Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Panorama, 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 10 tỷ tại Quận 7

      10 tỷ 146 m2 68,5 triệu/m2
      chung cư The Panorama Phú Mỹ Hưng.liên lạc: 0909 861 *** Thuỳ Linh xem nhà thực tế.- DT: 146 mét vuông.- Nhà gồm 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ ...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận 7

      4.55 tỷ 100 m2 45,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- Vị trí: Kế trường học quốc tế Royal, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Ngọc Lan Apartment, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 97 m2 25,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Ngọc Lan, Phú Thuận, Q. 7.DT: 97m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nhà có sẵn 2TV, 1 bộ bàn ăn, 1 bộ...
      Dự án Ngọc Lan Savimex, Đường 4, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Vợ chồng chuyển công tác nên bán nhanh căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside. Nhà chưa sử dụng nội thất xịn xò thông minh mới 100 phần trăm. Tặng...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 112 m2 33,93 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư An Gia Skyline Q. 7.3 phòng ngủ 2 toilet DT 112 mét vuông.giá: 3 tỉ 8.Nhà đầy đủ nội thất đẹp như hình.căn ...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 61 m2 70,5 triệu/m2
      Thông tin mô tảDT: 61 m²giá : 4.300.000.000Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.Nhà trang bị nội thất đầy đủ.Để đc tư vấn và biết thêm thông tin về...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 81 m2 72,84 triệu/m2
      Định cư cần sang nhượng căn hộ cao cấp The Peak Midtown (M8) - PHÚ MỸ HƯNG- DT: 81 m²-Thiết kế: 2 phòng ngủ 2WC- Tầng 18- View Đông Nam + Cửa...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 162 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 7

      8.31 tỷ 162 m2 51,24 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sunrise City South, tháp V3, view đẹp, có logia, có chỗ đậu xe riêng (sổ hồng riêng chỗ đậu xe). Để lại toàn bộ nội thất.
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Bán nhiều chung cư cao cấp The Ascentia, đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7 - Phú Mỹ Hưng.- Loại 1 PN - Bàn giao hoàn thiện cơ bản cao cấp PMH.DT:...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 147 m2 46,26 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại dự án Riverside Residence, Q. 7, TP. TP.HCM.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. TP.HCM.* Layout: Kiểu chung cư DT...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      Bán chung cư Sky89 Q. 7-DT: 114m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh-Nằm ở tầng cao, logia rộng, view trực diện sông-Tiện ích: Cinema, karaoke, phòng gym &...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 169 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 169 m2 103,56 triệu/m2
      bán ngay siêu phẩm Penthouse Cardinal Court Phú Mỹ Hưng - Dự án mới nhất của Phú Mỹ HưngDT: 169m2DT sân: 143m2pháp lí: HDMB.Có 02 ô đậu xe định danh.giá:...
      Dự án Cardinal Court, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Hưng Phúc Premier , 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,98 tỷ

      6.98 tỷ 94 m2 74,26 triệu/m2
      Hưng Phúc Premier giá gốc từ chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng, TT giãn dòng tiền đến tháng 6/2024. Hoặc vay với ưu đãi LS 0 phần trăm.Căn 3 phòng ngủ...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 7

      2.8 tỷ 71 m2 39,44 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 71m thiết kế 2 PN 2  phòng vệ sinh, view thoáng mát.Bao gồm full nội thất cao...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 91 m2 42,86 triệu/m2
      Hot hot! Cần bán căn hộ chung cư The Riviera Point Q. 7.DT 91 mét vuông căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất.Tiện ích...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ chung cư M-One Nam Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 64 m2 33,6 triệu/m2
      Bán các chung cư có lửng.- DT: 42  mét vuông sàn - lửng 22 mét vuông.- chung cư thiết kế thông minh 1 PN - 2 PN riêng tư.- full nội thất...
      Dự án M-One Nam Sài Gòn, Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,49 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 57 m2 43,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư đẹp lung linh giá rẻ bất ngờ. DT: 56.66 mét vuông. Giá: 2.490 tỉ. Khu Sky Garden 3 - Q. 7.Thông tin cơ bản: (Cam kết hình thật)...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!