Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 89 m2 73,04 triệu/m2
      - DT căn 2 phòng ngủ 86-89  mét vuông - Bàn giao hoàn thiện cơ bản, full  phòng vệ sinh nội thất xịn xò từ Mỹ, Đức và châu Âu. - Tiện...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 80 m2 66,88 triệu/m2
      chuyển nhượng gấp Midtown M7 The Signature giá siêu mềm - DT: 80m2, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh- Bàn giao nhà hoàn thiện CĐT, mới...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 143 m2 60,84 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Garden Court 1-Q. 7,lầu cao view sông,DT: 143 mét vuông, giá 8.7 tỉTL. call ngay: 0934 101 ***
      Dự án Garden Court 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      - Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ: Siêu thị, phòng tập phòng gym, Yoga, trường học mẫu giáo, cấp 1,2, 3 xung quanh, trường quốc tế VStar, Việt Úc, trường ...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 86 m2 47,68 triệu/m2
      Tôi có căn 3 phòng ngủ mới nhận nhà 25/3.- Công viên rộng 1 héc - ta, có nhạc nước, sảnh đón tiêu chuẩn 5*.- Nội thất cơ bản chủ đầu tư.- căn hộ ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,75 tỷ tại Đường Phú Thuận - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.75 tỷ 69 m2 39,86 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Sunshine Sky City Q. 7.Tòa S1 - tòa căn hộ A1.- Tất cả các căn thuộc tòa căn hộ S1 đều đc free quản lý dịch vụ căn hộ ...
      Dự án Sunshine Sky City , Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, thỏa thuận tại Quận 7

      Thỏa thuận 53 m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Q.7 Riverside của Hưng Thịnh.Căn 1  phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh: 53m2 giá TT 1.680 tỉ.Căn...

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,88 tỷ tại Quận 7

      2.88 tỷ 81 m2 35,56 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Garden 1 DT 81 mét vuông.Nhà thiết kế 3 PN, 2 WC.Nhà cứng, full nội thất.Đang cho thuê 11 tr / tháng.Xem nhà liên hệ ngay: 0934...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, 173 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 7

      8.2 tỷ 173 m2 47,4 triệu/m2
      Do chuyển công tác đi nơi khách nên nhượng lại căn Penthouse tâm huyết mới làm nội thất xịn xò 5* Cho chủ mới.- NThủ đô Hà Nội thất làm để ở mới sử...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm tầng thấp.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet - DT 66,66m2- Giá 2,5 tỉ bớt lộc cho người mua thiện chí.- liên...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá rẻ tại Quận 7

      Thỏa thuận 72 m2
      Định cư nước ngoài bán rẻ sập sàn căn Sky 89.- Vị trí: Khu phức hợp La Casa số 89, Hoàng Quốc Việt, Q. 7, Thành phố Hồ Chí Minh.- DT 71,9 mét ...
      Sky 89, số 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 7

      2.35 tỷ 88 m2 26,71 triệu/m2
      Quý khách đang đang tìm kiếm 1 căn hộ đáng sống tại khu vực Q. 7. Hy vọng căn hộ chung cư dưới đây là một trong những căn hộ chung cư phù hợp mà cô,...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Hưng Phúc - Happy Residence Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 98m, 3 PN, 2 toilet, nội thất đầy đủ tiện nghi.Vị trí căn hộ...
      Dự án Chung cư Hưng Phúc, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 118 m2 46,62 triệu/m2
      Cần bán chung cư Green View, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT 118 m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nhà đẹp, nội thất luxury, view thoáng mát.giá:...
      Dự án Green View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, hướng Nam, giá 2,35 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 56 m2 41,97 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Thành phố Hồ Chí Minh.Giá: 2,35 tỉ - 56m, 2 PN, 1  nhà vệ sinh -Nhà đẹp giá hợp lý - đầy đủ nội ...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Dương Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Vợ chồng chuyển công tác nên bán nhanh căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside. Nhà chưa sử dụng nội thất xịn xò thông minh mới 100 phần trăm. Tặng...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ chung cư Hưng Vượng 3, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Định cư nước ngoài, cần nhượng lại chung cư Hưng Vượng 3 P. Tân Phong, Q. 7.DT 60m2, 2 phòng ngủ, 1 toilet... Nội thất cơ bản.Lầu cao, view đẹp,...
      Dự án Hưng Vượng 3, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư The Signature, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 83 m2 68,68 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH cần bán ngay căn M7.tòa căn hộ C - lầu cao - view sông hiếm nhất khu vực.DT: 83 mét vuông.Cấu trúc: 2 phòng ngủ...
      Dự án The Signature, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!