Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      7.2 tỷ 82 m2 87,81 triệu/m2
      Cô em chuyển sang căn 3 phòng ngủ nên muốn nhượng lại căn 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ tòa M1 DT 82m2 tòa M1 dự án vin Metropolis.ngôi nhà có...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn Brg Grand Plaza , 82 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      6.9 tỷ 82 m2 84,15 triệu/m2
      Quỹ chung cư cao cấp nhất tại Ba Đình, view Hồ Thành Công trực tiếp chủ đầu tư, Dimond Park Plaza số 16 Láng Hạ, giá từ 4,7 tỉ/căn. Nhận nhà ở...
      Dự án Diamond Park Plaza , Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Brg Grand Plaza , 2 phòng ngủ, 96 m2, giá rẻ tại Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 96 m2
      Chính chủ không có nhu cầu ở nên muốn bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 96 mét vuông tầng cao đẹp view hồ Thành Công.Bàn giao nội thất chủ ...
      Diamond Park Plaza, 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 5 tỷ tại Ba Đình

      5 tỷ 56 m2 89,29 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ tòa M1 dự án vin Metropolis DT 56m2 để lại toàn bộ nội thất cho khách mua....
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 33 m2, giá 720 tr tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      720 triệu 33 m2 21,82 triệu/m2
      CĐT chào bán căn hộ mini Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - nhà hoàn thiện, thiết kế sang trọng hiện đại, nhiều ánh sáng tự nhiên.- Vị trí trung tâm: Gần Lăng...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 128 m2 53,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Platinum Residences - Số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình, thành phố Hà Nội:- căn hộ chung cư DT 128 mét vuông gồm 3 PN, có...
      Platinum Residences, Số 6, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Hòa Bình Green, 376 đường Bưởi, căn hộ chung cư có DT 90 mét vuông, gồm 2 PN, 2 vệ sinh, nhà nội thất đầy đủ, rất ít ở nên...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,43 tỷ tại Phố Thành Công - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      2.44 tỷ 40 m2 60,75 triệu/m2
      - TT Thành Công - nối Giảng Võ - Láng Hạ nhà đẹp - sạch sẽ - lô góc thoáng vĩnh viễn - đang KD spa tại nhà - gần chợ - oto đỗ cửa - gần hồ - giao thông...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3 tỷ tại Ba Đình

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp tại tòa Lancaster - 20 Núi Trúc.- căn hộ chung cư: 45 mét vuông, studio. Tầng cao view thoáng.- Nội...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      4.95 tỷ 55 m2 90 triệu/m2
      Vì lí do tài chính gia đình đang cần tiền cần bán nhanh chung cư cao cấp vin Metropolis 29 Liễu Giai.chung cư thuộc tòa M3 DT rộng nhất trong các căn...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 128 m2 53,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Platinum Residences - Số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình, thành phố Hà Nội:- chung cư DT 128m2, gồm 3 PN, có logia phòng khách...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 22 m2, giá 1,86 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      1.86 tỷ 22 m2 84,55 triệu/m2
      - Tập thể Thành Công - tầng 2 - nhà đẹp sạch sẽ thoáng mát - tiện ích bạt ngàn - trường - chợ - BV - gần hồ Thành công - giao thông thuận tiện khỏi phải...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Lancaster Núi Trúc, 4 phòng ngủ, 424 m2, giá tốt tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 424 m2
      Nhờ Ace môi giới bán giúp...(Mong gặp đc khách thiện chí)Thông tin chung cư Pethouse của tôi:Tổng DTSD 424m duplex thông tầng 2 tầng.- căn hộ góc,...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 860 tr tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      860 triệu 35 m2 24,58 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mini cạnh Bảo Tàng Chiến Thắng B52 siêu đẹp, ở ngay, full đồ 35 - 60 m2.Tòa nhà thiết kế tầng 1 để xe, tầng trên cùng là tầng tum sân...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn Vinhomes Metropolis, 4 phòng ngủ, 424 m2, giá rẻ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 424 m2
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Brg Grand Plaza , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 11,83 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      11.84 tỷ 125 m2 94,65 triệu/m2
      Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là Diamond Park Plaza số 16 Láng Hạ, Ba Đình của BRG Group - Vị trí duy nhất - Thiết kế xứng tầm.Thế đất vượng khí sinh...
      Diamond Park Plaza , số 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá tốt tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      Chào mừng bạn đến với chung cư tại phố Đội Cấn - Ba Đình! Với vị trí cực đẹp, chỉ cách mặt đường Đội Cấn 10m, bạn sẽ có thể tận hưởng không gian sống yên...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Brg Grand Plaza , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 10,88 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      10.88 tỷ 125 m2 87 triệu/m2
      Bán chung cư tại căn hộ cao cấp Diamond Park Plaza vị trí đẹp nhất Q. Ba Đình, ngay mặt đường lớn, sát hồ Thành Công.* Căn đẹp 125m2 thiết kế vuông vức...
      Dự án Diamond Park Plaza , 16 Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!