Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Panorama, 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 10 tỷ tại Quận 7

      10 tỷ 146 m2 68,5 triệu/m2
      Bán căn Panorama view sông.Pano 3: Lầu 6, logia phòng khách view sông, Tây Nam, cửa hướng Nam, logia sau Đông Bắc. Nhà bao mát.- DT: 146.5m2 4 phòng ...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 5 phòng ngủ, 224 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 224 m2 46,88 triệu/m2
      Bán penthouse Sky Garden 3.DT 224m2. Nhà đẹp 3 tầng thiết kế 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh + fitness, phòng thờ, có 2 sân vườn view nội khu (bao...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 130 m2 48,47 triệu/m2
      Chuyên bán nhiều chung cư Riverside Residence Phú Mỹ Hưng Q. 7. DT 130m2 bán 6.3 tỉ liên lạc 0902 037 ***.* Thông tin chung cư:1. Căn 82m, thiết kế...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 55 m2 44 triệu/m2
      HOT Cần bán căn hộ chung cư River Panorama 2 phòng ngủ1 toilet 55m2 nội thất CĐT giá mềm nhất thị trường chỉ 2ty420- căn hộ River Panorama...
      Dự án River Panorama, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 91 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 91 m2 69,24 triệu/m2
      Vị trí thuận tiện gần trường quốc tế Đài Bắc, Đài Loan, Hàn Quốc, Nhật Bản, Canada, RMIT, Tôn Đức Thắng, Nam HCM, cơ sở 3 Trường Cao đẳng Kinh Tế, Trường MN...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 7

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      căn hộ chung cư AG Skyline.Đã có SHR và nhiều tiện ích cao cấp.- 68 mét vuông (2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh) - 2,7 tỉ.- 112 mét ...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 7

      1.6 tỷ 67 m2 23,89 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Era Town đường Nguyễn Lương Bằng nội thất tiện nghi sạch đẹp, căn hộ góc thoáng mát, nằm cạnh các khu trung tâm thương mại...
      Dự án The Era Town, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sunrise Cityview, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Sunrise City.Khu North.Loại 3 phòng ngủ.120m.Tầng 02.nội thất đầy đủ cao cấp.Máy lạnh âm trần.View cực...
      Dự án Sunrise City View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,28 tỷ tại Quận 7

      5.28 tỷ 96 m2 55 triệu/m2
      * giá (giá gồm thuế thuế giá trị gia tăng, phí bảo trì và ưu đãi):- chung cư 1 phòng ngủ 58 mét vuông khoảng 3,3 tỉ. - chung cư...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Quận 7

      Thỏa thuận 70 m2
      * căn hộ chung cư M-One Nam Tp Thành phố Hồ Chí Minh Tân Kiểng Q. 7.* DT: 70 mét vuông.* Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 toilet...* Tình...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2 tỷ tại Quận 7

      2 tỷ 54 m2 37,04 triệu/m2
      căn hộ chung cư Q7 Tp Thành phố Hồ Chí Minh Riverside Complex - căn hộ chung cư nhận giải thưởng top 10 dự án căn hộ cao cấp tốt nhất năm 2022...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 7

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư Q7 Riverside MT đường Đào Trí, Q. 7. Cách Phú Mỹ Hưng 1.5 kilomet.- DT: 53m2, thiết kế 1 phòng ngủ.- View...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,75 tỷ tại Quận 7

      4.75 tỷ 89 m2 53,38 triệu/m2
      Thông tin mô tả:DT: 89 m².giá: 4 tỉ 750 tr.Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.Nhà trang bị full nội thất.Để đc tư vấn và biết thêm thông tin về những...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 89 m2 73,04 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Antonia PMH.Vị trí Nguyễn Lương Bằng tháng 6/2023 giao nhà.Tiện ích nội khu đầy đủ, gym, khu vui chơi trẻ em, phòng đọc sách,...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Green Valley, 130 m2, giá rẻ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 130 m2
      -Cập nhật giỏ hàng Green Valley, PMH, Q7. giá siêu mềm nhất thị trường hiện nay. DT 89m. Bán 4,1 tỉ.- DTSD: 115m đầy đủ nội thất giá: 5.7 tỉ.- DTSD:...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      Cho con học Thụy Sỹ, bán căn 3 phòng ngủ 89m2, giá rẻ 3 tỉ bao hết, ở ngay, mới 100 phần trăm xem nhà 0939 720 ***- free hồ bơi + fitness +...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 89 m2 69,11 triệu/m2
      Cắt lỗ 500tr sang nhượng nhanh 2 phòng ngủ M8 Midtown The Peak - Phú Mỹ Hưng.- DT chung cư: 89 mét vuông, căn hộ góc.- Thiết kế:...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Tổ hợp Nhà cao tầng Phú Mỹ, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 118 m2 30,51 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Phú Mỹ - Vạn Phát Hưng, nhà thoáng mát đẹp, các cửa sổ và view đều thoáng.,- DT: 118 mét vuông, 3 PN, 2  phòng vệ sinh,...
      Dự án Căn hộ Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!