Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Ngọc Lan Apartment, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 125 m2 32,8 triệu/m2
      Bán căn hộ góc lớn nhất căn hộ Ngọc Lan đầy đủ nội thất như hình, giá công khai 4,1 tỉ.
      Dự án Ngọc Lan Savimex, Đường 4, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 9 tỷ tại Quận 7

      9 tỷ 121 m2 74,39 triệu/m2
      Midtown M6.- View sông. Hướng logia phòng khách TB, cửa ĐN.- DT: 121 mét vuông.- Bố trí: 3 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinhs.- Nhà đang có khách...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 7

      1.9 tỷ 53 m2 35,85 triệu/m2
      căn hộ mới bàn giao 100 phần trăm, View sông HCM, 53m2 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh + logia, giá bán ngay 1 tỉ 9 tặng lại nội thất , ưu...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Hưng Phúc Premier , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 69 m2 62,32 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp Hưng Phúc Premier Phú Mỹ Hưng 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất, lỗ sâu. E. Nga 0909 423 ***.Em Nga làm việc trực tiếp chính...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Nga Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 129 m2 69 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng.Tọa lạc tại khu Nam của PMH với mật độ cây xanh nhiều nhất Đô thị, tập trung các trường Quốc tế nhiều nhất...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,08 tỷ tại Quận 7

      2.08 tỷ 80 m2 26 triệu/m2
      căn hộ chung cư Belleza Apartment.Vị trí: căn hộ Belleza nằm trên đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Q. 7, với view TP, không gian sống xanh, yên tĩnh và hiện...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Hoàng Anh Gia Lai 1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 110 m2 29,1 triệu/m2
      chung cư Hoàng Anh Gia Lai 1 - Lê Văn Lương, P Tân Hưng, Q. 7.- DT: 110 mét vuông Có 3 PN - 2  phòng vệ sinh.- Nhà có nội thất.- Năm ngay...
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai 1, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 110 m2 38,64 triệu/m2
      Bán chung cư Him Lam Riverside Tân Hưng Q. 7. KDC an ninh, dân trí cao, bảo vệ 24/7h, dân cư hòa đồng thân thiện. Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ: Siêu thị,...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 147 m2 44,22 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Nguyễn Lương Bằng, gần trường học quốc tế Nam Tp Sài Gòn, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng,...- DT:...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 1 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 55 m2 43,64 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sky 89.- DT 55m2, lầu cao view sông.- nội thất luxury chủ đầu tư.- Bán lỗ 300tr, thu về 2tỷ4 (không bao 5 phần trăm nhận...
      Dự án Sky 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 131 m2, hướng Tây - Bắc, giá 13 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 131 m2 99,24 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp The Peak,( M8) Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP.HCM. 131m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá chỉ 13 tỉ ( giá siêu mềm nhất thị...
      Dự án The Peak, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 79 m2 73,42 triệu/m2
      Siêu phẩm Midtown - Phú Mỹ Hưng.79m2 - 2 phòng ngủ - 2 toilet.đầy đủ nội thất nhà đẹp.View sông - công viên nội khu.Giá: 5.8 tỉ (all...

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 56 m2 44,65 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 56  mét vuông. Nhà đang trống.- Thiết kế: 1 PN, 1 phòng vệ sinh, view đẹp, view...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 115 m2 39,14 triệu/m2
      - Vị trí: Gần trường học quốc tế Nam Hồ Chí Minh, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng...- DT: 115m. Thiết kế: 3 PN, 2...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 53 m2 36,89 triệu/m2
      chung cư Q7 Riverside.Vị trí: Số 4 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7.Cần bán: - 1 phòng ngủ: 2,1 tỉ full 102 phần trăm.- 2 phòng ngủ: 2,3...
      Q7 Saigon Riverside, Số 4, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư Belleza, vị trí liên kế Phú Mỹ Hưng, nơi đc coi là trung tâm kinh tế, tài chính của TP. Tp HCM. căn hộ chung cư DT 88m, gồm...

      Sở hữu ngay căn hộ Q7 Saigon Riverside Complex , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá tốt tại Quận 7

      Thỏa thuận 69 m2
      ĐCCC: Số 4 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7.- Đã bao gồm:+ 100 phần trăm giá trị chung cư (có hoàn lại tiền sổ).+ Đã bao 2 phần trăm PBT.+ Đã...
      Q7 Saigon Riverside, ố 4, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7

      3.45 tỷ 90 m2 38,34 triệu/m2
      Cần tiền KD nên tôi cần bán duy nhất một căn hộ tại căn hộ chung cư An Gia Skyline.- CĐT: Tập đoàn BĐS An Gia (AGG).- Vị trí: KDC La Casa, đường Hoàng...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 7 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!