Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 7

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Happy Valley - PMH - Q7.- DT 100m2, 3 phòng ngủ - 2 toilet.- sổ hồng riêng, đầy đủ nội thất.- Giá siêu rẻ: 4,85...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 8,1 tỷ tại Quận 7

      8.1 tỷ 122 m2 66,4 triệu/m2
      Giỏ hàng 6 căn hộ chung cư cao cấp 3 phòng ngủ - Dự án The Infiniti Keppel Land Singapore, gồm:- T9#32-02 (Bàn giao hoàn thiện cao cấp)- T9#23-02...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 184 m2, giá 14 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 184 m2 76,09 triệu/m2
      - Cân bán chung cư tầng một (Ground House) sân vườn khu Happy Valley, PMH, Q7.- DT: 184m2, 1 trệt, 1 lầu, nhà thô tiện decor theo ý mình, thích hợp để ở,...

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá tốt tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 145 m2
      chung cư hạng sang The Horizon Phu My Hung đẹp nhất ở Hồ Bán Nguyệt, trung tâm Phú Mỹ Hưng, Q. 7.+ Mua chung cư The Horizon trực tiếp CĐT Phú Mỹ Hưng,...
      Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng, Đường Trần Văn Trà, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 7

      3.4 tỷ 57 m2 59,65 triệu/m2
      chính chủ ngộp cần bán nhanh giá rẻ căn hộ chung cư Eco Green Nguyễn Văn Linh, Q. 7 bao tất cả thuế phí view nội khu.- 2 PN, 2 WC.- DT tim tường:...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,25 tỷ tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 77 m2 42,21 triệu/m2
      * căn hộ chung cư góc 2 phòng ngủ 2 toilet Florita - chủ đầu tư Hưng Thịnh.* DT: 76.57m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, 1 khu bếp,...
      Dự án Florita Đức Khải, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,31 tỷ tại Quận 7

      4.31 tỷ 80 m2 53,85 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 3PN2 toilet tại căn hộ Eco Green Saigon, Quận 7, TPHCMCăn hộ thiết kế căn góc, view sông & mặt tiền đường Nguyễn Văn...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      chung cư Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- DT: 100m2. Thiết kế: 3 PN. 2  nhà vệ sinh.- Lầu cao, căn hộ góc view sân golf thoáng.- Nhà thiết kế tỉ...

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 7

      4.05 tỷ 101 m2 40,1 triệu/m2
      * Cô chú chính chủ tìm chủ nhân mới cho căn 2 phòng ngủ Lớn, có phòng khách hướng ra logia đường D1 (HTM) & D6 Khu căn biệt thự Him Lam.* Tầng thấp...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 7

      15.5 tỷ 160 m2 96,88 triệu/m2
      #HappyValleyPremier - thiết kế độc bản thương hiệu #PhúMỹHưng đo ni đóng giầy riêng dành cho GIỚI TINH HOA.--- Chỉ 55 chủ nhân danh giá, vương giả, say mê...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 78 m2 66,67 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Hưng Phúc, Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, đầy đủ nội thất cao cấp. View căn biệt thự.Thông tin căn hộ chung cư:căn ...
      Dự án Chung cư Hưng Phúc, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,96 tỷ tại Quận 7

      1.97 tỷ 53 m2 37,06 triệu/m2
      Chủ ngộp lãi vay NH nên bán gấp căn 1 phòng ngủ view trực diện sông + hồ bơi, nhà mới 100 phần trăm. Giá rẻ hơn thị trường 200 tr.- Đặc biệt,...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 83 m2 90,37 triệu/m2
      Thông tin mô tả:DT 83 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.Nhà full nội thất.Có ô xe tầng hầm.Lầu cao thoáng mát, view căn biệt thự xinh...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Cần thanh lý gấp do KH mất khả năng TT tiền nhận nhà(2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh).* 67 mét vuông: Giá 2.2 tỉ.* 69 mét vuông: Giá...

      Bán nhanh chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,37 tỷ tại Quận 7

      2.37 tỷ 67 m2 35,38 triệu/m2
      1 căn cuối cùng Q7 Riverside Complex tại 04 Đào Trí, Q. 7 mới 100 phần trăm.67 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.bán nhanh giá 2,37...

      Cần bán nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 7

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 57 m2 43,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q.7 hotline 0938 440 ***.DT 57m2 TK 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất nhà mới...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,59 tỷ tại Quận 7

      2.59 tỷ 72 m2 35,98 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Tân Hưng đường 2A, khu dân cư Him Lam, P. Tân Hưng, Q7, Tp HCM.DT 72m2 gồm: PK, 2 phòng ngủ, 1 toilet,...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường 2A, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!