Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Thành Công Tower, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 6,9 tỷ tại Ba Đình

      6.9 tỷ 200 m2 34,5 triệu/m2
      Bán căn hộ 200 mét vuông, 4 phòng ngủ, tòa Thành Công Tower 57 Láng Hạ. DT 200 mét vuông, 4 phòng ngủ, 2 vệ sinh. chung cư đã sửa...
      Dự án Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,97 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      1.97 tỷ 42 m2 46,91 triệu/m2
      + căn hộ nhà A6 Giảng Võ, 1 ngủ 1 vệ sinh 1 bếp 1 khách, tặng nội thất đầy đủ xịn sò, khách chỉ việc xách va li là về ở ngay.+ Nội thất liền tường bao...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 128 m2 93,75 triệu/m2
      Thông tin chung cư: 128m, 03 PN, phòng khách và bếp.- Nội thất cơ bản.- bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.- Tòa nhà đầy đủ dịch vụ, tiện ích sang trọng,...
      Dự án Grandeur Palace, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Metropolis, 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 16,5 tỷ tại Ba Đình

      16.5 tỷ 146 m2 113,02 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích sử dụng gia đình gửi bán chung cư vin Metropolis 29 Liễu Giai, Ba Đình, TP Hà Nội.chung cư thiết kế 4 phòng ngủ 3VS...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 700 tr tại Phố Sơn Tây - Ba Đình - Hà Nội

      700 triệu 48 m2 14,59 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ Bán căn hộ chung cư T1 Kim Mã ,Giang Văn Minh DT từ 35- 50 -65 m2 oto đỗ cửaI. VỊ TRÍ Vàng Thủ đô Hà NộiGần Hồ thống nhất 500m+ Tòa nhà có...
      Phố Sơn Tây, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Nguyễn Lộc - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Artex Building , 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,8 tỷ tại Ba Đình

      5.8 tỷ 145 m2 40 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Artex Building - 172 Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội:- căn hộ chung cư DT 145m, 3 PN thoáng, logia rộng.- căn hộ ...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ Brg Grand Plaza , 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,63 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      4.63 tỷ 55 m2 84,15 triệu/m2
      BRG Diamond Park Plaza - nhận nhà ở ngay mà không cần quan tâm đến tiến độ thi công hay chất lượng công trình.Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là...
      Dự án Diamond Park Plaza , 16 Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 5,1 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5.1 tỷ 56 m2 91,08 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - 1VS - vin Metropolis:- đầy đủ nội thất cao cấp.- giá: 5.1 tỉ bao phí.call ngay xem nhà: E...

      Sở hữu căn hộ Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,6 tỷ tại Ba Đình

      4.6 tỷ 105 m2 43,81 triệu/m2
      contact A Hải: 0981 545 ***. Bán chung cư Hòa Bình Green Bưởi, 376 đường Bưởi, Ba Đình, thành phố Hà Nội. DT 105m2, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Hòa Bình Green Apartment, 376, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán chung cư Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,64 tỷ tại Ba Đình

      5.64 tỷ 115 m2 49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư toà B căn hộ cao cấp 671 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, TP Hà Nội.căn hộ chung cư:- Có DT: 115m2, 2 phòng ...
      Dự án 671 Hoàng Hoa Thám, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Brg Grand Plaza , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,9 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      6.9 tỷ 82 m2 84,15 triệu/m2
      Bán căn hộ BRG Grand Plaza 16 Láng Hạ, đang bàn giao. Vị trí trung tâm đắc địa, tầm view cực đỉnh trực diện hồ Thành Công 6.4ha.chung cư góc 2  phòng...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 770 tr tại Đường Lê Hồng Phong - Ba Đình - Hà Nội

      770 triệu 35 m2 22 triệu/m2
      TẶNG NGAY 1 XE HONDA LEAD khi mua chung cư Đội Cấn - Lê Hồng Phong - Ngọc Hà - Ba Đình - Nhận nhà ở ngay - đầy đủ nội thấtLH TRỰC TIẾP CĐT DỰ ÁN: 0989...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Brg Grand Plaza , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11,8 tỷ tại Ba Đình

      11.8 tỷ 125 m2 94,4 triệu/m2
      BRG Diamond Park Plaza - Nhận nhà ở ngay - không cần quan tâm đến tiến độ thi công hay chất lượng công trình.Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là Diamond...
      N
      Bất Động Sản Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Tổ hợp chung cư Hanoi Aqua Central, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá rẻ tại Ba Đình

      Thỏa thuận 114 m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp tại căn hộ Aqua Central - 44 Yên Phụ, Ba Đình, TP Hà Nội.* chung cư DT 114m2, 03 PN, phòng khách và bếp.- Nội thất thiết...
      Dự án Hà Nội Aqua Central, Đường Yên Phụ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,45 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.46 tỷ 75 m2 32,67 triệu/m2
      + Nhà thiết kế công năng quá hợp lý với 3 PN, 2 vệ sinh các phòng đều có logia, cửa sổ thoáng sáng.- 3 PN xinh xắn.- 2 vệ sinh đủ công năng.- gian bếp đẹp,...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 115 m2 58,27 triệu/m2
      A17 The Golden Armor (B6 Giảng Võ) 115 mét vuông T17 6.7 tỉ.Đẳng cấp chung cư hạng sang The Goldel Armor Giảng Võ - View hồ tuyệt đẹp - hàng hiếm cả...
      Dự án The Golden Armor, Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,4 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      1.4 tỷ 52 m2 26,93 triệu/m2
      1. Vị trí:- Đối diện Lăng Bác, cạnh Công viên Bách Thảo không khí trong lành.- Khu trung tâm Q. Ba Đình, giao thông thuận tiện đi lại.- Tòa nhà nằm trong...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Brg Grand Plaza , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,8 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      6.8 tỷ 82 m2 82,93 triệu/m2
      Duy nhất căn 2 phòng ngủ DT 82 mét vuông giá 6,89 tỉ (Gồm thuế giá trị gia tăng và kinh phí bảo trì), view trọn hồ Thành Công.Trần cao...
      BRG Grand Plaza, 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!