Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 35 m2, giá 2,6 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.6 tỷ 35 m2 74,29 triệu/m2
      TT Thành Công Tầng 2 . diện tích sử dụng 86M . DTSĐ , 35 M Nhà đang sửa tầm 10 ngày xong . TẬP THỂ TẦNG 2 SỬA ĐẸP - VIEW SÂN CHƠI -GIÁ HỢP LÝ - XEM...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Artex Building , 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6 tỷ tại Ba Đình

      6 tỷ 145 m2 41,38 triệu/m2
      bán ngay chung cư Artex Building 172 Ngọc Khánh, Q. Ba Đìnhcăn hộ chung cư thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, logia hướng Tây Namchính chủ...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11,83 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      11.84 tỷ 125 m2 94,65 triệu/m2
      BRG Diamond Park Plaza - Nhận nhà ở ngay - không cần quan tâm đến tiến độ thi công hay chất lượng công trình.Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là Diamond...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,99 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      2.99 tỷ 69 m2 43,34 triệu/m2
      Hiện tại gia đình chuyển về Long Biên sinh sống lên cần bán lại căn nhà gia đình ở đã lâu và rất có lộc.Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo.Camera an...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11,83 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      11.84 tỷ 125 m2 94,65 triệu/m2

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 13,5 tỷ tại Ba Đình

      13.5 tỷ 120 m2 112,5 triệu/m2
      Do muốn chuyển xuống căn biệt thự mặt đất, gia đình chúng tôi cần bán gấp căn hộ góc 07 tầng 27 Toà M1 vin Metropolis. (Cam kết không đăng giá ảo).-...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Ba Đình

      4.6 tỷ 55 m2 83,64 triệu/m2
      - Hưng Thịnh Homes, giá thật, nhà thật không lừa gạt KH.Cam kết: cung cấp 100 phần trăm số căn hộ chung cư cần bán sang nhượng tại vin Metropolis...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      7.5 tỷ 80 m2 93,75 triệu/m2
      Bán chung cư vin Metropolis Liễu Giai,Ba Đình,HN- DT 80m2,thiết kế 2 phòng ngủ,2WC- Để lại toàn bộ nội thất xịn xò cho khách- Sổ chính chủ,sẵn...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      1.48 tỷ 52 m2 28,47 triệu/m2
      DT từ 33 - 48 - 55m2.Giá từ 900tr/ căn - 1 tỉ280 - 1 tỉ550.Vị trí trung tâm.Gần bảo tàng chiến thắng B52.Gần Lăng chủ tịch HCM.Gần Chùa Một Cột, vị trí vô...
      Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội.
      Đ
      Ms. Hà Cđt Căn Hộ Đẹp Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Ba Đình

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Platinum Residences - số 06 Nguyễn Công Hoan với giá cực kỳ tốt:* Thiết kế căn hộ chung cư: 120m, 3 PN, 1 phòng khách, 1 bếp.-...
      Dự án Platinum Residences, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,6 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      4.6 tỷ 55 m2 83,64 triệu/m2
      * Bán một căn góc 1 phòng ngủ, DTSD 55m2, căn hộ góc nên rất thoáng thiết kế đẹp, khách bếp rộng rãi, tất cả các phòng đều có ánh sáng trực...

      Cần bán căn chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8,64 tỷ tại Ba Đình

      8.64 tỷ 135 m2 64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư góc 2 mặt thoáng tòa Lancaster 20 Núi Trúc, DT 135 mét vuông.Do chuyển công tác và định cư tại TP.HCM nên...
      Lancaster Hà Nội, 20, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 10,88 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      10.88 tỷ 125 m2 87 triệu/m2
      Bán chung cư tại căn hộ chung cư cao cấp Diamond Park Plaza vị trí đẹp nhất Q. Ba Đình, ngay mặt đường lớn, sát hồ Thành Công.* Căn đẹp 125m2 thiết kế...
      Dự án Diamond Park Plaza , 16 Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      5.1 tỷ 56 m2 91,08 triệu/m2
      Bán căn hộ vin Metropolis - Liễu Giai, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội- DT 56m2- Thiết kế 1PK,1 phòng ngủ,Bếp, toilet,logia view thoáng,để lại...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 74 m2, giá 22 tỷ tại Phường Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 74 m2 297,3 triệu/m2
      HIẾM ĐÀO TẤN - BA ĐÌNH - CCMINI DÒNG TIỀN ĐẠT ĐỈNH LÊN TỚI 1.5 TỈ/ NĂM Bán chung cư Apartment cao cấp.- DT 74m 10 tầng MT 5.8m Giá Chào 22 tỉ ngõ tương ...
      Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,17 tỷ tại Phố Đốc Ngữ - Ba Đình - Hà Nội

      5.17 tỷ 136 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Ngõ 130 Phố Đốc Ngữ, Ba Đình, thành phố Hà Nội* Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ góc ( căn đầu hồi), view đẹp, thoáng mát.-...
      Chung cư Ngõ 130 Phố Đốc Ngữ, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 6,8 tỷ tại Ba Đình

      6.8 tỷ 77 m2 88,32 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư 2  phòng ngủ vin Metropolis.- Căn M3 - 3401 DT sàn 77m2.(Đông Nam, view hồ Giảng Võ).chung cư là mẫu 2 phòng ngủ...

      Cần bán nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 6,9 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      6.9 tỷ 79 m2 87,35 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư vin Metropolis Liễu Giai.Toà m² Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, khách, bếp...logia cực thoáng mát view Hồ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.