Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá tốt tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 52 m2
      chào bán chung cư CCMN Ngọc Hà - Đội Cấn - Ba Đình.. View Lăng Bác.Căn 2 ngủ - 52m2 - nội thất đầy đủ: giường ngủ, tủ, bếp, hút mùi, tủ lạnh, điều...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Newtatco, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      Chính chủ bán căn căn hộ Newtasco Vĩnh Phúc, Ba Đình, 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2.5 tỉ- Cần bán căn hộ Newtasco đường Bưởi, Vĩnh Phúc, Ba...
      Dự án Newtatco Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Brg Grand Plaza , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      11 tỷ 125 m2 88 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ DTTT 125 mét vuông.Thiết kế 3  phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng kho, các phòng đều vuông vức, phòng khách và các...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Thành Đông Building, 2 phòng ngủ, 31 m2, giá rẻ tại Ba Đình

      Thỏa thuận 31 m2
      Tập thể tầng 1 khu Nam Thành Công . oto vào tận cửa . Nhà đẹp ở luôn . DTSD khoảng 70 mét vuông, bìa đỏ 31  mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN, 1...
      Dự án Thành Đông, Phố Kim Mã, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 139 m2 66,19 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư cung cư cao cấp tại dự án Lancaster thành phố Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.căn hộ chung ...
      Lancaster Hà Nội, 20, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 700 tr tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình - Hà Nội

      700 triệu 45 m2 15,56 triệu/m2
      Vị trí: Tòa nhà trong ngõ to 2 oto chánh nhau, cách đường oto 100m, ngõ thông sang Hoàng Hoa Thám, gần nhà máy bia Thủ đô Hà Nội, Lăng Bác, công viên...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Nguyễn Lộc - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Brg Grand Plaza , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11,83 tỷ tại Ba Đình

      11.84 tỷ 125 m2 94,65 triệu/m2
      BRG Diamond Park Plaza - Nhận nhà ở ngay - không cần quan tâm đến tiến độ thi công hay chất lượng công trình.Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là Diamond...

      Cần bán gấp bán nhanh căn Brg Grand Plaza , 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,63 tỷ tại Ba Đình

      4.63 tỷ 55 m2 84,15 triệu/m2
      BRG Diamond Park Plaza - nhận nhà ở ngay mà không cần quan tâm đến tiến độ thi công hay chất lượng công trình.Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là...
      Dự án Diamond Park Plaza , 16 Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 630 triệu tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      630 triệu 35 m2 18 triệu/m2
      bán ngay QUÁ - CCMN Hoàng Hoa Thám - công viên Bách Thảo ( 32 - 65 mét vuông ) tặng full đồ- Đi bộ ra tới Lăng BácTòa nhà xây mới - nhận nhà luôn-...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Nguyễn Lộc - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 640 tr tại Đường Lê Duẩn - Ba Đình - Hà Nội

      640 triệu 55 m2 11,64 triệu/m2
      chào bán căn hộ mini LÊ HỒNG PHONG- TRẦN PHÚ - BA ĐÌNH cạnh Bảo Tàng TP.HCM siêu đẹp, ở ngay 35m2 55m2, full đồ mới 100%Dự án mini nhưng có vị trí vô...
      Đường Lê Duẩn, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Nguyễn Lộc - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 780 tr tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      780 triệu 55 m2 14,19 triệu/m2
      Vị trí tạo giá trị! căn hộ cao cấp Ngọc Hà- Đội Cấn- từ 650 tr/căn- contact 0966 211 *** 1. Vị trí trung tâm Q. Ba Đình- Nằm ngay trên ngõ tương đối ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Brg Grand Plaza , 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 10,71 tỷ tại Ba Đình

      10.71 tỷ 126 m2 85 triệu/m2
      Quỹ căn VIP 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ DT 55m2 - 85m2 - 126m2 BRG 16 Láng Hạ, view hồ Thành Công.Dự án BRG Grand Plaza, 16, Phố...
      C
      Mr Cường - Canhohangsang.vn Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, giá tốt

      Thỏa thuận 190 m2
      Tôi đang có căn hộ chung cư thuộc căn hộ The Golden Armor - B6 Giảng Võ cần bán ngay với giá cực kỳ ưu đãi:* Thiết kế: 190m2, 3 PN, phòng khách, bếp.-...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      1.48 tỷ 52 m2 28,47 triệu/m2
      1. Vị trí:- Nằm trên đường Ngọc Hà - Hoàng Hoa Thám, Đối diện Lăng Bác Hồ. Đi bộ vài bước chân ra công viên Bách Thảo. Cách mặt phố lớn 60m.- Giao thông...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Brg Grand Plaza , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá tốt tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 54 m2
      Chính thức ra hàng dự án BRG Diamond Park Plaza 16 Láng Hạ, Ba Đình. Dự án đã bàn giao căn hộ chung cư. Vị trí trung tâm TP View trọn hồ Thành Công...

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Platinum Residences, 2 phòng ngủ, 113 m2, giá 6 tỷ tại Ba Đình

      6 tỷ 113 m2 53,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ cao cấp Platinum Residences số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình. căn hộ chung cư có DT 113m2,...
      Dự án Platinum Residences, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Vinhomes Giảng Võ, 85 m2, giá 60 triệu tại Ba Đình - Hà Nội

      60 triệu 85 m2 0,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại The Golden Armor - B6 Giảng Võ.DT 85m, 3 ngủ full đồ.Nội that: full nội thất cao cấp và sang trọng như: Điều hòa...
      Dự án Vinhomes Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Artex Building , 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 150 m2 39 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư Artex Building - 172 Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội:- DT 150 mét vuông, 4 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!