Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư The Signature, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 85 m2 70,59 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 85m2, khu Midtown Signature M7, nhà mới dọn vô ở ngay, có chỗ đậu xe.DT: 85m2.Thiết kế: 2 phòng ngủ +...
      Dự án The Signature, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Hoàng Anh Gia Lai 1, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 115 m2 25,66 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hoàng Anh 1 Q7 DT 115m2, 2 PN, 2.95 tỉ, SHR, nhà thoáng mát, nhận nhà ngay, khu an ninh, bảo vệ 24/7, gần chợ, siêu thị, trường học, TTTM,...
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai 1, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ dự án River Panorama Q. 7.- DT 65m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- View sông và view Q1,...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7

      3.8 tỷ 112 m2 33,93 triệu/m2
      Hot! Cần bán nhanh căn hộ chung cư An Gia Skyline 3 phòng ngủ 2 toilet 112m2 nội thất CĐT giá mềm chỉ 3tỷ8.- căn hộ An Gia Skyline (P. Phú...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ Urban Hill, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7

      4.6 tỷ 79 m2 58,23 triệu/m2
      chính chủ cần tiền KD nên bán nhanh căn hộ chung cư Urban Hill thuộc CĐT Phú Mỹ Hưng.DT: 79m2, nhà hoàn thiện cơ bản cho khách tự decor theo sở...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      Thông tin:- Cần bán căn hộ Luxcity, 528 Huỳnh Tấn Phát, Q. 7.- Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet, DT 85 mét vuông, có sẵn nội thất như hình.-...
      Luxcity, 528, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Kẹt NH Cần bán nhanh căn hộ chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng Q. 7 90m giá 5,7 tỉ giá cực rẻ thị trường- Dt 90m2 nhà thiết kế 2 phòng ngủ,2wc- Full...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Giỏ hàng những chung cư cần bán+ 53 mét vuông - 56 mét vuông giá 2,5 - 2,7 tỉ. Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm giá trị chung cư trong 20 năm....
      Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 7,98 tỷ tại Quận 7

      7.98 tỷ 137 m2 58,25 triệu/m2
      Cần bán căn Riverpark PMH, P. Tân Phong, Q. 7. DT 137m , giá: 7.98 tỉ nhà kiểu Ab,1. 18 lầu cao view công viên không bị nắng tây- Thiết kế nhà 3 PN- gọi ...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cần bán ngay chung cư Sunrise city, Q7 130 mét vuông lầu thấp, view rất đẹp.nhà nội thất đầy đủ cao cấp từng chi tiết, ở kỹ...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Đức Sĩ Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 7

      3.3 tỷ 89 m2 37,08 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- căn hộ chung cư thiết kế 3 PN + 2  nhà vệ sinh.- DT: 89m2.- full nội thất.- giá: 3.3 tỉ.- căn hộ chung cư nằm gần ngay...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư The Signature, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,36 tỷ tại Quận 7

      5.36 tỷ 80 m2 67 triệu/m2
      Bán Midtown M7 - The Signature, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 80m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nhà cơ bản CĐT.Tiện ích xung quanh: Nhà hàng, cà phê...
      Dự án The Signature, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Nga Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 87 m2 56,33 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Q. 7 ở Eco Green HCM view đẹp, giá siêu mềm.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. DT: 87,24 mét vuông.giá: 4,9...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn hộ The Signature, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 98 m2 87,76 triệu/m2
      Thông tin chung cư 3 phòng ngủ cần bán hiện tại.Thiết kế 3 phòng ngủ. 2WCNhà hoàn thiện mới 100 phần trăm.DT 98m2.giá 8,6 tỉ (bớt lộc cho...
      Dự án The Signature, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 7

      4.91 tỷ 87 m2 56,33 triệu/m2
      BÁN chung cư ECO GREEN Tp Sài Gòn 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá siêu mềmThết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. DT:...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 7

      2.55 tỷ 67 m2 38,06 triệu/m2
      ♻♻Nhà đang có HĐ thuê 12tr / tháng 🌼🌼𝐂𝐡𝐮̉ 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐜𝐚̂̀𝐧 𝐛𝐚́𝐧 𝐯𝐚̀ 𝐬𝐚𝐧𝐠 𝐥𝐚̣𝐢 𝐡𝐨̛̣𝐩 đ𝐨̂̀𝐧𝐠 𝐭𝐡𝐮𝐞̂ 𝐜𝐡𝐨 𝐤𝐡𝐚́𝐜𝐡 𝐦𝐮𝐚 𝐨̛̉...
      Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 7

      6.9 tỷ 92 m2 75 triệu/m2
      Dự án của CĐT Keppel Land- Singapore- với những dự án uy tín hàng đầu quốc tế: Estella Height, The Estella, Palm City, Empire City, Có GPXD vào Qúy...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 135 m2 62,23 triệu/m2
      bán ngay nhanh căn hộ cao cấp Riverpark Residence, PMH, Q. 7.DT: 135m2, 1 phòng khách, 3 PN, lầu cao, 2  nhà vệ sinh, view trực diện công viên,...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!