Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, thỏa thuận tại Ba Đình

      Thỏa thuận 144 m2
      Bán suất ngoại giao biệt thự liên kế, dự án Grandeur Palace Giảng Võ - dự án siêu vip của TP Hà Nội, đc 138B, phố Giảng Võ, P. Kim Mã, Ba Đình, TP Hà ...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Vinhomes Metropolis, 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 18 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      18 tỷ 146 m2 123,29 triệu/m2
      Do chuyển xuống căn biệt thự nên cần bán căn hộ chung cư cao cấp vin Metropolis - 29 Liễu Giai - Ba Đình- căn hộ góc 146 mét vuông...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 105 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Nhân - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự nhà vườn Ba Đình, DT 105  mét vuông, 4 tầng, MT 7.6m, lô góc 3 thoáng, vỉa hè, oto tránh, dừng đỗ ngày đêm, có bảo vệ gác...
      Đường Đội Nhân, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      3.75 tỷ 50 m2 75 triệu/m2
      * Trực tiếp CĐT chào bán quỹ căn hộ chung cư lâu dài và căn hộ chung cư 50 năm giá siêu rẻ.- Bao gồm: 96 căn hộ chung cư lâu dài và 96 căn hộ ...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá rẻ tại Ba Đình

      Thỏa thuận 120 m2
      Gia đình cần bán căn 3 ngủ, căn hộ góc tại tòa căn hộ chung cư Platinum Residence, DT rộng 120m.- Thiết kế chung cư: 3 PN + 2 WC.- chung cư tọa lạc...
      Dự án Platinum Residences, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư D2 Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,38 tỷ tại Ba Đình

      6.38 tỷ 110 m2 58 triệu/m2
      Cần bán chung cư 110 mét vuông toà D2 Giảng Võ.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, bam công view hồ Giảng Võ.Nhà đã có đủ nội thất đẹp.Giá...
      Dự án Chung cư D2 Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,9 tỷ tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      2.9 tỷ 69 m2 42,03 triệu/m2
      Chính chủ em mình nhờ bán chung cư Newtatco Vĩnh Phúc Ba Đình thành phố Hà NộiNội thất rất đẹp do thuê KTS thiết kếĐầy đủ 2 PN 2 vệ sinh các căn khác...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 104 m2, giá 22 tỷ tại Phố Đốc Ngữ - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 104 m2 211,54 triệu/m2
      căn biệt thự TRUNG TÂM BA ĐÌNH - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - NỘI THẤT ĐẲNG CẤP.DT: 104M24 TẦNGMT 2x,0 tỉ (x cấp 1)☎️☎️☎️ 0986 970 ***Mô tả:+ Thiết kế: căn biệt...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn Tổ hợp chung cư Hanoi Aqua Central, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 11 tỷ tại Ba Đình

      11 tỷ 130 m2 84,62 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp tại căn hộ Aqua Central - 44 Yên Phụ, Ba Đình, thành phố Hà Nội.* căn hộ chung cư DT 130 mét vuông, 03...
      Hà Nội Aqua Central, 44, Đường Yên Phụ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      3.75 tỷ 50 m2 75 triệu/m2
      * chào bán quỹ chung cư siêu phẩm mặt đường Trần Phú Q. Ba Đình:* View trực diện ra quảng trường Lăng Chủ Tịch và Hồ Tây cực kì đắt giá.* Nhận nhà ơ ngay...

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 750 triệu tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      750 triệu 50 m2 15 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN chung cư MINI PHỐ TRUNG TÂM BA ĐÌNH - ĐỘI CẤNDự án tọa lạc tại khu phố trung tâm phố Đội Cấn, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội. Đối diện Bảo Tàng...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN dự án Discovery Central Trần Phú, Điện Biên, Ba Đình, view sân vận động Hàng Đẫy, Nguyễn Thái Học.- DT 60m2, 2 PN 2  nhà vệ ...
      Discovery Central, 67, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,6 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      1 căn tập thể T3 đẹp hơn căn hộ khu Nam Thành Công . Đặc biệt có 3 phòng ngủ riêng biệt và 2VS .+ DT bìa đỏ khủng trên 40 m + DTSD thực tế : 80m +...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 60 m2, thỏa thuận tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 60 m2
      Khu vực hiếm nhà bán.Tiện ích bạt ngàn.An ninh đỉnh cao.DT 60M.Thiết kế BTCT 5 tầng chắc chắn.Giá chào 12.5 tỉ (CTL).0988 928 *** Ms Thuỳ.
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 4,9 tỷ tại Phố Đốc Ngữ - Ba Đình - Hà Nội

      4.91 tỷ 136 m2 36,03 triệu/m2
      Bán căn hộ 130 Đốc Ngữ, Ba Đình, TP Hà NộiLH xem nhà 0963 417 *** DT: 136m. 4 ngủ. 2 toilet. 2 logia.Giá 4.9 tỉ có bớtNhà đủ nội thất .....bìa đỏ...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 110 m2, giá 24,8 tỷ tại Phố Đốc Ngữ - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      24.8 tỷ 110 m2 225,46 triệu/m2
      + Khu căn biệt thự vip Ba Đình - lô góc, 3 thoáng - đẳng cấp sống thượng lưu - nội thất xịn.---------+ Vị trí: Nhà thuộc Khu căn biệt thự nhà vườn Đốc...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 60 m2, giá 4,26 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      4.26 tỷ 60 m2 71 triệu/m2
      chào bán 10 căn Discovery 67 Trần Phú.Discovery Lê Trực.giá căn hộ chung cư office-tel từ 71tr/ mét vuông.giá lâu dài 90 - 103tr/ mét ...

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Tôi có suất ngoại giao một căn duy nhất tại dự án Discovery Central tại 67 Trần Phú, Ba Đình, thành phố Hà Nội.chung cư 2 mặt thoáng, view hồ Tây, Lăng...
      Dự án Discovery Central, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!