Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Brg Grand Plaza , 1 phòng ngủ, 54 m2, thỏa thuận tại Ba Đình

      Thỏa thuận 54 m2
      Chính thức ra hàng dự án BRG Diamond Park Plaza 16 Láng Hạ, Ba Đình. Dự án đã bàn giao chung cư. Vị trí trung tâm TP view trọn hồ Thành Công 6.4ha.1/...
      Diamond Park Plaza , 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 890 triệu tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      890 triệu 55 m2 16,19 triệu/m2
      căn hộ 135 Hoàng Hoa Thám-Đội Cấn-Liễu Giai-35-70m2- từ 700tr/căncăn hộ Đội Cấn Ba Đình vị trí gần Hồ B52, Hồ Đầm Tròn ,gần đường lớn nhất, tòa thoáng...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 310 m2, giá 45 tỷ tại Ba Đình

      45 tỷ 310 m2 145,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư mặt đường Giảng Võ.Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Penthoues 2 tầng view hồ Tây. Nhà tôi đang để thô khách mua thoả sức thiết...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,35 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      bán ngay tập thể G2 khu 7ha Vĩnh Phúc, Ba Đình, HN.DTSD: 60 mét vuông sổ 50 mét vuông.Thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinh.Tầng đẹp, cầu thang rộng sạch...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      Bán chung cư nội đô tại số 195 phố Đội Cấn, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội.- DT bìa đỏ 72m2, 2 PN, 2 vệ sinh, nhà sửa chữa đẹp bìa đỏ chính chủ uy tín,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 690 triệu tại Đường Hoàng Diệu - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      690 triệu 42 m2 16,43 triệu/m2
      CỰC HIẾM! CỰC RẺ! CỰC ĐẸP! CĐT trực tiếp bán căn căn hộ mini KIm Mã_Ba Đình 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ giá chỉ từ 780 tr!* LH trực tiếp CĐT:...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Nguyễn Lộc - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Khu nhà gấn hồ, 2 mặt thoáng, oto vào chân cầu thang, tiện lợi tập thể dục. Trẻ em học trường cấp 1 Kim Đồng, Giảng Võ. Tương lai sẽ đc xây mới và tái...
      P318 A3 TT Giảng Võ, Ngõ 11, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      1.48 tỷ 56 m2 26,43 triệu/m2
      Cần bán căn hộ mini tại Ngọc Hà, Ba Đình.call ngay: 0988 043 ***.1. DT và giá.- DT: 56 mét vuông.- Thiết kế 2 PN + 1  phòng vệ sinh + Phòng...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 128 m2 85,94 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp tại dự án Grandeur Palace - 138B Giảng Võ, Ba Đình, thành phố Hà Nội.DT 128m, thiết kế 3 PN, các phòng chức năng, đồ nội thất gắn...
      Dự án Grandeur Palace, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá rẻ tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 52 m2
      Chính chủ cần bán CCMN đầy đủ nội thất - vừa xây - phố Ngọc Hà, Ba Đình - cạnh Lăng Bác.- DT 52 mét vuông - thiết kế 2 ngủ 1 khách.- Có bãi gửi xe...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,55 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.55 tỷ 45 m2 56,67 triệu/m2
      Cần bán căn tầng 2 Tập Thể Thành Công ,nhà đẹp 2 thoáng nội thất đầy đủ.L/H : 0906 191 ***+ DT sổ 45m2/ DT sử dụng 75m .+ Thiết kế : 2 PN ( 2PN riêng...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6 tỷ tại Phố Đặng Dung - Ba Đình - Hà Nội

      6 tỷ 82 m2 73,18 triệu/m2
      Bán CH phố Đặng Dung dt 82m2 nhà đẹp đẳng cấp chính chủ tặng lại toàn bộ cho KH hữu duyên.Vị trí trung tâm Ba Đình gân hồ Trúc Bạch, mặt phố Đặng Dung vài...
      Phố Đặng Dung, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ Tổ hợp chung cư Hanoi Aqua Central, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá tốt tại Ba Đình

      Thỏa thuận 120 m2
      chính chủ gửi bán nhanh căn hộ chung cư Aqua Central.căn hộ chung cư nằm ở tầng trung của toà nhà.ban công view Sông Hồng.DT: 120m2 tim tường.Thiết...
      Dự án Hà Nội Aqua Central, Đường Yên Phụ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 25 m2, giá 1,79 tỷ tại Phường Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      1.79 tỷ 25 m2 71,6 triệu/m2
      Bán chung cư C9 TT Bắc Thành Công, P. Thành Công, Ba đình, tầng 2, số đỏ 25 m, thực tế 55 m, 2 P ngủ, phòng khách, bếp. Nhà sửa đẹp, sàn gỗ, Trần thạch...
      Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      2.4 tỷ 81 m2 29,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư khu 7,2 HA, Ba đình 81m2, giá chỉ 2,4 tỉ.- chung cư thuộc khu tập thể phân lô 7,2 HA oto tránh chạy vòng quanh, dừng đỗ ngày đêm.-...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 650 tr tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      650 triệu 35 m2 18,58 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư mini siêu đẹp Ba ĐìnhDT đa dạng: 35 - 48 - 50m2Thiết kế 1-2 ngủ, 1  nhà vệ sinhGiá dao động từ 650tr - 780 - 1 tỉ -...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 128 m2 53,13 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Platinum Residences - Số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư gồm 03 PN, DT 128m2, có logia...
      Dự án Platinum Residences, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 12 tỷ

      12 tỷ 128 m2 93,75 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp tại dự án Grandeur Palace - 138B Giảng Võ, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.DT 128m, thiết kế 3 PN, các phòng chức năng, đồ nội thất gắn...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!