Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 7

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      - LH 24/24: 0932 700 ***Mr. Hiếu - Trưởng Bộ Phận Bán Hàng).- Website chính thức: http://www.q7riverside.net- Xem đúng trực tiếp chung cư cần mua, có 1 số...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ The Era Town, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 7

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Era Town Q. 7 DT 90m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, tầng cao, thoáng mát,...
      Dự án The Era Town, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 71 m2 60,57 triệu/m2
      - Chính chủ cần thanh lý lỗ căn 2 phòng ngủ góc tòa m² khu căn hộ chung cư cao cấp Eco Green TP.HCM.- Tầng: 8.- Loại căn hộ chung cư:...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Dương Thị Ngọc Huế Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Urban Hill, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 7

      8.81 tỷ 108 m2 81,49 triệu/m2
      Thông tin mô tả.chung cư 2 phòng ngủ.- DT 76 mét vuông.- Hướng chính Bắc, Đông.- Lầu trung, view đường.- giá: 4.7-4.8 tỉ (có ô đậu ô tô).chung...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7

      5.6 tỷ 135 m2 41,49 triệu/m2
      Cần bán nhanh Happy Valley chung cư Phú Mỹ Hưng Q. 7 giá cực rẻ thị trường.- DT 135 mét vuông. Thiết kế gồm 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ ...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 58 m2 44,83 triệu/m2
      Cần bán chung cư 58  mét vuông, 2 PN, 1  toilet, View sông thông thoáng.Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm, LS ưu đãi.Hồ bơi tràn bờ tầng 2, xông...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 62 m2 53,23 triệu/m2
      Bán lỗ 150tr căn 2 phòng ngủ view sông River Panoram Q7 đầy đủ nội thất giá 3.3 tỉ.Cần bán chung cư River Panorama Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận,...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 70 m2 36,99 triệu/m2
      Chủ ngộp lãi vay NH nên bán gấp căn 2 phòng ngủ nhà mới 100 phần trăm. Giá rẻ hơn thị trường 300 tr.- Đặc biệt, giá đã bao gồm toàn bộ thuế phí...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,36 tỷ tại Quận 7

      3.36 tỷ 61 m2 55 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 2PN2 phòng vệ sinh tại căn hộ chung cư Eco Green Saigon, Quận 7, TPHCMDiện tích: 60.7 mét vuông - Tầng 4Balcony...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Green Star Sky Garden, 72 m2, giá rẻ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 72 m2
      Cần sang nhượng gấp căn hộ chung cư The Peak Garden, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. DT 72m2, giá 528 tr. Chủ kẹt nên cần bán nhanh. anh/chị quan tâm liên hệ ...
      Dự án The Peak Garden, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 92 m2 70,66 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh chung cư cao cấp của Keppel Q. 7.DT: 91,56 mét vuông.giá: 6 tỉ 5.LH chính chủ 0938 681 *** Huyền.
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 1 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Khu North: Quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư Sunrise City, call: 0909 712 ***+ 53m - 56m giá 2.5 - 2,7 tỉ. Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm giá...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 98 m2 49,8 triệu/m2
      - Cần bán nhanh chung cư Hưng Phúc, Phú Mỹ Hưng Q. 7 giá cực rẻ thị trường.- DT 98m2 thiết kế gồm 3 phòng ngủ - 2 toilet phù hợp cho gia đình...
      Dự án Happy Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà chung cư Tổ hợp Nhà cao tầng Phú Mỹ, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 117 m2 31,2 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm 1 căn hộ căn hộ tuyệt vời tại Phú Mỹ Vạn Phát Hưng? Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu 1 căn hộ 3 PN, DT lên đến 117 mét vuông, với...
      Dự án Căn hộ Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 120 m2 34,17 triệu/m2
      * chung cư phù hợp gia đình đông nhưng tài chính vừa tầm.* DT: 110 mét vuông, 120 mét vuông, 3 phòng ngủ (2 phòng ngủ+1),...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Nam Phúc Le Jardin, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 9 tỷ tại Quận 7

      9 tỷ 150 m2 60 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Nam Phúc Le-Jadin, đường Số 17, P. Tân Phú, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.* Layout: Kiểu chung cư DT 150m2, 3 PN, 2...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      - Vị trí: Gần trường học quốc tế Nam Tp Hồ Chí Minh, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng...- DT: 100 mét vuông....
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Chính Chủ bán chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng ngủ nội thất xịn xò chung cư đc thiết kế hiện đại kiểu Á, Âu.Các tiện ích cao cấp như: Hồ Bơi,...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!