Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 7,58 tỷ tại Quận 7

      7.58 tỷ 128 m2 59,22 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Garden Court 2, P. Tân Phong, Q. 7. Khu Cảnh Đồi Phú Mỹ Hưng.- DT: 128 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ -...
      Dự án Garden Court 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Căn hộ Urban Hill, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 77 m2 64,94 triệu/m2
      bán ngay trong tháng 4.NĐT và khách thiện chí xuống tiền đi ạ!5 tỉ tròn (bao tất tần tật mọi phí + thuế).sang nhượng luôn hợp đồngT 22 tr.Tặng luôn ô xe...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Midtown Q7.DT: 80 mét vuông.Thiết kế 02 phòng ngủ, 02 toilet, logia đón gió.Nhà trang bị đầy đủ nội thất sang...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá rẻ tại Quận 7

      Thỏa thuận 53 m2
      Phòng sang nhượng mở bán ra các căn diện thanh lý do KH mất khả năng TT tiền nhận nhà: 0932 700 ***.(1 phòng ngủ - 1 toilet).* 53m2: Giá TT 1.7...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 72 m2 45,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky Garden 3 DT 72 mét vuông căn hộ góc.Nhà thiết kế 3 PN, 2  phòng vệ sinh.Nhà mới đầy đủ nội thất.căn hộ chung ...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,75 tỷ tại Quận 7

      4.75 tỷ 100 m2 47,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- Vị trí: Kế trường học quốc tế Royal, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ The Era Town, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,4 tỷ tại Quận 7

      1.4 tỷ 50 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Era Town 1 phòng ngủ 1  phòng vệ sinh full NT, tầng cao thoáng mát, sạch sẽ.Xung quanh đầy đủ tiện...
      Dự án The Era Town, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Căn hộ Cosmo City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Cosmo City Q. 7 100 mét vuông.- đc: 99 Nguyễn Thị Thập, Q. 7.- giá: 4,6 tỉ.- Phòng mới, nội thất như hình.- Full tiện ích hiện đại,...
      Cosmo City, 99, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Era Town, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 7

      2.1 tỷ 97 m2 21,65 triệu/m2
      Cần bán chung cư Era Town đường Nguyễn Lương Bằng nội thất tiện nghi sạch đẹp, căn hộ góc thoáng mát, nằm cạnh các khu trung tâm thương mại lớn, BV và...
      Dự án The Era Town, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 114 m2 36,85 triệu/m2
      căn hộ góc đẹp Tây Nam, dual key hướng sông cực đẹp thiết kế 03  phòng ngủ chốt giá 4.2 tỉ (TT 4 tỉ còn 200 ra sổ).Thiết kế đẹp và sang.
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 77 m2 49,36 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 77m thiết kế 2 PN 2 WC, view thoáng mát.Bao gồm full nội thất cao cấp.Vị trí: Nhiều tiện...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT 97 mét vuông bố trí 3 PN, 2 WC.- căn hộ góc view căn biệt thự và hướng Nam thoáng mát.- giá: 4.5 tỉ.- Kèm ô xe +...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Mỹ Khánh 2, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận 7

      4.35 tỷ 112 m2 38,84 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Mỹ Khánh 2, 112 mét vuông, 3 PN, 4.35 tỉ. Nhà như hình. View hồ bơi. liên lạc: 0906 758 ***
      Dự án Mỹ Khánh 2, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 71 m2 35,22 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Sky Garden 1, Phú Mỹ Hưng.đc: Đường Phạm Văn Nghị, P. Tân Phong Q. 7.DT 71 mét vuông 2 PN 1  nhà vệ sinh.đầy ...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,66 tỷ tại Quận 7

      2.66 tỷ 60 m2 44,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Him Lam Riverside giá rẻ.- DT: 60m2, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh. giá 2.660 tỉ.- DT: 78m2, 2 phòng ...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 7

      3.25 tỷ 89 m2 36,52 triệu/m2
      Thông tin cơ bản: (Giống hình).- Thiết kế: 3 PN, 2 WC.- giá: 3,250 tỉ.- Nhà trang bị nội thất đầy đủ.- Hồ sơ pháp lí đầy đủ.- KDC an ninh bảo vệ 24/7...

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 7

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Bán căn hộ giá mềm Happy Valley - PMH, Q. 7, nhà đẹp, lầu cao. Giá 5.1 tỉ. hotline 0934 101 ***.DT: 100m2, thiết kế 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 89 m2 53,38 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Green Valley, Phú Mỹ Hưng, Q7.DT: 89m2, thiết kế full nội thất, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.căn hộ chung cư ở tầng...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!