Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Brg Grand Plaza , 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,63 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      4.63 tỷ 55 m2 84,15 triệu/m2
      BRG Diamond Park Plaza - nhận nhà ở ngay mà không cần quan tâm đến tiến độ thi công hay chất lượng công trình.Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là...
      Dự án Diamond Park Plaza , 16 Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 900 triệu tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      900 triệu 50 m2 18 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư mini Đội Cấn cạnh Bảo Tàng B52 siêu đẹp, ở ngay 35m - 55m, full đồ mới 100 phần trăm.căn hộ chung cư mini Đội cấn có...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 145 m2
      Bán 3 căn hộ góc tại dự án Lacnaster Núi Trúc, đây đều là những căn đẹp nhất dự án.= Xem nhà free 24/24=bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch= Hoàn thiện...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, 190 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 190 m2
      Tôi đang có căn hộ chung cư thuộc căn hộ chung cư The Golden Armor - B6 Giảng Võ cần bán nhanh với giá cực kỳ ưu đãi:* Thiết kế: 190 mét vuông,...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 900 tr tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      900 triệu 33 m2 27,28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ngọc Hà - Lê Hồng Phong - Ba Đình - oto đỗ cửa.DT từ 33 - 48 - 55 mét vuông.Giá từ 900tr/ căn - 1 tỉ280 - 1 tỉ550.Vị trí trung...
      Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,65 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      - Bán nhà tập thể khu - Giảng Võ (Q. Ba Đình).- Nhà tập thể DT 80 mét vuông, 2 p ngủ rộng, 2  phòng vệ sinh. Khu vực trung tâm Ba Đình. DT dộng...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Brg Grand Plaza , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11,83 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      11.84 tỷ 125 m2 94,65 triệu/m2
      BRG Diamond Park Plaza - Nhận nhà ở ngay - không cần quan tâm đến tiến độ thi công hay chất lượng công trình.Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là Diamond...
      Diamond Park Plaza , số 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      2.65 tỷ 75 m2 35,34 triệu/m2
      Nhà siêu đẹp 75m2 khu 7.2ha Vĩnh Phúc Ba Đình - 3 ngủ - tặng nội thất liền tường - bìa đỏ vĩnh viễn - chỉ 2 x tỉ - hàng hiếm!Vĩnh Phúc 75 m2 2,65 tỉ trung...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 6,64 tỷ

      6.64 tỷ 84 m2 79 triệu/m2
      DT 84 mét vuông. Tầng cao, Toà A. Trục đẹp view thoáng. Chính chủ cần bán nhanh cho con đi du học. Khu vực xung quanh đầy đủ csvc, trường cấp ...
      The Golden Armor, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 650 triệu tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      650 triệu 46 m2 14,14 triệu/m2
      Xin gửi tặng đến quý KH căn hộ cao cấp Ngọc Hà giá cực hấp dẫn!!!- Vị trí: Nằm ở vị trí đắc địa, xung quanh là những tiện ích vô cùng lớn.- DT: 28 mét...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Nguyễn Lộc - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      căn hộ chung cư mini Đội Cấn Ngọc Hà, gần hồ, nhận nhà ở ngay, đủ nội thất, giá chỉ từ 860 tr.1. Vị trí: Nằm tại vị trí trung tâm, vô cùng thuận lợi, lại...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 890 triệu tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      890 triệu 55 m2 16,19 triệu/m2
      Bá.n căn hộ chung cư BA ĐÌNH - SƠN TÂY - HOÀNG HOA THÁM - có SHR vĩnh viễnThiết kế 1 ngủ 1  phòng vệ sinh - 2 ngủ 2  phòng vệ sinh - 3 ngủ...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Nguyễn Lộc - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 15 tỷ

      15 tỷ 154 m2 97,41 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tại dự án Grandeur Palace - 138B Giảng Võ, Ba Đình, thành phố Hà Nội.DT 154m, thiết kế 3 PN, các phòng chức năng, đồ nội...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,75 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      2.75 tỷ 90 m2 30,56 triệu/m2
      Nhà rất đẹp - 2 thoáng trước sau. oto đỗ tới sân chung trung tâm thủ đô - an sinh xã hội tuyệt vời - đầy đủ nội thất về ở luôn.- Trung tâm thủ đô,...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 35 m2, giá 600 triệu tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      600 triệu 35 m2 17,15 triệu/m2
      CĐT căn hộ chung cư bán trực tiếp căn hộ chung cư C1 NGỌC HÀ - ĐỘI CẤN - BA ĐÌNHĐi bộ ra tới Lăng BácTòa nhà xây mới - nhận nhà luôn- đầy đủ nội ...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội
      H
      Chủ Đầu Tư Căn Hộ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,88 tỷ tại Đường Nguyên Hồng - Ba Đình - Hà Nội

      1.88 tỷ 55 m2 34,19 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tập thể tầng 2 Bắc Thành Công vị trí trung tâm gần trường học, chợ. Căn 55 mét vuông thiết kế 2  phòng ngủ - 1  nhà...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,95 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      1.95 tỷ 40 m2 48,75 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Giảng Võ 40 mét vuông giá 1.95 tỉ.Chị gái ruột mình gửi bán căn căn hộ chung cư view hồ Giảng Võ Trần Huy Liệu.Vị...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Brg Grand Plaza , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11,83 tỷ tại Ba Đình

      11.84 tỷ 125 m2 94,65 triệu/m2
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!