Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      * Cần bán nhiều chung cư cao cấp khu Midtown - Phú Mỹ Hưng, Với nhiều căn hộ chung cư giá mềm để đầu tư và mua ở.Quý KH liên lạc trực tiếp Em Thiện để...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 143 m2, giá rẻ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 143 m2
      căn hộ chung cư Phu My Hung The Horizon hạng sang đẹp nhất ở Hồ Bán Nguyệt Phú Mỹ Hưng, Q. 7.+ Mua căn hộ chung cư The Horizon trực tiếp CĐT Phú Mỹ...
      Dự án The Horizon Phú Mỹ Hưng, Đường Trần Văn Trà, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 57 m2 41,23 triệu/m2
      Hot bán căn hộ chung cư Sky Garden giá rẻ. Đ.Phạm Văn Nghị, P. Tân Phong, Q. 7. DT: 56.66 mét vuông, giá: 2,350 tỉ.Thông tin cơ bản: (Cam kết hình...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ An Viên, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 7

      1.75 tỷ 48 m2 36,46 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An Viên 2 khu Nam Long Trần Trọng Cung.- DT: 49m vuông, 1 PN, 1 phòng khách, 1  nhà vệ sinh, có logia thoáng mát.- Khu vực...
      Dự án An Viên, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 7

      2.3 tỷ 69 m2 33,34 triệu/m2
      Bán LuxGarden, Q. 7.- Căn 69 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 toilet. View trực diện sông.- nội thất đầy đủ như hình.- giá: 2.3 tỉ (thỏa ...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 351 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 351 m2 29,92 triệu/m2
      Giới thiệu.- Thông tin chung cư cần bán.- Penthouse Sky Garden 3.- DT sàn: 351,47 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, sân...

      Cần bán căn Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 15 tr tại Quận 7

      15 triệu 82 m2 0,19 triệu/m2
      căn hộ chung cư Riverside Residence, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- Vị trí: MT đường Nguyễn Lương Bằng, gần trường Canada, Nam Tp TP.HCM,...- DT: 82 mét ...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận 7

      3.35 tỷ 82 m2 40,86 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Him Lam Riverside, Q. 7. chung cư nằm trong KĐT Him Lam, sát bên Q1 và PMH. Nhà thoáng mát, view đẹp, có cửa sổ phòng khách.Nhiều...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 7

      2.15 tỷ 53 m2 40,57 triệu/m2
      Chuyên giá siêu mềm chung cư Q7 Saigon Riverside Complex.LH : 0909 .411 .822_______________________________________Q7 Saigon Riverside Complex- Vị trí:...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 7

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư Q7 Riverside 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 66 mét vuông chỉ 2 tỉ 550 bao hết thuế phí 102 phần trăm.giá ...
      Q7 Saigon Riverside, 04, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 60 m2 44,34 triệu/m2
      Bán chung cư Him Lam Riverside Tân Hưng Q. 7. KDC an ninh, dân trí cao, bảo vệ 24/7h, dân cư hòa đồng thân thiện. Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ: Siêu thị,...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ An Gia Riverside, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,69 tỷ tại Quận 7

      2.69 tỷ 69 m2 38,99 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 69 m2, 2 PN, 2  toilet, view trực diện sông thông thoáng.Hồ bơi tràn bờ tầng 2, xông hơi, fitness view sông.Giá 2.69 tỉ....
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 7

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky89 Q. 7+DT: 72m2, 2  phòng ngủ, 2  toilet+logia rộng, view trực diện sông+Tiện ích: Hồ bơi, BBQ, fitness & yoga, tầng...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      - DT: 85m- Thiết kế: 2 PN,2  nhà vệ sinh,phòng khách,khu bếp, 2 ban công .- Giá : 3.450 tỉQuý khách có nhu cầu xem nhà vui lòng liên lạc:0988 136...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 166 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 166 m2 69,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư sân vườn Panorama Phú Mỹ Hưng nhà đẹp giá rẻ. hotline 0919 331 *** - DT : 166m, kết cấu 2 PN ( sửa đc về 3 PN), 2  phòng ...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 7

      2.46 tỷ 55 m2 44,55 triệu/m2
      Cần bán lỗ căn hộ chung cư Sky89 - Hoàng Quốc Việt, Q7.- DT 55 mét vuông. View sông trực diện.- Thiết kế 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh....
      Dự án Sky 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư CAO CẤP VIEW NỘI KHU- Bàn giao năm 2022: Chưa qua sử dụng - Mới 100%- Thiết kế: 67m2, 2 phòng ngủ+2WC- giá: 2,5 tỉ (bao ra...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 89 m2 44,95 triệu/m2
      ập nhật giỏ hàng tháng 3, chung cư cao cấp Green Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.giá cực rẻ thị trường.DT 89m - 97m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh nội ...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!