Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư C1 Thành Công, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,2 tỷ tại Ba Đình

      2.21 tỷ 75 m2 29,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn tập thể khu Bắc Thành Công, Ngay tập thể A5, gần chợ Thành Công, cách hồ Thành Công chỉ 100m, oto đỗ dưới chân tòa.+ Tòa nhà kết cấu...
      Dự án Chung cư C1 Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ Vinhomes Metropolis, 4 phòng ngủ, 146 m2, giá tốt tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 146 m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán căn hộ chung cư 4 PN vin Metroposlis 29 Liễu Giai.- căn hộ chung cư 146m2 thiết kế 4 PN 3vs.- Nằm tại toà M3.- View...
      Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, 29, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Brg Grand Plaza , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11,83 tỷ tại Ba Đình

      11.84 tỷ 125 m2 94,65 triệu/m2
      Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là Diamond Park Plaza số 16 Láng Hạ, Ba Đình của BRG Group - Vị trí duy nhất - Thiết kế xứng tầm.Thế đất vượng khí sinh...
      Diamond Park Plaza , số 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Đào Tấn - Ba Đình - Hà Nội

      1.8 tỷ 65 m2 27,7 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tập thế Đào Tấn, Ba Đình 65 mét vuông, giá chỉ 1,8 tỉ.- căn hộ chung cư tầng 2 + 3 như nhà mặt đất với thiết kế 2 ngủ,...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 195 Đội Cấn, Ba Đình. DT: 72m2.căn hộ góc thiết kế full nội thất với 2 phòng ngủ 2 toilet. logia thoáng mát.bìa đỏ...
      195, Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,3 tỷ tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1.3 tỷ 52 m2 25 triệu/m2
      DT từ 48 - 55 mét vuông.Giá từ 1 tỉ280 - 1 tỉ550/ căn.Vị trí trung tâm.Gần bảo tàng chiến thắng B52.Gần Lăng chủ tịch HCM.Gần Chùa Một Cột, vị trí vô...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Brg Grand Plaza , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,8 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      6.8 tỷ 82 m2 82,93 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ, 3 mặt thoáng DT 82m2 BRG 16 Láng Hạ, tầng đẹp, view hồ Thành Công, giá 6.8 tỉ (đã thuế giá trị gia tăng và kinh phí ...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Núi Trúc Square, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,9 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      2.9 tỷ 88 m2 32,96 triệu/m2
      Tôi cần thanh khoản gấp chung cư 2 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Núi Trúc Square, giá chỉ 1/2 so với giá HĐMB - hotline 0971 283 **** Thông tin...
      Dự án Núi Trúc Square, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 800 tr tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      800 triệu 32 m2 25 triệu/m2
      Toà nhà trong ngõ tương đối rộng gần đường oto, gần hồ đầm tròn, công viên bách thảo. Toà nhà có thang máy và bảo vệ 24/7. căn hộ chung cư có DT...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Chung Cư Mini Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá rẻ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư 1 PN đủ đồ vin Metropolis *căn hộ chung cư 1 PN đc thiết kế vuông vức ,phòng khách rộng rãi _ căn hộ chung ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Trần Huy Liệu - Ba Đình - Hà Nội

      2.1 tỷ 28 m2 75 triệu/m2
      Tôi căn hộ chung cư tầng 5 tập thể A6, Trần Huy Liệu, Ba Đình, TP Hà Nội.- DT: 28 mét vuông.- logia hướng tây cửa chính hướng đông.- Nhà thiết kế...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,85 tỷ tại Ba Đình

      5.85 tỷ 150 m2 39 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư Artex Building - 172 Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội:- DT 150 mét vuông, 4 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng,...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      1.3 tỷ 40 m2 32,5 triệu/m2
      55 Hoàng Hoa Thám Dt 40 m tầng 2 giá 1.3 tỉ Ba Đình Nhà cổ Pháp hiếm thực tế hơn 40 mét vuông. Kiến trúc Pháp trần cao, 2 mặt thoáng, không gian...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Vinhomes Giảng Võ, 4 phòng ngủ, 424 m2, giá rẻ tại Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 424 m2
      Nhờ Ace môi giới bán giúp...(Mong gặp đc khách thiện chí)Thông tin căn hộ chung cư Pethouse của tôi:Tổng DTSD 424m căn hộ thông tầng 2 tầng.- căn hộ ...
      Dự án Vinhomes Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 12,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      12.5 tỷ 114 m2 109,65 triệu/m2
      Cập nhật quỹ chung cư ngày 31/03/2023 rẻ nhất vin Metropolis:Giao bán chung cư rẻ nhất:1 ngủ: 5 tỉ (rẻ nhất thị trường).2 ngủ: 7 tỉ - 2 ngủ view Hồ Tây:...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 8 tỷ tại Quận Ba Đình

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ vin Metropolis 29 Liễu Giaichung cư tầng cao : 2 ngủ 2 vệ sinh DT: 80m2Nhà trống hiện tại có thể mua và vô ở ...
      Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, thỏa thuận tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 52 m2
      chào bán dự án B52 Vạn Bảo - Đội Cấn - Ba Đình ở ngay từ 500 tr/căn 33 mét vuông - 50 mét vuông - 62 mét vuông, giao nhà ngay, full đồ,...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1 tỷ 50 m2 20 triệu/m2
      Tòa mới! CĐT trực tiếp bán căn hộ mini Đội cấn gần Công viên Bách Thảo (32 - 55m) full đồ, ở ngay.Tòa nhà xây dựng mới hiện đại, đã hoàn thiện có thể xách...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.