Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Mỹ Khánh 4, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 7

      3.55 tỷ 112 m2 31,7 triệu/m2
      - Cần bán nhiều căn hộ dự án Happy Valley.* đc: Đường Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7, TP. HCM.* CĐT: Phú Mỹ Hưng.- Bán:- DTSD: 112m2 - 118m2.- Giá:...
      Dự án Mỹ Khánh 4, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 7

      1.75 tỷ 90 m2 19,45 triệu/m2
      Bán chung cư Era Town Đức Khải Q. 7 Hồ Chí Minh - DT 90m2 - chung cư không có nội thất thiết kế mát mẻ , PN rộng - 2 PN đều có cửa sổ , 2  toilet -...
      Dự án The Era Town, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 82 m2 45,74 triệu/m2
      Vị trí: Gần trường học Quốc tế Nam HCM, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng...- DT: 82m, 2 PN. 2  nhà vệ sinh.- giá:...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 7

      2.55 tỷ 66 m2 38,64 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư Q7 Tp Sài Gòn Riverside 2  phòng ngủ.- Vị trí: 04 Đào Trí.- Gồm: 4 block căn hộ, 34 tầng, hồ bơi, khu thương mại, phòng ...
      Q7 Saigon Riverside, 04, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Lavida Plus, 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 8 tr tại Quận 7

      8 triệu 37 m2 0,22 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư Lavida Plus Q. 7DT: 37 mét vuông, 01 PN, 01  toilet.View thoáng mátVị trí ngay trung tâm Phú Mỹ Hưng di chuyển thuận...
      Dự án Lavida Plus, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Hoàng Anh Gia Lai 1, 2 phòng ngủ, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 86 m2 27,68 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên cần bán nhanh, giá mềm nhất thị trường, DT 86m2 (2 phòng ngủ, 2 toilet) giá chỉ 2.380 tỉ tặng nội thất xịn xò....
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai 1, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Mỹ Phúc, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,88 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.88 tỷ 125 m2 39,04 triệu/m2
      - DT chung cư 125m2.- Nhà thiết kế 3 phòng ngủ.- giá: 4.88 tỉ có thể thỏa thuận với khách thiện chí.- Có logia rộng trong suốt nhìn về view thoáng...
      Dự án Mỹ Phúc, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,86 tỷ tại Quận 7

      4.87 tỷ 118 m2 41,19 triệu/m2
      Cần bán nhiều chung cư cao cấp Grand View, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 118 mét vuông giá 4,86 tỉ, 150 mét vuông giá 6,5 tỉ, 190 mét vuông giá...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      bán nhanh chung cư River Panorama Q. 7Thông tin chung cư-Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet.-DT: 65m2.-Tầng cao, view sông.-giá: 3ty1 ( Hoàn lại...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Sky 89 The New Icons, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Sky89 Q. 7Thông tin chung cư:-Thiết kế: 2 phòng ngủ 2WC-DT 65m2-Tầng cao, logia rộng, view thoáng-giá: 2ty8 (Hai tỉ tám trăm tr...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 3 phòng ngủ

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Hưng Phúc. DT 98m2 3 phòng ngủ, 2 toilet.Nhà mới, đầy đu nội thất, có ô đậu xe riêng.Nay cần tiền bán lại giá chỉ 6 tỉ....
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Cần bán nhiều chung cư giá rẻ tại dự án Happy Valley.- Đường Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7 TP. HCM.- Bán chung cư Happy Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.*...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 107 m2 70,1 triệu/m2
      Bán lỗ 531tr The Ascentia - Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 107,32m2.căn hộ góc, view sông, 2 mặt thoáng.Giá gốc 7,5 tỉ.
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 56 m2 44,65 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. căn hộ chung cư có DT 56 mét vuông, thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 24 m2, giá 800 triệu tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      800 triệu 24 m2 33,34 triệu/m2
      - Hoàn thiện đầy đủ kèm theo thiết kế cực kỳ thông minh.- Đầy đủ không gian sống: PN,  nhà vệ sinh, Bếp, phòng khách.- Hoàn thiện theo tiêu chuẩn...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 125 m2 27,6 triệu/m2
      chung cư Belleza Apartment Vị trí: Belleza Apartment nằm tại đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Q. 7 - vị trí đắc địa, tiếp giáp với nhiều khu vực lân cận như Phú...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, giá 2,08 tỷ

      2.09 tỷ 53 m2 39,29 triệu/m2
      Chủ ngộp lãi vay NH nên bán gấp căn 1 phòng ngủ view trực diện Sông SG, Nhà mới 100 phần trăm. Giá rẻ hơn thị trường 200 tr.- Đặc biệt, giá đã...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Cảnh Viên 2, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 117 m2 51,29 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Vị trí: căn hộ Cảnh Viên 2, Phú Mỹ Hưng Q. 7.- Loại chung cư: 3 PN + 2 vệ sinh.- pháp lí: Có sổ hồng riêng.- Hiện trạng: Nhà...
      Dự án Cảnh Viên 2, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!