 16.5 tỉ TL Mạnh.-căn biệt thự đẹp - Khu Dân Trí Cao - 10m Ra Ngõ ô tô tránh.-Chủ tự xây tự thiết kế - 7 Tầng - Thang Máy...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 118 m2, giá tốt tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 118 m2
      - chung cư ở lâu dài: + Loại 2 phòng ngủ DT 83m2 view+ Loại 3 phòng ngủ DT 117m2-144m2-128m2 view trực diện quảng trường, sân vận động- chung ...
      Dự án Discovery Central, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 630 tr tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      630 triệu 58 m2 10,87 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư 195 Hoàng Hoa Thám - Đội Cấn - Ba Đình ở ngay từ 600 tr/căn-ô tô đỗ cửaDT từ: 33m2 - 50m2 -62m2 , giao nhà ngay, full đồ, ngõ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,8 tỷ tại Phường Quán Thánh - Ba Đình - Hà Nội

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      Bán chung cư 50m 1 PN 1 vệ sinh đẹp không tì vết tại P. Quán Thánh Ba Đình thành phố Hà Nội- Vị trí có 102 ngay gần bốt Hàng Đậu,cách hồ gươm 800m,ra...
      Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 2 tầng, 103 m2, giá 13,4 tỷ tại Đường Đào Tấn - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      13.4 tỷ 103 m2 130,1 triệu/m2
      căn biệt thự mini tại khu Thủ Lệ, Đào Tấn Ba Đình, DT 102 mét vuông, MT 6.2m full bìa đỏ.- Tuy số 103 nhưng chỉ cách đường Đào tấn 60m.- Nhà có 3...
      Đường Đào Tấn, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 103 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Nhân - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 103 m2 242,72 triệu/m2
      + BÁN căn biệt thự PHỐ ĐỘI NHÂN - Q. BA ĐÌNH - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - KHU VÍP - ĐẲNG CẤP DOANH NHÂN.+ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TRUNG TÂM BA ĐÌNH.+ Khu toàn cán bộ...
      Đường Đội Nhân, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      - DT 50 mét vuông.- Thiết kế 1N - 1 toilet.- Bàn giao đầy đủ nội thất.- Nhận nhà ở ngay.- LH Phương: 0369 631 *** để xem nhà.

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,92 tỷ tại Đường Trần Huy Liệu - Ba Đình - Hà Nội

      2.92 tỷ 70 m2 41,72 triệu/m2
      căn hộ 9 tầng - thang máy - vị trí đắc địa ở Q. trung tâm Ba Đình - một bước ra hồ giảng võ.- Toà nhà nằm ngay vị trí đắc địa nhất, một mặt giáp với đường...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 750 tr tại Đường Lê Hồng Phong - Ba Đình - Hà Nội

      750 triệu 58 m2 12,94 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ chung cư C2 Lê Hồng Phong - Ngọc Hà - Đội Cấn-bìa đỏ vĩnh viễn-ô tô đỗ cửacall ngay Trường CĐT 0966 211 ***Giảm giá sâu cho KH...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư vị trí vàng 67 Trần Phú, cách Quảng trường Ba Đình 400m.Giá chỉ từ 4 tỉ. TT 35 phần trăm nhận nhà sử dụng, còn lại 18 tháng mới...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!