Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 2, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 77 m2 49,36 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Scenic Valley 2, Phú Mỹ Hưng Q7.DT 77  mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh đầy đủ ...
      Dự án Scenic Valley 2, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 7

      2.55 tỷ 66 m2 38,64 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư ANGIA SKYLINE ,đường Hoàng Quốc Việt ,Q. 7 : -DT : 66m2 ( 2pn-2 nhà vệ sinh ) -Nhà mới ,view hướng nam mát mẻ ,nhìn về...
      Dự án An Gia Skyline, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ Lavida Plus, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7

      3.6 tỷ 96 m2 37,5 triệu/m2
      Giảm giá bán gấp căn 3 phòng ngủ dự án Lavida Plus.Vị trí: MT Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ đối diện SC Vivo City Q. 7.- DT: 96m2 - 3 phòng ...
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Cosmo City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Cosmo City, 99 Nguyễn Thị Thập, Tân Phú, Q. 7.DT: 72m2, 2 PN, 2 WC, nội thất luxury, ngay dưới có siêu thị Big C, phòng tập...
      Cosmo City, 99, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 164 m2, giá 11 tỷ tại Quận 7

      11 tỷ 164 m2 67,08 triệu/m2
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, P. Tân Phong, Q. 7, HCM.Mức giá.11, x tỉ.DT.166m2  phòng ngủ 3  phòng ngủ.Thông tin mô tả.Hồng Cẩm...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 83 m2, thỏa thuận tại Quận 7

      Thỏa thuận 83 m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Midtown, Phú Mỹ Hưng 2 phòng ngủ giá siêu mềm.DT: 83 mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 7

      6.6 tỷ 140 m2 47,15 triệu/m2
      * giá mềm nhất thị trường! Duy nhất 1 căn.- DT: 140 mét vuông.- Nhà gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, view nhìn về căn biệt thự Mỹ...

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 22 m2, giá 800 tr tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      800 triệu 22 m2 36,37 triệu/m2
      + Tiến độ TT theo tiến độ xây dựng. Nhận nhà mới chỉ TT 400 tr đông khoảng 50 phần trăm giá trị.+ Có ngay chính sách ưu đãi trả chậm theo LS cho KH có...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,38 tỷ tại Quận 7

      2.38 tỷ 66 m2 36,07 triệu/m2
      Chuyên giá siêu mềm căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex.hotline : 0909 411 ***=== Chuyên mục mua bán ===Đơn giá 35 - 40 tr/m2- căn hộ chung ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 16 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 134 m2 119,41 triệu/m2
      chung cư hạn sang Horizon 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ CK gần 2 phần trăm từ chủ đầu tư, giá từ 9tỉ9, nhận nhà T10 2023- Mua trực tiếp giá...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 3 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 55 m2 43,64 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư River Panorama - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 55m2. View thông thoáng.- Thiết kế 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh. Nhà như CĐT...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư happy valley:căn hộ góc 110  mét vuông,3  phòng ngủ 2  nhà vệ sinhHai MT:view q1 và PMH:nội thất cơ bản:giá 5,5...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 73 m2 46,58 triệu/m2
      * GĐ mua tính ở nhưng không ở nên cần bán lại giá siêu mềm cho ai thiện chí. CC Q7 Riveside.+ Giá 3,4 tỉ. Nhà mới nhận chưa ở ngày nào. (Giá bao gồm...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 130 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7

      6.2 tỷ 130 m2 47,7 triệu/m2
      Em chuyên bán nhiều chung cư Green Valley, PMH, Q7. giá mềm nhất thị trường hiện nay. DT 89 mét vuông. Bán 4,2 tỉ.- DTSD: 115 mét vuông đầy ...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7

      3.6 tỷ 78 m2 46,16 triệu/m2
      Bán nhiều căn hộ cao cấp Phú Mỹ Hưng 2-3 phòng ngủ ( 78-98m2) giá 3.6 - 5,2 tỉ gần trường Nam HCM, khôngrea, Canada- Riverside Residence : +...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 64 m2 33,6 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư An Hoà, khu Nam Long Trần Trọng Cung, Q. 7.* DT: 64.5m2 (2 PN, 2  phòng vệ sinh).* căn hộ chung cư thang máy thuận tiện...
      Dự án An Hòa - Nam Long, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Đ
      Bạch Ngọc Hồng Điệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 166 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận 7

      12.8 tỷ 166 m2 77,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Panorama - PMH - Q. 7.- DT 166m, 2 logia siêu rộng. căn hộ chung cư rất hiếm với DT này.- Có 2 view, view sông và nội khu nhìn hồ...
      Dự án The Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sunrise City Central 120 mét vuông, 3 PN, 2 WC.Nội thất cơ bản.View nội khu căn biệt thự Him Lam.chính chủ thiện chí bán. Giá...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!